Lọc kết quả
Hiển thị kết quả phân loại theo:

Danh mục

Hãng sản xuất

Price
VND
VND
{main_manufacturer_description}
{header}
APTEK AR1200

VPN Wi-Fi Gigabit Mesh Router Dual Band AC1200 Wave 2 MU-MIMO

  • 1 x cổng WAN Gigabit Ethernet, RJ-45
  • 4 x cổng LAN Gigabit Ethernet, RJ-45
  • Chuẩn Wi-Fi AC1200 Wave 2 MU-MIMO tốc độ cao (2.4GHz: 300Mbps và 5GHz: 867Mbps)
  • Tính năng VPN đa dạng (PPTP/L2TP/OpenVPN/WireGuard/IPSec/Zerotier)
  • Nhiều chế độ hoạt động (Wi-Fi Router, Access Point, Wireless Extender, WISP)
  • Hỗ trợ Mesh, tùy chọn linh hoạt làm Root (thiết bị chính) hoặc Node (thiết bị phụ)
  • Hỗ trợ VLAN Internet, IPTV
{header}
Đầu mạng RJ45 DINTEK UTP Cat

Đầu mạng RJ45 DINTEK UTP Cat.5e, chuyên dụng cho ngành mạng với khả năng truyền tải internet tốc độ cao.

  • Số lượng 100 đầu/bịch.
  • Được thiết kế chuyên dụng cho cáp Cat.5e, cho phép truyền tải internet với tốc độ Gigabit.
  • Được làm bằng loại nhựa độ bền cao, chịu được môi trường khắc nghiệt.
  • Chân tiếp xúc được làm bằng hợp kim đồng mạ vàng, giúp chống oxy hóa, đảm bảo tiếp xúc tốt và truyền tín hiệu tốt nhất.
  • Ứng dụng rộng rãi trong ngành mạng, phù hợp với các tiêu chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u...
  • Thân thiện với môi trường.
{header}
Wi-Tek WI-AP217-Lite

Access Point AC1200 Wave 2 MU-MIMO ốp trần tích hợp quản lý qua cloud

  • 2 cổng Gigabit Ethernet, RJ-45
  • 4 ăng ten ngầm cung cấp 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, 2x2 MU-MIMO
  • Chuẩn WiFi AC1200 tốc độ cao (2.4GHz: 300Mbps và 5GHz: 867Mbps)
  • Chịu tải đề nghị 60~80 thiết bị trên 2 băng tần
  • Tạo tối đa 16 SSID và cho phép gán VLAN Tag trên mỗi SSID
  • Roaming 802.11 k/v/r hỗ trợ việc chuyển tiếp kết nối giữa các Access Point được thuận lợi, ít gián đoạn
  • PoE 802.3af/at nhận nguồn qua cáp mạng, lắp đặt dễ dàng
  • Quản lý tập trung qua cloud (cấu hình đồng loạt, nâng cấp firmware, giám sát trạng thái, tự động cảnh báo, …)
  • Hỗ trợ APP cấu hình và quản lý trên Android và iOS
{header}
DrayTek Vigor2912F

Router quang cân bằng tải chuyên nghiệp cho Doanh nghiệp vừa và nhỏ - Hỗ trợ WiFi Marketing.

  • 2 cổng Fast Ethernet WAN (WAN 1: cổng quang trực tiếp SFP, WAN 2 chuyển đổi từ LAN 1, RJ45).
  • 4 cổng Fast Ethernet LAN, RJ45. 1 cổng USB kết nối 3G/4G.
  • Dual-WAN Load Balance/Failover. Hỗ trợ đường truyền đa dịch vụ: IPTV, Internet, VoIP...
  • 30.000 NAT Session, throughput: 93Mbps. Khả năng chịu tải lên đến 50 user. Hỗ trợ triển khai các dịch vụ cao cấp: Static IP, PPPOE, PPTP,L2TP, DHCP…
  • VPN 16 kênh (GRE, IPSec(IKEv1, IKEv2), 8 kênh VPN SSL...), VPN Trunking (LoadBalance/Backup).VPN qua 3G/4G (Dial-out).
  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu hóa đường truyền internet.
  • Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị viên phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address…)
  • Khả năng xử lý được nâng cao, cân bằng tải linh hoạt và mạnh mẽ hơn.
  • Hỗ trợ Wi-Fi Marketing từ nhà phát triển thứ 3 (Meganet, Nextify, VNWIFI).
  • User-Based quản lý người dùng theo tài khoản.
  • Cho phép quản lý từ xa với cloud VigorACS 2.
 
{header}
APTEK CAT
Cáp mạng CAT.5e UTP 100m
  • Thiết kế với 4 cặp dây, chất liệu: CCA, kích thước: 24AWG (0.51mm).
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m.
  • Đáp ứng nhu cầu cho những ứng dụng Gigabit Ethernet, 10/100BASE-TX...
  • Cho phép cấp nguồn qua Ethernet (PoE) lên tới 80m.
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800).
  • Quy cách: 100m/thùng, vỏ bảo vệ PVC.
  • Truyền tín hiệu cực kỳ ổn định cho các dịch vụ camera, hệ thống mạng, LED,…
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e 0

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 0,5m.
{header}
DrayTek Vigor2915

Router VPN chuyên nghiệp cho Doanh Nghiệp SMB, Nhà hàng, Quán Cafe, phòng Game - Hỗ trợ Wi-Fi Marketing.

