APTEK AP110-20-PoE
APTEK AP110-20-PoE
  • APTEK AP110-20-PoE
  • APTEK AP110-20-PoE
  • APTEK AP110-20-PoE

APTEK AP110-20-PoE

Bộ Chuyển đổi quang điện cấp nguồn PoE chuyên dụng cho hệ thống Camera, Access Point, ...

  • Loại tín hiệu quang: Single-Mode
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm
  • 1 cổng Lan tốc độ 1Gbps, tích hợp cấp nguồn PoE chuẩn 802.3at/af
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km (liên hệ đặt hàng các cự ly khác)
  • Tự ngắt kết nối Lan khi mất kết nối quang, giúp người dùng nhanh chóng phát hiện sư cố cáp quang"
  • Có thể tăng khoảng cách cấp nguồn PoE cho camera lên đến 250 mét (giới hạn tốc độ 10Mbps)

tháng

Thông số kỹ thuật

Thông số kỹ thuật
Giao tiếp quang
  • SC: 1000Mbit/s
Giao tiếp điện
  • 10/100/1000Mbit/s RJ45 port
Bước sóng truyền
  • Single-Mode: 1310/1550nm
Khoảng cách truyền
  • 20Km
Tính năng khác của Converter
  • Standard : IEEE 802.3 / 802.3u / 802.3ab, 10/100/1000Base-T, IEEE 802.3at/af Power over Ethernet standard, 1000Base-X
  • Duplex mode support: Full or Half-duplex mode by Auto- Negotiation (TP)
  • Operating Voltage : DC 52V, 0.58A, external AC-DC adapter
  • PoE Power Output: DC 52V, Max. 30 Watts 
  • LED Indicator: PWR, ACT, PoE,SD,...
  • Dimension: 95 x 70 x 25mm 
     
Tính năng khác của SFP
Môi trường sử dụng
  • Operating Voltage : DC 52V, 0.58A, external AC-DC adapter
  • PoE Power Output: DC 52V, Max. 30 Watts (Power Pin Assignment 1/2, 3/6 )
  • Operating Temperature: -20℃ to +60℃
  • Humidity: 5% to 90%

Hỗ trợ

Tải về firmware

Datasheet

Giải pháp liên quan