Trang web trong quá trình xây dựng và cập nhật. Quý khách cần thông tin chính xác vui lòng liên hệ mkt@anphat.vn. Xin cảm ơn.

closed icon

Lọc kết quả
Hiển thị kết quả phân loại theo:

Converter-SFP

Converter-SFP

Converter - SFP

APTEK APS1035-20

155Mbps SFP Optical Transceiver, 20Km, DDM

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP laser and PIN photo detector
  • Up to 20Km transmission on SMF
APTEK  APS1013-20

155Mbps BIDI SFP Optical Transceiver

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP Laser and 1550nm PIN photodetector
  • TX1310, 20Km, DDM

 

APTEK APS1135-20

1.25Gbps SFP Optical Transceiver

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP laser and PIN photo detector
  • 20Km, DDM

 

APTEK APS1113-20

1.25Gbps BIDI SFP Optical Transceiver 20Km DDM

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP Laser and 1550nm PIN photodetector
  • Up to 20Km transmission on SMF

 

APTEK APS1200

SFP điện, tốc độ 100Mbps

Cổng kết nối RJ45 (100Mbps)

Tốc độ liên kết dữ liệu tối đa lên đến 100Mbps

Hỗ trợ kết nối nóng vào cổng SFP slot trên thiết bị

Công suất tiêu thụ thấp (0.75W)

APTEK APS1210

SFP điện, tốc độ 1Gbps

Cổng kết nối RJ45

Tốc độ liên kết dữ liệu tối đa lên đến 1Gbps

Hỗ trợ kết nối nóng vào cổng SFP slot trên thiết bị

Công suất tiêu thụ thấp (0.75W)

 

{load_more}