  • 1 port WAN1 Gigabit Ethernet, RJ45
  • WAN 2 được chuyển đổi từ LAN 4 hoặc USB kết nối 3G/4G
  • 4 port LAN Gigabit Ethernet, RJ45.
  • 1 cổng USB sử dụng cho USB 3G/4G, máy in...
  • NAT Throughput lên đến 500Mbps, NAT sessions: 30.000,...
  • Hỗ trợ lên đến 16 kênh VPN với 8 kênh VPN-SSL Tunel.
  • Object-based SPI Firewall, Content Security Management (CSM), QoS.
  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu hóa đường truyền internet.
  • Khả năng xử lý được nâng cao, cân bằng tải linh hoạt và mạnh mẽ hơn.
  • Hỗ trợ IPv4 và IPv6.
  • Quản lý tập trung Vigor Access Point, quản lý tập trung các VigorSwitch.
  • Cho phép quản lý từ xa qua Cloud VigorACS2.
{header}
Wi-Tek WI-AP217

Access Point AC1200 Wave 2 MU-MIMO ốp trần tích hợp quản lý qua cloud

  • 2 cổng Gigabit Ethernet, RJ-45
  • 4 ăng ten ngầm cung cấp 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, 2x2 MU-MIMO
  • Chuẩn WiFi AC1200 tốc độ cao (2.4GHz: 300Mbps và 5GHz: 867Mbps)
  • Chịu tải đề nghị 80~100 thiết bị trên 2 băng tần
  • Tạo tối đa 16 SSID và cho phép gán VLAN Tag trên mỗi SSID
  • Roaming 802.11 k/v/r hỗ trợ việc chuyển tiếp kết nối giữa các Access Point được thuận lợi, ít gián đoạn
  • PoE 802.3af/at nhận nguồn qua cáp mạng, lắp đặt dễ dàng
  • Quản lý tập trung qua cloud (cấu hình đồng loạt, nâng cấp firmware, giám sát trạng thái, tự động cảnh báo, …)
  • Hỗ trợ APP cấu hình và quản lý trên Android và iOS
{header}
APTEK APS1013-20

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 155Mbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1013-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1550nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DrayTek Vigor2915ac

Router VPN chuyên nghiệp cho Doanh Nghiệp SMB, Nhà hàng, Quán Cafe, phòng Game - Hỗ trợ WiFi Marketing.

  • 2 cổng Wan Gigabit, RJ45 (WAN 2 chuyển đổi từ port LAN 4).

  • 4 cổng Lan Gigabit, RJ45. 

  • 1 cổng USB 1 cổng cho phép kết nối 3G/4G, printer, storage…

  • 2 anten 5dBi chuẩn 802.11ac Wave 2 MU-MIMO, tốc độ 1200Mbps: 400Mbps ở băng tần 2.4GHz và 867 Mbps ở băng tần 5GHz.

  • Tạo tối đa 8 SSID (4 SSID mỗi băng tần).

  • Công nghệ Band Steering giúp chọn băng tần tối ưu cho client.

  • Wireless Station Control: Giám sát và quản lý thiết bị và thời gian kết nối.

  • Cân bằng tải (cộng gộp băng thông) hoặc dự phòng các đường truyền internet (Loadbalance/ Failover).

  • 30.000 NAT Session, Throughtput: 900Mbps, chịu tải 80-100 user.

  • VPN Server 16 kênh (8 kênh SSL VPN).

  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp giúp tối ưu đường truyền Internet.

  • Web Portal: Hiện trang quảng cáo khi khách hàng kết nối internet.

  • Tích hợp Wi-Fi Marketing từ các nhà phát triển hàng đầu như Meganet, VNWIFI, Nextify...

  • Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address, Port Service, URL/Web content filter, schedule,...).

  • DrayDDNS - tên miền động miễn phí của DrayTek.

  • Quản lý tập trung Vigor2915 bằng phần mềm DrayTek VigorACS 2 hoặc cloud DrayTek Free.

{header}
APTEK GP-C01Z GPON

Bộ chuyển đổi quang điện GPON Converter Media

  • 01 cổng SC/APC và 01 cổng LAN 10/100/1000 
  • Hỗ trợ Brigde mode và Router mode (không cần liên hệ nhà mạng)  
  • Tương thích với VNPT/Viettel/Mobifone
  • Thiêt kế nhỏ gọn 104 x 70 x 22 (mm); Nguồn DC 12V/0.5A
  • Hỗ trợ trả hàng nếu không tương thích (7 ngày)
{header}
Đầu mạng RJ45 DINTEK STP Cat

Đầu mạng RJ45 DINTEK FTP Cat.5e, đầu mạng chống nhiễu với khả năng truyền tải internet tốc độ cao.

