APTEK APSM1385
APTEK APSM1385
  • APTEK APSM1385
  • APTEK APSM1385
  • APTEK APSM1385
  • APTEK APSM1385

APTEK APSM1385

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 10Gbps, 2 core, Multi-Mode APTEK APSM1385

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps.
  • Loại tín hiệu: Multi-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx/Rx: 850nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 300m.
  • Tương thích với: RoHS, SFF-8472.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.

Thời gian bảo hành 12 tháng
925.000 vnđ

Module quang SFP+ là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP+ được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông, cung cấp tốc độ vượt trội so với chuẩn SFP trước kia.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP+ là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP+ (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APSM1385

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps.
- Loại tín hiệu: Multi-Mode.
- Cổng kết nối quang: LC
- Bước sóng phát Tx/Rx: 850nm.
- Khoản cách truyền dữ liệu: 300m.
- Tương thích với: RoHS, SFF-8472.
- Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Hỗ trợ DDM.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 0% ~ 85%.

Thông số kỹ thuật

Thông số kỹ thuật
Giao tiếp quang
Giao tiếp điện
Bước sóng truyền
Khoảng cách truyền
Tính năng khác của Converter
Tính năng khác của SFP
Môi trường sử dụng

Hỗ trợ

Tải về firmware

Datasheet

Giải pháp liên quan