Quý khách cần thông tin về giá vui lòng email sales@anphat.vn, các thông tin khác liên hệ hotro@anphat.vn. Xin cảm ơn.

closed icon

Lọc kết quả
Hiển thị kết quả phân loại theo:

Danh mục

APTEK SF1042P

APTEK SF1042P - Switch 4 port PoE chuyên dụng cho IP camera, Wi-Fi AP, IP Phone

  • 4 port PoE 10/100 Mbps hỗ trợ IEEE 802.af/at
  • 2 port uplink 10/100 Mbps RJ45 trong đó 1 port kết nối modem hoặc switch trung tâm, 1 port kết nối với đầu ghi
  • Công suất tối đa của mỗi port PoE 30W, tổng công suất tối đa 60W
  • Hỗ trợ extended mode (CCTV mode): các port PoE sẽ bị cô lập với nhau, chỉ kết nối với port uplink, truyền tín hiệu và nguồn PoE với khoảng cách 250m. Tốc độ truyển dữ liệu tối đa của các port PoE khi chọn mode extended là 10 Mbps
  • MAC address table 1K
  • Khả năng chống sét 4kV
  • Nguồn AC 100 ~ 240V
APTEK SF1082P

APTEK SF1082P - Switch 8 port PoE chuyên dụng cho IP camera, Wi-Fi AP, IP Phone

  • 8 port PoE 10/100 Mbps hỗ trợ IEEE 802.af/at
  • 2 port LAN Gigabit uplink trong đó 1 port kết nối với modem hoặc switch trung tâm, 1 port kết nối với đầu ghi
  • Công suất tối đa của mỗi port PoE 30W, tổng công suất tối đa 120W
  • Tích hợp extended mode (CCTV mode): các port PoE sẽ bị cô lập với nhau, chỉ kết nối với port uplink, truyền tín hiệu và nguồn với khoảng cách 250m. Tốc độ truyển dữ liệu tối đa của các port PoE khi chọn mode extended là 10 Mbps
  • MAC address table 2K
  • Khả năng chống sét 4kV
  • Nguồn AC 100 ~ 240V
  • Dễ dàng sử dụng, không cần cấu hình
APTEK SF1163P

APTEK SF1163P - Switch 16 port PoE chuyên dụng cho IP camera, Wi-Fi AP, IP Phone

  • 16 port LAN Ethernet PoE, chuẩn IEEE802.3at/af
  • 2 port LAN Gigabit uplink, 1 slot SFP Gigabit 1.25G
  • Công suất tối đa mỗi port: 30W
  • Tổng công suất 250W (52V / 4.8A)
  • Tích hợp extended mode (CCTV mode): các port PoE cô lập với nhau, chỉ kết nối với port uplink, hỗ trợ truyền tín hiệu và nguồn với khoảng cách 250m. Tốc độ truyền dữ liệu tối đa của các port PoE khi chọn mode extended là 10 Mbps.
  • MAC address table 2K
  • Khả năng chống sét 4kV
  • Nguồn: AC 100 ~ 240V
  • Dễ dàng sử dụng, không cần cấu hình

 

APTEK AC752P
MỚI

APTEK AC752P - Wi-Fi AC băng tần kép, ốp trần

  • 2 băng tần đồng thời 2.4GHz và 5GHz
  • Sử dụng nguồn PoE 48V
  • Wi-Fi chuẩn IEEE 802.11b/g/n/a/ac
  • 2 anten ngầm 4dBi
  • 1 cổng LAN 10/100Mbps
  • Tốc độ Wi-Fi lên đến 300Mbps + 433Mbps
APTEK M6800
MỚI

