Trang web trong quá trình xây dựng và cập nhật. Quý khách cần thông tin về giá vui lòng email sales@anphat.vn, các thông tin khác liên hệ mkt@anphat.vn. Xin cảm ơn.

closed icon

Lọc kết quả
Hiển thị kết quả phân loại theo:

Danh mục

Sản phẩm

Sản phẩm

An toàn - bảo mật

APTEK A134GHU
MỚI

Gigabit Wireless Router AC1300 (Wave 2/MU-MIMO)

  • 4 anten cố định 5dBi
  • Công suất phát cao trên cả 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz
  • Hỗ trợ các chuẩn Wi-Fi IEEE 802.11a/b/g/n/ac, hỗ trợ công nghệ MU-MIMO
  • Hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz (tốc độ tối đa 400Mbps) và 5GHz (tốc độ tối đa 867Mbps)
APTEK N303
MỚI

Wi-Fi Router hiệu suất vượt trội

  • Tốc độ không dây băng tần 2.4GHz lên đến 300Mbps
  • Thiết bị kết nối mạng có dây, không dây được thiết kế đặc biệt cho các yêu cầu về mạng gia đình hoặc văn phòng
  • APTEK N303 hiệu suất không dây vượt trội

 

APTEK A122e

Wi-Fi Router AC1200

  • Chuẩn AC hỗ trợ hai băng tần đồng thời
  • Băng tần 2.4GHz chuẩn N tốc độ lên đến 300Mbps và băng tần 5GHz chuẩn AC tốc độ lên đến 867Mbps (AC1200)
  • Phù hợp người dùng gia đình, văn phòng nhỏ và những nơi can nhiễu sóng nặng
  • Đáp ứng tốt nhu cầu xem phim Full HD (1080p), phim online, game 3D
APTEK A196GU

Wi-Fi Router AC1900, MU-MIMO

  • Chuẩn AC hỗ trợ hai băng tần đồng thời
  • Công nghệ MU-MIMO cho phép chạy nhiều luồng dữ liệu không dây đồng thời
  • Phục vụ nhu cầu sử dụng mạng không dây mật độ truy cập cao với luồng dữ liệu lớn
  • Trang bị bộ khuếch đại công suất cho cả hai băng tần giúp cải thiện đáng kể vùng phủ sóng 5GHz, chuẩn AC
  • Băng tần 2.4GHz chuẩn N tốc độ lên đến 600Mbps, băng tần 5GHz chuẩn AC tốc độ lên đến 1299Mbps (AC1900)

 

 

APTEK W312 (Ốp trần)

High Power Cloud Access Point (Passive PoE)

  • Wireless 802.11n/300Mbps với công suất mạnh
  • Cho phép cùng lúc 40 người kết nối
  • 2 port 10/100 chuyển đổi WAN / LAN. Passive PoE 24V
  • Quản lý và cấu hình dễ dàng với Cloud hoàn toàn miễn phí
  • Hỗ trợ Facebook Wi-FI (Khách hàng phải check in Fanpage để sử dụng internet)
APTEK E302
MỚI

Wi-Fi Range Extender

  • APTEK E302 Wi-Fi Range Extender giúp mở rộng vùng phủ sóng
  • Hoạt động ở tần số 2.4GHz, Wi-Fi chuẩn N tốc độ lên đến 300Mbps
  • Giao diện Tiếng Việt, cấu hình nhanh bằng smart phone
  • Tự động thay đổi kênh theo nguồn phát
APTEK N302

Wi-Fi Router hỗ trợ IPTV

  • Băng tần 2.4GHz cho tốc độ lên đến 300Mbps
  • Hỗ trợ VLAN tag cho các dịch vụ IPTV tại Việt Nam
  • Phù hợp người dùng gia đình và văn phòng nhỏ, thích hợp xem phim và chơi game online

APTEK N303HU

Wi-Fi Router công suất lớn

  • Sử dụng các bộ khuếch đại công suất giúp tăng vùng phủ sóng băng tần 2.4GHz lên đáng kể
  • Thiết bị cung cấp kết nối không dây và có dây phù hợp người dùng gia đình hoặc văn phòng
  • Phủ sóng đến khu vực xa nhất với chất lượng sóng tốt nhất

 

APTEK CAT

Cáp mạng CAT.5e UTP 100m

  • 4 cặp dây, 24AWG, 100m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m
  • Màu xanh nước biển
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
  • Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801
APTEK CAT

Cáp mạng CAT.5e UTP 305m

  • 4 cặp dây, 24AWG, 305m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m - Màu xanh nước biển
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
  • Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801
APTEK  CAT

Cáp mạng CAT.5e FTP 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu, giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn
  • 4 cặp dây, 24AWG, 305m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…

APTEK CAT

Cáp mạng CAT.6 UTP 100m

  • 4 cặp dây, 23AWG, 100m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 120m - Màu xám
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
  • Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801
APTEK CAT

Cáp mạng CAT.6 UTP 305m

  • 4 cặp dây, 23AWG, 305m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 120m
APTEK CAT

Cáp mạng CAT.6 FTP 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn.
  • 4 cặp dây, 23AWG, 305m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…

APTEK APS1035-20

155Mbps SFP Optical Transceiver, 20Km, DDM

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP laser and PIN photo detector
  • Up to 20Km transmission on SMF
APTEK APS1135-20

1.25Gbps SFP Optical Transceiver

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP laser and PIN photo detector
  • 20Km, DDM
APTEK  APS1013-20

155Mbps BIDI SFP Optical Transceiver

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP Laser and 1550nm PIN photodetector
  • TX1310, 20Km, DDM

 

APTEK APS1210

SFP điện tốc độ 1Gbps

  • Cổng kết nối RJ45
  • Tốc độ liên kết dữ liệu tối đa lên đến 1Gbps
  • Hỗ trợ kết nối nóng vào cổng SFP slot trên thiết bị
  • Công suất tiêu thụ thấp (0.75W)

 

APTEK APS1113-20

1.25Gbps BIDI SFP Optical Transceiver 20Km DDM

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP Laser and 1550nm PIN photodetector
  • Up to 20Km transmission on SMF

 

APTEK APS1200

SFP điện tốc độ 100Mbps

  • Cổng kết nối RJ45 (100Mbps)
  • Tốc độ liên kết dữ liệu tối đa lên đến 100Mbps
  • Hỗ trợ kết nối nóng vào cổng SFP slot trên thiết bị
  • Công suất tiêu thụ thấp (0.75W)
APTEK RG6

Cáp đồng trục APTEK RG6, 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
  • RG6/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%
APTEK RG6 kèm dây nguồn

Cáp đồng trục kèm đôi dây nguồn APTEK RG6, 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
  • RG6/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%
  • Tích hợp 2 sợi dây nguồn (đỏ + đen 1.2mm 220V)

APTEK RG59

Cáp đồng trục APTEK RG59 - 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
  • RG59/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%

 

APTEK RG59 kèm dây nguồn

Cáp đồng trục kèm đôi dây nguồn APTEK RG59

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
  • RG59/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%
  • Tích hợp 2 sợi dây nguồn (đỏ + đen 1.2mm 220V)

APTEK AP-POE 48

Adapter PoE chuẩn 802.3af/at

  • Output 48VDC, 0.5A
  • 1 port LAN 10/100Mbps dành cho truyền dữ liệu
  • 1 port PoE dùng truyền/nhận tín hiệu và cấp nguồn 48VDC cho thiết bị truy cập không dây (AP)
  • Truyền tín hiệu điện lên đến 100m với cáp DINTEK (made in Taiwan)
{load_more}