  • Số lượng 100 đầu/bịch.
  • Được thiết kế chuyên dụng cho cáp Cat.5e, cung cấp khả năng chống nhiễu, cho phép truyền tải internet với tốc độ Gigabit.
  • Được làm bằng loại nhựa độ bền cao với lớp bọc chống nhiễu bên ngoài, chịu được môi trường khắc nghiệt.
  • Chân tiếp xúc được làm bằng hợp kim đồng mạ vàng, giúp chống oxy hóa, đảm bảo tiếp xúc tốt và truyền tín hiệu tốt nhất.
  • Ứng dụng rộng rãi trong ngành mạng, phù hợp với các tiêu chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u...
  • Thân thiện với môi trường.
{header}
Wi-Tek WI-AP218AX-Lite

Access Point WiFi 6 AX1800 ốp trần tích hợp quản lý qua cloud

  • 2 cổng Gigabit Ethernet, RJ-45
  • 4 ăng ten ngầm cung cấp 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, 2x2 MU-MIMO (cả 2 chiều tải lên và tải xuống)
  • Chuẩn WiFi 6 AX1800 thế hệ mới tốc độ cao (2.4GHz: 574Mbps và 5GHz: 1201Mbps)
  • Chịu tải đề nghị 100~120 user trên 2 băng tần
  • Tạo tối đa 16 SSID và cho phép gán VLAN Tag trên mỗi SSID
  • Roaming 802.11 k/v/r hỗ trợ việc chuyển tiếp kết nối giữa các Access Point được thuận lợi, ít gián đoạn
  • PoE 802.3af/at nhận nguồn qua cáp mạng, lắp đặt dễ dàng
  • Quản lý tập trung qua cloud (cấu hình đồng loạt, nâng cấp firmware, giám sát trạng thái, tự động cảnh báo, …)
  • Hỗ trợ APP cấu hình và quản lý trên Android và iOS
{header}
DrayTek Vigor2915Fac

Router quang chuyên nghiệp cho Doanh Nghiệp SMB, Nhà hàng, Quán Cafe, phòng Game - Hỗ trợ WiFi Marketing.

  • 1 x cổng WAN cố định 100/1000Mbps slot SFP.
  • 1 x cổng có thể chuyển đổi WAN/LAN 10/100/1000Mbps Ethernet, RJ45.
  • 3 x cổng LAN cố định 10/100/1000Mbps Ethernet, RJ45.
  • WiFi AC1300 Wave 2 MU-MIMO (2.4GHz: 400Mbps, 5GHz: 867Mbps).
  • 1 x cổng USB sử dụng cho USB 3G/4G, máy in, ...
  • NAT Throughput lên đến 500Mbps, NAT sessions: 50.000, ...
  • Hỗ trợ lên đến 16 kênh VPN với 8 kênh VPN-SSL Tunnel.
  • Cân bằng tải trên nhiều đường truyền đồng thời, kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu hóa đường truyền internet.
  • Hỗ trợ IPv4 và IPv6.
  • Cho phép quản lý từ xa qua Cloud VigorACS2
{header}
APTEK APS1015-20

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 155Mbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1015-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1550nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
Đầu mạng RJ45 DINTEK UTP Cat

Đầu mạng RJ45 DINTEK UTP Cat.6, chuyên dụng cho Cat6 truyền tải internet tốc độ cao.

  • Số lượng 100 đầu/bịch.
  • Được thiết kế chuyên dụng cho cáp Cat.6/6A, cho phép truyền tải internet với tốc độ Gigabit.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp độ bền cao, chịu được môi trường khắc nghiệt.
  • Chân tiếp xúc được làm bằng hợp kim đồng mạ vàng, giúp chống oxy hóa, đảm bảo tiếp xúc tốt và truyền tín hiệu tốt nhất.
  • Ứng dụng rộng rãi trong ngành mạng, phù hợp với các tiêu chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u...
  • Thân thiện với môi trường.
{header}
Wi-Tek WI-AP218AX

Access Point WiFi 6 AX1800 ốp trần tích hợp quản lý qua cloud

  • 2 cổng Gigabit Ethernet, RJ-45
  • 4 ăng ten ngầm cung cấp 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, 2x2 MU-MIMO (cả 2 chiều tải lên và tải xuống)
  • Chuẩn WiFi 6 AX1800 thế hệ mới tốc độ cao (2.4GHz: 574Mbps và 5GHz: 1201Mbps)
  • Chịu tải đề nghị 200~250 user trên 2 băng tần
  • Tạo tối đa 16 SSID và cho phép gán VLAN Tag trên mỗi SSID
  • Roaming 802.11 k/v/r hỗ trợ việc chuyển tiếp kết nối giữa các Access Point được thuận lợi, ít gián đoạn
  • PoE 802.3af/at nhận nguồn qua cáp mạng, lắp đặt dễ dàng
  • Quản lý tập trung qua cloud (cấu hình đồng loạt, nâng cấp firmware, giám sát trạng thái, tự động cảnh báo, …)
  • Hỗ trợ APP cấu hình và quản lý trên Android và iOS
{header}
DINTEK ezi-PLUG RJ45 (1501-88060)