APTEK M6800 - Wi-Fi di động 4G LTE 6800mAh

  • Chuẩn giao thức 4G/LTE, không cần cấu hình, gắn thẻ SIM sử dụng ngay
  • Wi-Fi chuẩn N tốc độ 150Mbps, tùy chỉnh 3 mức công suất phát sóng
  • Pin 6800mAh có thể hoạt động liên tục trên 1 ngày.
  • Màn hình màu LCD, hiển thị tín hiệu 4G, mức sóng Wi-Fi, thời lượng pin,...
  • Hỗ trợ lên đến 10 user kết nối
APTEK M2100
MỚI

APTEK M2100 - Wi-Fi di động 4G LTE 2100mAh

  • Chuẩn giao thức 4G/LTE, không cần cấu hình, gắn thẻ SIM sử dụng ngay
  • Wi-Fi chuẩn N tốc độ 150Mbps, tùy chỉnh 3 mức công suất phát sóng
  • Pin 2100mAh có thể hoạt động liên tục từ 6 ~ 8 giờ
  • Kết nối nhanh với nút WPS
  • Khe gắn thẻ nhớ microSD lên đến 32 GB
  • Màn hình màu LCD hiển thị tín hiệu 4G, mức sóng Wi-Fi, thời lượng pin,...
  • Hỗ trợ lên đến 10 user kết nối
APTEK A134GHU

Gigabit Wireless Router AC1300 (Wave 2/MU-MIMO)

  • 4 anten cố định 5dBi
  • Công suất phát cao trên cả 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz
  • Hỗ trợ các chuẩn Wi-Fi IEEE 802.11a/b/g/n/ac, hỗ trợ công nghệ MU-MIMO
  • Hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz (tốc độ tối đa 400Mbps) và 5GHz (tốc độ tối đa 867Mbps)
APTEK N303

Wi-Fi Router hiệu suất vượt trội

  • 3 Anten 5dBi 2T2R, chuẩn N tốc độ Wi-Fi 300Mbps
  • Giao diện mobile dễ dàng cấu hình bằng điện thoại
  • Cho phép 20 thiết bị không dây kết nối cùng lúc
  • 2 SSID; mạng wifi riêng Khách; Giới hạn băng thông SSID mạng wifi Khách
  • Chức năng giới hạn số lượng kết nối bảo vệ router không bị treo
  • WiFi Anti-interference giúp cải thiện độ ổn định của kết nối trong môi trường nhiều nhiễu.
  • Repeater, dễ dàng thu sóng và phát lại từ bất kỳ nguồn nào
  • Lập lịch tắt / mở WIFI; Lập lịch tự động reboot
  • Tính năng kiểm soát IP/MAC Address, Port Service, URL
APTEK A122e

Wi-Fi Router AC1200

  • 2 Anten 5dBi MIMO
  • 2 băng tần chuẩn N và AC tốc độ đến 1200Mbps
  • Giao diện mobile dễ dàng cấu hình bằng điện thoại
  • Cho phép 40 thiết bị không dây kết nối cùng lúc trên 2 băng tần
  • 2 SSID cho mỗi băng tần; Tạo mạng wifi riêng cho Khách
  • Giới hạn băng thông mạng WiFi Khách
  • Chức năng giới hạn số lượng kết nối bảo vệ router không bị treo
  • WiFi Anti-interference giúp cải thiện độ ổn định của kết nối trong môi trường nhiều nhiễu
  • Repeater, dễ dàng thu sóng và phát lại từ bất kỳ nguồn nào
  • Lập lịch tắt / mở WIFI; Lập lịch tự động reboot
APTEK A196GU

Wi-Fi Router AC1900, MU-MIMO

  • Chuẩn AC hỗ trợ hai băng tần đồng thời
  • Công nghệ MU-MIMO cho phép chạy nhiều luồng dữ liệu không dây đồng thời
  • Phục vụ nhu cầu sử dụng mạng không dây mật độ truy cập cao với luồng dữ liệu lớn
  • Trang bị bộ khuếch đại công suất cho cả hai băng tần giúp cải thiện đáng kể vùng phủ sóng 5GHz, chuẩn AC
  • Băng tần 2.4GHz chuẩn N tốc độ lên đến 600Mbps, băng tần 5GHz chuẩn AC tốc độ lên đến 1299Mbps (AC1900)
     

