Quý khách cần thông tin về giá vui lòng email This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it., các thông tin khác liên hệ This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.. Xin cảm ơn.

closed icon

APTEK APS1015-20
APTEK APS1015-20
  • APTEK APS1015-20
  • APTEK APS1015-20
  • APTEK APS1015-20
  • APTEK APS1015-20
  • APTEK APS1015-20
  • APTEK APS1015-20
  • APTEK APS1015-20

APTEK APS1015-20

Bộ thu tín hiệu SFP 155Mbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1015-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1550nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.

Thời gian bảo hành 12 tháng
255.000 vnđ

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APS1015-20

- Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Cổng kết nối quang: LC
- Bước sóng phát Tx: 1550nm.
- Bước sóng thu Rx: 1310nm.
- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Hỗ trợ DDM.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.

Thông số kỹ thuật

- Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Cổng kết nối quang: LC
- Bước sóng phát Tx: 1550nm.
- Bước sóng thu Rx: 1310nm.
- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Hỗ trợ DDM.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.

Giải pháp liên quan