Đầu mạng xuyên thấu ezi-PLUG

  • Bấm dây không còn sai màu.
  • Thích hợp cho truyền nguồn PoE lên đến 30W.
  • Dùng cho cáp mạng Cat.5e, Cat.6.
  • Đầu sợi cáp sát đáy, không lỏng lẻo.
  • 8 thanh tiếp xúc sợi cáp được mạ vàng.
  • Dây cáp gắn chặt vào đầu mạng không còn tình trạng "sụt xị".
  • Tốc độ bấm dây nhanh hơn 2 lần so với cách bấm dây truyền thống.
{header}
DrayTek - Nextify

Dịch vụ Wi-Fi Marketing "DrayTek - Nextify"

  • Hỗ trợ đa dạng các loại trang chào, sử dụng cho nhiều mục đích marketing khác nhau.
  • Đa dạng các tính năng Wi-Fi Marketing, cho khách hàng nhiều sự lựa chọn.
  • Việc cấu hình và thay đổi trang chào đễ dàng.
  • Tính năng báo cáo cung cấp đầy đủ thông tin về số lượng khách hàng, tần suất,...
  • Tính năng thu thập thông tin khách hàng qua email, số điện thoại... cho mục đích Re-Marketing và chăm sóc khách hàng.
  • Quản lý quan hệ khách hàng(CRM) giúp doanh nghiệp tiếp cận và giao tiếp với khách hàng, quản lý các thông tin của khách hàng nhằm phục vụ khách hàng tốt hơn.
  • Số lượng truy cập không giới hạn.
{header}
APTEK PoE48-FE - PoE Adaper 48V Fast Ethernet Port

Thiết bị cấp nguồn DC lên đến 48V đủ cho tất cả thiết bị sử dụng nguồn PoE hiện nay Camera IP, Access Point, VoIP...

  • Input: 100-240VAC, 0.75A MAX 50/60Hz.
  • Output 48VDC, 0.5A,
  • Passive PoE Injector 
  • 1 port LAN 10/100Mbps dành cho truyền dữ liệu.
  • Tương thích với các thiết bị sử dụng nguồn PoE 802.3a/at, tuyệt đối không nối vào thiết bị không hỗ trợ PoE. 
  • 1 port PoE dùng truyền/nhận tín hiệu và cấp nguồn 48VDC cho thiết bị cấp nguồn PoE như Camera IP, Access Point, VoIP...
  • Truyền tín hiệu điện lên đến 100m với cáp DINTEK (made in Taiwan).
{header}
DrayTek Vigor2927Fac

Router quang VPN Wan kép chuyên nghiệp cho Doanh Nghiệp/ Nhà Hàng / Khách Sạn chịu tải 150 user-Hỗ trợ WiFi Marketing.

  • 1 x cổng WAN cố định 100/1000Mbps slot SFP.
  • 1 x cổng có thể chuyển đổi WAN/LAN 10/100/1000Mbps Ethernet, RJ45.
  • 5 x cổng LAN cố định 10/100/1000Mbps Ethernet, RJ45.
  • WiFi AC1300 Wave 2 MU-MIMO (2.4GHz: 400Mbps, 5GHz: 867Mbps).
  • 2 x cổng USB sử dụng cho USB 3G/4G, máy in, ...
  • NAT Throughput lên đến 940Mbps (chạy 1 WAN) và 1.8Gbps (chạy 2 WAN), NAT sessions: 60.000, ...
  • Hỗ trợ lên đến 50 kênh VPN với 25 kênh VPN-SSL Tunnel.
  • Cân bằng tải trên nhiều đường truyền đồng thời, kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu hóa đường truyền internet.
  • Hỗ trợ IPv4 và IPv6.
  • Quản lý tập trung các VigorAP và các VigorSwitch.
  • Cho phép quản lý từ xa qua Cloud VigorACS2.
 
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 1m.
{header}
APTEK APS1015-20-SC

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 155Mbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1015-20-SC

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: SC
  • Bước sóng phát Tx: 1550nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DrayTek Vigor2927Lac

Router 3G/4G/LTE CAT.6 WiFi chuẩn 802.11ac Wave 2 MU-MIMO

  • 1 x cổng WAN cố định 10/100/1000Mbps Ethernet, RJ45.
  • 1 x cổng có thể chuyển đổi WAN/LAN 10/100/1000Mbps Ethernet, RJ45.
  • 5 x cổng LAN cố định 10/100/1000Mbps Ethernet, RJ45.
  • 3G/4G/LTE CAT.6 tốc độ cao (Download 300Mbps, Upload 50Mbps).
  • WiFi AC1300 Wave 2 MU-MIMO (2.4GHz: 400Mbps, 5GHz: 867Mbps).
  • 1 x cổng USB sử dụng cho USB 3G/4G, máy in, ...
  • NAT Throughput lên đến 940Mbps (chạy 1 WAN) và 1.8Gbps (chạy 2 WAN), NAT sessions: 60.000, ...
  • Hỗ trợ lên đến 50 kênh VPN với 25 kênh VPN-SSL Tunnel.
  • Cân bằng tải trên nhiều đường truyền đồng thời, kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu hóa đường truyền internet.
  • Hỗ trợ IPv4 và IPv6.
  • Quản lý tập trung các VigorAP và các VigorSwitch.
  • Cho phép quản lý từ xa qua Cloud VigorACS2
{header}
DINTEK ezi-LOCK (1601-00008)

