Trang web trong quá trình xây dựng và cập nhật. Quý khách cần thông tin chính xác vui lòng liên hệ mkt@anphat.vn. Xin cảm ơn.

closed icon

Bộ dụng cụ chuyên dụng hàn nối cáp quang thủ công - Professional Fiber Tool Kit, for ST/SC, include Microscope, Fiber continuity tester, Stripper, A/B fast epoxy glue, ST & SC polish disc, Glass working pad, Wipe paper, Kevlar cutter, Crimp tool, Cle

Bộ dụng cụ thi công cáp mạng - LAN Maintenance Tool Kit, content: 8P/6P Crimping tool, Cable cutter, Cable stripper, Punch down tool, UTP cable Twin tester, RJ45 x 30pcs, RJ11 x 30pcs, Boot x 20pcs

Cable stripper – dụng cụ tuốt vỏ cáp UTP, easy type for UTP cable used

Cable wire management - Thanh quản lý cáp 24 port

Cáp quang Multi mode, 50/125, 4 core, out door, DINTEK - made in Taiwan- Trên 300m => 22.000đ/m- Trên 500m => 20.000đ/m- Trên 1000m => 18.000đ/m

Cáp thoại, 2 đôi, 200m/cuộn, ACAX (có bộc nhôm chống nhiễu, dầu chống ẩm), 1 sợi lớn

Cáp thoại, 2 đôi, 200m/cuộn, INSUN (có bộc nhôm chống nhiễu, dầu chống ẩm), 1 sợi lớn (0.5mm)

Crimping tool – kèm bấm mạng RJ11 & RJ45, kết cấu nguyên khối kim loại

Crimping tool – kèm bấm mạng, for 6/8P modular used

DINTEK CAT.5e 305M cáp mạng treo ngoài trời

DINTEK CAT.5e FTP 4 pair 24AWG 305m

DINTEK CAT.5e S-FTP 4 pair 24AWG 305m

DINTEK CAT.5e UTP 4 pair 24AWG 100m

DINTEK CAT.5e UTP 4 pair 24AWG 305m

DINTEK CAT.6 305M cáp mạng treo ngoài trời

DINTEK CAT.6 FTP 4 pair 23AWG 305m

DINTEK CAT.6 S-FTP 4 pair 23AWG 305m

DINTEK CAT.6 UTP 4 pair 23AWG 100m

DINTEK CAT.6 UTP 4 pair 23AWG 305m

DINTEK CAT.6A 4 pair 23 AWG 305m

DINTEK CAT.6A S-FTP 4 pair 23 AWG 305m

DINTEK CAT.6A U/FTP 4 pair 23 AWG 305m

DINTEK Fiber Patch cord 50/125um Multi-mode duplex LC/SC 3M

DINTEK Patch Cord FTP Cat.5e 3m 2 đầu đúc RJ45 bọc kim loại

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e 0.5m 2 đầu đúc RJ45

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e 1.2m 2 đầu đúc RJ45

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e 1.5m 2 đầu đúc RJ45

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e 1.8m 2 đầu đúc RJ45

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e 10m 2 đầu đúc RJ45

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e 1m 2 đầu đúc RJ45

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e 2m 2 đầu đúc RJ45

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e 3m 2 đầu đúc RJ45

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e 5m 2 đầu đúc RJ45

DINTEK Patch Cord UTP Cat.6 1.5m 2 đầu đúc RJ45

DINTEK Patch Cord UTP Cat.6 1m 2 đầu đúc RJ45

DINTEK Patch Cord UTP Cat.6 2m 2 đầu đúc RJ45

DINTEK Patch Cord UTP Cat.6 3m 2 đầu đúc RJ45

DINTEK Patch Cord UTP Cat.6 5m 2 đầu đúc RJ45

DINTEK Patch Cord UTP Cat.6A 10Gb 0.5m 2 đầu đúc RJ45