 

 

APTEK W312 (Ốp trần)

High Power Cloud Access Point (Passive PoE)

  • Wireless 802.11n/300Mbps với công suất mạnh
  • Cho phép cùng lúc 40 người kết nối
  • 2 port 10/100 chuyển đổi WAN / LAN. Passive PoE 24V
  • Quản lý và cấu hình dễ dàng với Cloud hoàn toàn miễn phí
  • Hỗ trợ Facebook Wi-Fi (Khách hàng phải check in Fanpage để sử dụng internet)
APTEK E302
MỚI

Bộ mở rộng sóng Wi-Fi

  • APTEK E302 Wi-Fi Range Extender giúp mở rộng vùng phủ sóng
  • Hoạt động ở tần số 2.4GHz, Wi-Fi chuẩn N tốc độ lên đến 300Mbps
  • Giao diện Tiếng Việt, cấu hình nhanh bằng smartphone
  • Tự động thay đổi kênh theo nguồn phát
APTEK N302

Wi-Fi Router hỗ trợ IPTV

  • Băng tần 2.4GHz cho tốc độ lên đến 300Mbps
  • Hỗ trợ VLAN tag cho các dịch vụ IPTV tại Việt Nam
  • Phù hợp người dùng gia đình và văn phòng nhỏ, thích hợp xem phim và chơi game online
     
APTEK N303HU

Wi-Fi Router công suất lớn

  • Sử dụng các bộ khuếch đại công suất giúp tăng vùng phủ sóng băng tần 2.4GHz lên đáng kể
  • Thiết bị cung cấp kết nối không dây và có dây phù hợp người dùng gia đình hoặc văn phòng
  • Phủ sóng đến khu vực xa nhất với chất lượng sóng tốt nhất

 

APTEK SF500

Unmanage Switch 5 port

  • 5 port 10/100Mbps
  • Kèm adaptor 5V DC
  • Tương thích chuẩn IEEE 802.3 10Base-T Ethernet, IEEE 802.3u 100Base-TX
  • Auto MDI/MDIX (tự động nhận diện cáp thẳng, cáp chéo)
  • Chức năng Back Pressure truyền tải dữ liệu nhanh chóng

 

APTEK CAT

Cáp mạng CAT.5e UTP 305m

  • 4 cặp dây, 24AWG, 305m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m - Màu xanh nước biển
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
  • Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801
APTEK CAT

Cáp mạng CAT.5e UTP 100m

  • 4 cặp dây, 24AWG, 100m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m
  • Màu xanh nước biển
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
  • Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801
APTEK  CAT

Cáp mạng CAT.5e FTP 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu, giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn
  • 4 cặp dây, 24AWG, 305m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
     
APTEK CAT

Cáp mạng CAT.6 UTP 100m

  • 4 cặp dây, 23AWG, 100m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 120m - Màu xám
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
  • Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801
APTEK CAT

Cáp mạng CAT.6 UTP 305m

  • 4 cặp dây, 23AWG, 305m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 120m
APTEK CAT

Cáp mạng CAT.6 FTP 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn.
  • 4 cặp dây, 23AWG, 305m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
     
APTEK APS1035-20

155Mbps SFP Optical Transceiver, 20Km, DDM

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP laser and PIN photo detector
  • Up to 20Km transmission on SMF
APTEK APS1135-20

1.25Gbps SFP Optical Transceiver

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP laser and PIN photo detector
  • 20Km, DDM
APTEK  APS1013-20

155Mbps BIDI SFP Optical Transceiver

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP Laser and 1550nm PIN photodetector
  • TX1310, 20Km, DDM

 

APTEK APS1210

SFP điện tốc độ 1Gbps

  • Cổng kết nối RJ45
  • Tốc độ liên kết dữ liệu tối đa lên đến 1Gbps
  • Hỗ trợ kết nối nóng vào cổng SFP slot trên thiết bị
  • Công suất tiêu thụ thấp (0.75W)