Nắp chụp và đầu gài chống thoát đầu RJ45 DINTEK ezi-LOCK

  • Làm bằng chất liệu nhựa cao cấp.
  • Giữ đầu mạng kết nối chặt.
  • Tránh tình trạng lỏng lẻo đầu mạng làm mất kết nối.
  • Thiết kế hiện đại, mang lại tính thẩm mỹ và bảo vệ tốt cho đầu mạng RJ45.
{header}
APTEK APS1035-20

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 155Mbps, 2 core, Single-Mode APTEK APS1035-20

  • Bước sóng Tx/Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DrayTek Vigor2133n

Hight Throughtput LoadBalancing Router kết hợp Wifi chuẩn N - chuyên nghiệp cho doanh nghiệp, phòng game, quán cafe - hỗ trợ Wifi Marketing

  • 2 cổng Gigabit Ethernet WAN (WAN 2 chuyển đổi từ port LAN 4), RJ45. 
  • 4 cổng Gigabit Ethernet LAN, RJ45. 2 cổng USB 1 cổng cho phép kết nối 3G/4G, printer, storage…
  • 2 Anten băng tần 2.4GHz chuẩn 802.11n tốc độ 300Mbps. Tạo tối đa 4 SSID.
  • Dua-WAN Load Balance/Failover cho cổng các cổng WAN và cổng USB 3G/4G.
  • 30.000 NAT Session, Throughtput: 500Mbps (Static). Hỗ trợ triển khai các dịch vụ cao cấp: Static IP, PPPOE, PPTP, L2TP…
  • Tối đa 2 kết nối VPN bao gồm 2 SSL-VPN tunnels.
  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp giúp tối ưu đường ruyền Internet.
  • Firewall SPI dựa trên đối tượng, quản lý nội dung (CSM).
  • Hỗ trợ tính năng Wifi Marketing từ các nhà phát triển Meganet, VNWIFI, Nextify... hiệu quả.
  • Quản lý tập trung Access Point APM: 2 Access Point.
  • Cho phép quản lý từ xa bằng Cloud DrayTek VigorACS 2.
{header}
APTEK APM110

Chuyển đổi quang điện Media Converter APTEK APM110

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1Gbps.
  • Loại tín hiệu: Multi-Mode.
  • Bước sóng phát Tx/Rx: 850nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 550m.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
Đầu mạng RJ45 DINTEK FTP Cat

Đầu mạng RJ45 DINTEK FTP Cat.6 chống nhiễu, chuyên dụng cho Cat6 truyền tải internet tốc độ cao.

  • Số lượng 100 đầu/bịch.
  • Được thiết kế chuyên dụng cho cáp Cat.6/6A, cho phép truyền tải internet với tốc độ Gigabit.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp độ bền cao, chịu được môi trường khắc nghiệt.
  • Có lớp bọc chống nhiễu bên ngoài đảm bảo tín hiệu tốt nhất.
  • Chân tiếp xúc được làm bằng hợp kim đồng mạ vàng, giúp chống oxy hóa, đảm bảo tiếp xúc tốt và truyền tín hiệu tốt nhất.
  • Ứng dụng rộng rãi trong ngành mạng, phù hợp với các tiêu chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u...
  • Thân thiện với môi trường.
{header}
DrayTek Vigor2912Fn

Router-Wifi chuyên nghiệp cho doanh nghiệp, gia đình, cửa hàng với cổng quang SFP.

  • 2 cổng WAN 10/100Mbps (WAN 1: cổng quang trực tiếp SFP, WAN 2 chuyển đổi từ LAN 1, RJ45).
  • 4 cổng LAN 10/100Mbps, RJ45. 1 cổng USB kết nối 3G/4G.
  • 2 Anten băng tần 2.4GHz, tốc độ 300Mbps với chuẩn 802.11n.
  • Dual-WAN Load Balance/Failover. Hỗ trợ đường truyền đa dịch vụ: IPTV, Internet, VoIP,..
  • 30.000 NAT Session, Throughput: 93Mbps (Static). Khả năng chịu tải lên đến 50 user. Hỗ trợ triển khai các dịch vụ cao cấp: Static IP, PPPOE, PPTP,L2TP, DHCP…
  • VPN 16 kênh (GRE, IKEv2, 8 kênh VPN SSL...), VPN Trunking (Backup).VPN qua 3G/4G (Dial-out).
  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu hóa đường truyền internet.
  • Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị viên phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address…)
  • Hỗ trợ Wi-Fi Marketing từ nhà phát triển thứ 3(Meganet, Nextify, VNWIFI).
  • Khả năng xử lý được nâng cao, cân bằng tải linh hoạt và mạnh mẽ hơn.
  • User-Based quản lý người dùng theo tài khoản.
  • Cho phép quản lý từ xa với cloud VigorACS 2.
{header}
APTEK PoE48-GE - PoE Adaper 48V Gigabit Ethernet Port

Thiết bị cung cấp nguồn DC lên đến 48V đủ cho tất cả thiết bị sử dụng nguồn PoE hiện nay Camera IP, Access Point, VoIP...

