Trang web trong quá trình xây dựng và cập nhật. Quý khách cần thông tin chính xác vui lòng liên hệ mkt@anphat.vn. Xin cảm ơn.

closed icon

Lọc kết quả
Hiển thị kết quả phân loại theo:

Danh mục

Sản phẩm

Sản phẩm

An toàn - bảo mật

Cáp đồng trục APTEK RG6 - 305m

- Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
- RG6/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%

Cáp đồng trục kèm đôi dây nguồn APTEK RG6 - 305m

- Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
- RG6/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%
- Tích hợp 2 sợi dây nguồn (đỏ + đen 1.2mm 220V)

APTEK A196GU

Wi-Fi Router AC1900, MU-MIMO

  • Chuẩn AC hỗ trợ hai băng tần đồng thời.
  • Công nghệ MU-MIMO cho phép chạy nhiều luồng dữ liệu không dây đồng thời.
  • Phục vụ nhu cầu sử dụng mạng không dây mật độ truy cập cao với luồng dữ liệu lớn.
  • Trang bị bộ khuếch đại công suất cho cả hai băng tần giúp cải thiện đáng kể vùng phủ sóng 5GHz, chuẩn AC.
  • Băng tần 2.4GHz chuẩn N tốc độ lên đến 600Mbps, băng tần 5GHz chuẩn AC tốc độ lên đến 1299Mbps (AC1900).

 

 

APTEK A122e

Wi-Fi Router AC1200

  • Chuẩn AC hỗ trợ hai băng tần đồng thời.
  • Băng tần 2.4GHz chuẩn N tốc độ lên đến 300Mbps và băng tần 5GHz chuẩn AC tốc độ lên đến 867Mbps (AC1200).
  • Phù hợp người dùng gia đình, văn phòng nhỏ và những nơi can nhiễu sóng nặng.
  • Đáp ứng tốt nhu cầu xem phim Full HD (1080p), phim online, game 3D.
APTEK N303HU

Wi-Fi Router công suất lớn

 

  • Sử dụng các bộ khuếch đại công suất giúp tăng vùng phủ sóng băng tần 2.4GHz lên đáng kể.
  • Thiết bị cung cấp kết nối không dây và có dây phù hợp người dùng gia đình hoặc văn phòng.
  • Phủ sóng đến khu vực xa nhất với chất lượng sóng tốt nhất.

 

APTEK W312 (Ốp trần)

High Power Cloud Access Point (Passive PoE)

  • Wireless 802.11n/300Mbps với công suất mạnh
  • Cho phép cùng lúc 40 người kết nối
  • 2 port 10/100 chuyển đổi WAN / LAN. Passive PoE 24V
  • Quản lý và cấu hình dễ dàng với Cloud hoàn toàn miễn phí
  • Hỗ trợ Facebook Wi-FI (Khách hàng phải check in Fanpage để sử dụng internet).
APTEK N302

Wi-Fi Router hỗ trợ IPTV

  • Băng tần 2.4GHz cho tốc độ lên đến 300Mbps.
  • Hỗ trợ VLAN tag cho các dịch vụ IPTV tại Việt Nam.
  • Phù hợp người dùng gia đình và văn phòng nhỏ, thích hợp xem phim và chơi game online.

APTEK APS1035-20

155Mbps SFP Optical Transceiver, 20Km, DDM

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP laser and PIN photo detector
  • Up to 20Km transmission on SMF
APTEK N303

Wi-Fi Router hiệu suất vượt trội

  • Tốc độ không dây băng tần 2.4GHz lên đến 300Mbps.
  • Thiết bị kết nối mạng có dây / không dây được thiết kế đặc biệt cho các yêu cầu về mạng gia đình hoặc văn phòng.
  • APTEK N303 hiệu suất không dây vượt trội.

 

APTEK  APS1013-20

155Mbps BIDI SFP Optical Transceiver

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP Laser and 1550nm PIN photodetector
  • TX1310, 20Km, DDM

 

APTEK APS1135-20

1.25Gbps SFP Optical Transceiver

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP laser and PIN photo detector
  • 20Km, DDM

 

APTEK A134GHU
MỚI

 Gigabit Wireless Router AC1300 (Wave 2/MU-MIMO)

  • 4 anten cố định 5dBi
  • Công suất phát cao trên cả 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz
  • Hỗ trợ các chuẩn Wi-Fi IEEE 802.11a/b/g/n/ac, hỗ trợ công nghệ MU-MIMO
  • Hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz (tốc độ tối đa 400Mbps) và 5GHz (tốc độ tối đa 867Mbps) 
APTEK E302
MỚI

Wi-Fi Range Extender

  • APTEK E302 Wi-Fi Range Extender giúp mở rộng vùng phủ sóng và tăng cường tốc độ truy cập WiFi
  • E302 hoạt động ở tần số 2.4GHz, Wi-Fi chuẩn N tốc độ lên đến 300Mbps
  • Phù hợp nhu cầu mở rộng sóng Wi-Fi kết nối các thiết bị thông minh trong gia đình.
APTEK APS1113-20

1.25Gbps BIDI SFP Optical Transceiver 20Km DDM

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP Laser and 1550nm PIN photodetector
  • Up to 20Km transmission on SMF

 

APTEK APS1200

SFP điện, tốc độ 100Mbps

Cổng kết nối RJ45 (100Mbps)

Tốc độ liên kết dữ liệu tối đa lên đến 100Mbps

Hỗ trợ kết nối nóng vào cổng SFP slot trên thiết bị

Công suất tiêu thụ thấp (0.75W)

APTEK APS1210

SFP điện, tốc độ 1Gbps

Cổng kết nối RJ45

Tốc độ liên kết dữ liệu tối đa lên đến 1Gbps

Hỗ trợ kết nối nóng vào cổng SFP slot trên thiết bị

Công suất tiêu thụ thấp (0.75W)

 

APTEK CAT

Cáp mạng CAT.5e UTP 100m

  • 4 pair, 24AWG, 100m/box, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80
  • Màu xanh nước biển
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
  • Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801
APTEK CAT

Cáp mạng CAT.5e UTP 305m

  • 4 pair, 24AWG, 305m/box, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m - Màu xanh nước biển
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
  • Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801
APTEK  CAT

Cáp mạng CAT.5e FTP 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu, giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn
  • 4 pair, 24AWG, 305m/box, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…

APTEK CAT

Cáp mạng CAT.6 UTP 100m

  • 4 pair, 23AWG, 100m/box, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 120m - Màu xám
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
  • Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801
APTEK CAT

Cáp mạng CAT.6 UTP 305m

  • 4 pair, 23AWG, 305m/box, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 120m
APTEK CAT

Cáp mạng CAT.6 FTP 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn.
  • 4 pair, 23AWG, 305m/box, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…

APTEK RG59 cáp đồng trục 305m

Cáp đồng trục APTEK RG59 - 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
  • RG59/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%

 

APTEK RG59 cáp đồng trục kèm đôi dây nguồn 305m

Cáp đồng trục kèm đôi dây nguồn APTEK RG59

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
  • RG59/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%
  • Tích hợp 2 sợi dây nguồn (đỏ + đen 1.2mm 220V)

{load_more}