 

APTEK APS1113-20

1.25Gbps BIDI SFP Optical Transceiver 20Km DDM

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP Laser and 1550nm PIN photodetector
  • Up to 20Km transmission on SMF

 

APTEK APS1200

SFP điện tốc độ 100Mbps

  • Cổng kết nối RJ45 (100Mbps)
  • Tốc độ liên kết dữ liệu tối đa lên đến 100Mbps
  • Hỗ trợ kết nối nóng vào cổng SFP slot trên thiết bị
  • Công suất tiêu thụ thấp (0.75W)
APTEK RG6

Cáp đồng trục APTEK RG6, 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
  • RG6/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%
APTEK RG6 kèm dây nguồn

Cáp đồng trục kèm đôi dây nguồn APTEK RG6, 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
  • RG6/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%
  • Tích hợp 2 sợi dây nguồn (đỏ + đen 1.2mm 220V)
     
APTEK RG59

Cáp đồng trục APTEK RG59 - 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
  • RG59/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%

 

APTEK RG59 kèm dây nguồn

Cáp đồng trục kèm đôi dây nguồn APTEK RG59

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
  • RG59/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%
  • Tích hợp 2 sợi dây nguồn (đỏ + đen 1.2mm 220V)

APTEK AP-POE 48

Adapter PoE chuẩn 802.3af/at

  • Output 48VDC, 0.5A
  • 1 port LAN 10/100Mbps dành cho truyền dữ liệu
  • 1 port PoE dùng truyền/nhận tín hiệu và cấp nguồn 48VDC cho thiết bị truy cập không dây (AP)
  • Truyền tín hiệu điện lên đến 100m với cáp DINTEK (made in Taiwan)
APTEK AP110-20

Media Converter Gigabit, Tx/Rx1310

  • In accordance with I3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-T, IEEE802.3ab 1000Base-T and IEEE802.3z 1000Base-FX
  • Supported Ports: SC for optical fiber; RJ45 for twisted pair
  • Auto-adaptation rate and full/half-duplex mode supported at twisted pair port
  • Auto MDI/MDIX supported without need of cable selection
  • Up to 6 LEDs for status indication of optical power port and UTP port
  • External and built-in DC power supplies provided
  • Up to 1024 MAC addresses supported
  • 512 kb data storage integrated, and 802.1X original MAC address authentication supported
  • Conflicting frames detection in half-duplex and flow control in full duplex supported

 

APTEK AP100-20A

Media Converter 100Mbps, Tx/Rx 1310/1550

  • In accordance with Ethernet standards IEEE802.3, 10/100Base-TX and 100Base-FX
  • Supported Ports: SC for optical fiber; RJ45 for twisted pair
  • Auto-adaptation rate and full/half-duplex mode supported at twisted pair port
  • Auto MDI/MDIX supported without need of cable selection
  • Up to 6 LEDs for status indication of optical power port and UTP port
  • External and built-in DC power supplies provided
  • 128 K's data buffer RAM
  • Support for low-delay time pure data transmission and full/half-duplex flow control.
  • Built-in watch-dog timer to monitor any error in internal data exchange

 

APTEK AP100-20B

Media Converter 100Mbps, Tx/Rx 1550/1310

  • In accordance with Ethernet standards IEEE802.3, 10/100Base-TX and 100Base-FX
  • Supported Ports: SC for optical fiber; RJ45 for twisted pair
  • Auto-adaptation rate and full/half-duplex mode supported at twisted pair port
  • Auto MDI/MDIX supported without need of cable selection
  • Up to 6 LEDs for status indication of optical power port and UTP port
  • External and built-in DC power supplies provided
  • 128 K's data buffer RAM
  • Support for low-delay time pure data transmission and full/half-duplex flow control.
  • Built-in watch-dog timer to monitor any error in internal data exchange

 

{load_more}