  • Input: 100-240VAC, 0.75A MAX 50/60Hz.
  • Output 48VDC, 0.5A.
  • Passive PoE Injector
  • Tương thích với các thiết bị sử dụng nguồn PoE 802.3af/at, tuyệt đối không nối vào thiết bị không hổ trợ PoE. 
  • 1 port LAN 10/100/1000Mbps dành cho truyền dữ liệu.
  • 1 port PoE dùng truyền/nhận tín hiệu và cấp nguồn 48VDC cho thiết bị cấp nguồn PoE như Camera IP, Access Point, VoIP...
  • Truyền tín hiệu điện lên đến 100m với cáp DINTEK (made in Taiwan).
{header}
Đầu chụp hạt mạng DINTEK RJ45 Boot đa màu (1601-XXXX)

Đầu chụp hạt mạng DINTEK RJ45 Boot đa màu

  • Dùng được cho cả Cat.5e và Cat.6.
  • Làm bằng cao su mềm, độ bền cao với nhiều màu sắc nổi bật.
  • Giúp đầu RJ45 không bị đứt gãy tăng tuổi thọ cho cáp và đầu mạng.
  • Bảo vệ lẫy khóa đầu RJ45 không bị gãy trong quá trình sử dụng.
  • Tăng tính thẩm mỹ cho công trình, dễ dàng quản lý dây mạng.
  • Đa dạng màu sắc: vàng, đỏ, xanh...
{header}
DrayTek Vigor2925n

Router-Wifi Dual-WAN Load Balance và VPN đa kênh cho doanh nghiệp.

  • 2 cổng Gigabit Ethernet WAN, RJ45.
  • 5 cổng Gigabit Ethernet LAN, RJ45. 2 cổng USB cho phép kết nối USB 3G/4G, Printer...
  • 2 Anten băng tần 2.4GHz, tốc độ 300Mbps với chuẩn 201.11n. Tạo tối đa 4 SSID.
  • Dual-WAN Load Balance/Failover, hỗ trợ đường truyền đa dịch vụ: IPTV, Internet, VoIP...
  • 50.000 NAT Session, Throughput: 500Mbps, Chịu tải 100 user. Hỗ trợ nhiều dịch vụ cao cấp: Static IP, PPPoE, , PPTP/L2TP, DHCP…
  • VPN 50 kênh (OpenVPN, GRE, IKEv2, SSL, PPTP, L2TP, IPSec...), VPN Trunking (LoadBalance/Backup), VPN qua 3G/4G (Dial-out).
  • Quản lý theo Username/Password: hỗ trợ chứng thực qua máy chủ Radius/LDAP.
  • Tích hợp chuẩn IPv4/IPv6.
  • Chức năng QoS 802.11p, IP Address, Port, TOS, DSCP, Application.
  • Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị viên phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address…).
  • Quản lý VPN tập trung các CVM, quản lý tập trung Access Point APM (30 Access Point), quản lý tập trung Switch SWM (10 Switch).
  • Cho phép quản lý từ xa với Cloud VigorACS 2.
{header}
APTEK APS1113-20

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 1.25Gbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1113-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1550nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
  • Hỗ trợ DDM.
{header}
DINTEK Module Jack Cat

Ổ cắm mạng âm tường DINTEK Module Jack Cat.5e dạng ngang E-Jack

  • Sử dụng cho việc thi công mạng cho outlet âm tường hoặc patch panel.
  • Sử dụng cho dây cáp mạng Cat.5e, đảm bảo dữ liệu truyền tốt, mang lại tính thẩm mỹ cho công trình.
  • Kết hợp với bộ nhấn cáp dạng ngang DINTEK F-Tool để đem lại hiệu quả cao nhất.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp, độ bền cao.
{header}
DrayTek Vigor2925Fn

Router-Wifi Dual-WAN Load Balance và VPN đa kênh cho doanh nghiệp.

  • 2 cổng Gigabit Ethernet WAN, WAN 1: slot SFP, WAN 2 RJ45.
  • 4 cổng Gigabit Ethernet LAN, RJ45. 2 cổng USB cho phép kết nối USB 3G/4G, Printer...
  • 2 Anten băng tần 2.4GHz, tốc độ 300Mbps với chuẩn 802.11n. Tạo tối đa 4 SSID.
  • Dual-WAN Load Balance/Failover, hỗ trợ đường truyền đa dịch vụ: IPTV, Internet, VoIP...
  • 50.000 NAT Session. NAT Throughput: 500Mbps (Static). Chịu tải 100 user. Hỗ trợ nhiều dịch vụ cao cấp: Static IP, PPPoE, , PPTP/L2TP, DHCP…
  • VPN 50 kênh (OpenVPN, GRE, IKEv2, SSL, PPTP, L2TP, IPSec...), VPN Trunking (LoadBalance/Backup), VPN qua 3G/4G (Dial-out).
  • Quản lý theo username/password: hỗ trợ chứng thực qua máy chủ Radius/LDAP.
  • Tích hợp chuẩn IPv4/IPv6.
  • Chức năng QoS 802.3p, IP Address, Port, TOS, DSCP, Application.
  • Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị viên phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address…).
  • Tích hợp Wi-Fi Marketing từ các nhà phát triển hàng đầu như Meganet, VNWIFI, Nextify...
  • Quản lý VPN tập trung CVM, quản lý tập trung Access Point APM (20 Access Point), quản lý tập trung Switch SWM (10 Switch).
  • Cho phép quản lý từ xa với Cloud VigorACS 2.
{header}
APTEK AP100-20

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP100-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DrayTek Vigor2926ac

Router Wi-Fi Dual-Wan, chuẩn 802.11ac Wave 2 MU-MIMO băng thông rộng thích hợp cho văn phòng, doanh nghiệp, gia đình...

  • 2 cổng Gigabit WAN (Ethernet WAN 10/100/1000Mbps), RJ45.
  • 4 cổng Gigabit LAN (Ethernet LAN 10/100/1000Mbps), RJ45. 2 cổng USB 2.0 cho phép kết nối USB 3G/4G, Printer...
  • 4 Anten với 2 băng tần sóng là 2.4GHz (802.11n 2x2 MIMO 300Mbps (wireless model) và 5GHz (802.11ac Wave 2 3x3 MU-MIMO 1.3Gbps (dual-band model).
  • Cho phép tạo 4 SSID trên mỗi băng tần.
  • Hỗ trợ tính năng Mesh với VigorAP 903 và VigorAP 802.
  • Dual-WAN Load Balance/Failover. Hỗ trợ đường truyền đa dịch vụ Internet, VoIP, IPTV,...
  • 50.000 NAT Session, Throughtput: 500Mbps (PPPOE) chịu tải 120 user, hỗ trợ triển khai dịch vụ cao cấp: Static IP, PPPOE, PPTP/L2TP, DHCP…
  • VPN 50 kênh (PPTP, L2TP, IPSec, SSL), VPN Trunking (LoadBalancing/Backup), VPN qua 3G/4G.
  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu đường truyền Internet.
  • Firewall SPI dựa trên đối tượng, quản lý nội dung (CSM),
  • Chế độ Hight-Availalibity
  • Quản lý VPN tập trung CVM (8 site Router), quản lý tập trung Access Point APM (20 Access Point), quản lý tập trung Switch SWM (10 Switch).
  • Cho phép quản lý từ xa bằng phần mềm DrayTek Vigor ACS 2 qua TR-069.

NGƯNG SẢN XUẤT

{header}
APTEK APS1113-SC

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 1.25Gbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1113-SC

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: SC
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1550nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DINTEK Module Jack Cat

Ổ cắm mạng âm tường DINTEK Module Jack Cat.5e dạng dọc F-Jack

  • Sử dụng cho việc thi công mạng cho outlet âm tường hoặc patch panel.
  • Sử dụng cho dây cáp mạng Cat.5e, đảm bảo dữ liệu truyền tốt, mang lại tính thẩm mỹ cho công trình.
  • Kết hợp với bộ nhấn cáp dạng dọc DINTEK E-Tool để đem lại hiệu quả cao nhất.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp, độ bền cao.
{header}
DrayTek VigorConnect

Phần mềm quản lý tập trung Vigor Access Point

  • Hỗ trợ chuẩn TR-069 quản lý các Vigor Access Point.
  • Giám sát trạng thái theo thời gian thực.
  • Quản lý nâng cấp Firmware.
  • Quản lý tập trung Vigor Access Point và VigorSwitch.
  • Giao diện quản trị thân thiện với người dùng.
{header}
APTEK AP100-20A

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP100-20A

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1550nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DINTEK Module Jack Cat

Ổ cắm mạng âm tường DINTEK Module Jack Cat.5e chống nhiễu

  • Sử dụng cho việc thi công mạng cho outlet âm tường hoặc patch panel.
  • Sử dụng cho dây cáp mạng Cat.5e, đảm bảo dữ liệu truyền tốt, mang lại tính thẩm mỹ cho công trình.
  • Lớp bọc chống nhiễu giúp ổn định dữ liệu truyền.
  • Kết hợp với bộ nhấn cáp dạng dọc DINTEK Tool để đem lại hiệu quả cao nhất.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp, độ bền cao.
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e 1

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 1.8m.
{header}
APTEK APS1115-20

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 1.25Gbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1115-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1550nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.

 

{header}
DrayTek - VNWIFI

Dịch vụ Wi-Fi Marketing "DrayTek - WNWIFI"

  • Hỗ trợ đa dạng các loại trang chào, thích hợp cho nhiều mục đích quảng cáo khác nhau.
  • Dễ dàng cấu hình, tích hợp với thiết bị DrayTek đơn giản, hiệu quả cao.
  • Tính năng báo cáo cung cấp đầy đủ thông tin về số lượng khách hàng, tần suất,...
  • Tính năng thu thập thông tin khách hàng qua email, số điện thoại... cho mục đích Re-Marketing và chăm sóc khách hàng.
  • Số lượng truy cập không giới hạn.
{header}
APTEK RG59

Cáp đồng trục APTEK RG59 - 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
  • RG59/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%

 

{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 2m.
{header}
APTEK APS1135-20

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 1.25Gbps, 2 core, Single-Mode APTEK APS1135-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DINTEK Module Jack Cat

Ổ cắm mạng âm tường DINTEK Module Jack Cat.6 dạng ngang E-Jack

  • Sử dụng cho việc thi công mạng cho outlet âm tường hoặc patch panel.
  • Sử dụng cho dây cáp mạng Cat.6, đảm bảo dữ liệu truyền tốt, mang lại tính thẩm mỹ cho công trình.
  • Kết hợp với bộ nhấn cáp dạng ngang DINTEK F-Tool để đem lại hiệu quả cao nhất.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp, độ bền cao.
{header}
DrayTek - Meganet

Dịch vụ Wi-Fi Marketing "DrayTek - Meganet"

  • Hỗ trợ đa dạng các loại trang chào, thích hợp cho nhiều mục đích quảng cáo khác nhau.
  • Dễ dàng cấu hình, tích hợp với thiết bị DrayTek đơn giản, hiệu quả cao.
  • Tính năng báo cáo cung cấp đầy đủ thông tin về số lượng khách hàng, tần suất,...
  • Tính năng thu thập thông tin khách hàng qua email, số điện thoại... cho mục đích Re-Marketing và chăm sóc khách hàng.
  • Số lượng truy cập không giới hạn.
{header}
DINTEK Module Jack Cat

Ổ cắm mạng âm tường DINTEK Module Jack Cat.6 dạng dọc F-Jack

  • Sử dụng cho việc thi công mạng cho outlet âm tường hoặc patch panel.
  • Sử dụng cho dây cáp mạng Cat.6, đảm bảo dữ liệu truyền tốt, mang lại tính thẩm mỹ cho công trình.
  • Kết hợp với bộ nhấn cáp dạng dọc DINTEK E-Tool để đem lại hiệu quả cao nhất.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp, độ bền cao.
{header}
Web Content Filter (WCF)

Web Content Filter - Bộ lọc nội dung web

  • Cho phép dùng thử trong 30 ngày.
  • Tổng cộng 64 danh mục được chia thành các nhóm như bảo vệ trẻ em, giải trí, kinh doanh, trò chuyện...
  • Cơ sở dữ liệu dựa trên Cyren lên tới 140.000.000 URL được cập nhật thường xuyên và phủ sóng toàn cầu.
  • Cơ sở dữ liệu cập nhật theo thời gian thực.
  • Độ chính xác cao về thuật toán phân loại cho cơ sở dữ liệu.
  • Phân loại theo trang - Globalview sẽ phân tích toàn bộ URL để phân loại các phần khác nhau trong một trang web.
{header}
APTEK PoE48-GE30 - PoE Adaper 48V Gigabit Ethernet Port

Thiết bị cho phép các bạn cấp nguồn PoE chỉ cho các thiết bị mình cần và tận dụng lại hệ thống cáp mạng, không cần phải đổi hoặc trang bị thiết bị mới

  • Input: 100-240VAC 50/60Hz.
  • Output: 48VDC 30W.
  • Tương thích với các thiết bị sử dụng nguồn PoE 802.3af/at, tuyệt đối không nối vào thiết bị không hổ trợ PoE.
  • 1 port LAN 10/100/1000Mbps dành cho truyền dữ liệu.
  • 1 port PoE dùng truyền/nhận tín hiệu và cấp nguồn 48VDC cho thiết bị cấp nguồn PoE như Camera IP, Access Point, VoIP...
  • Truyền tín hiệu điện lên đến 100m với cáp DINTEK (made in Taiwan).
{header}
DINTEK Module Jack Cat

Ổ cắm mạng âm tường DINTEK Module Jack Cat.6 chống nhiễu

  • Sử dụng cho việc thi công mạng cho outlet âm tường hoặc patch panel.
  • Sử dụng cho dây cáp mạng Cat.6, đảm bảo dữ liệu truyền tốt, mang lại tính thẩm mỹ cho công trình.
  • Lớp bọc chống nhiễu giúp ổn định dữ liệu truyền.
  • Kết hợp với bộ nhấn cáp dạng dọc DINTEK Tool để đem lại hiệu quả cao nhất.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp, độ bền cao.
{header}
APTEK AP100-20B

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP100-20B

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Bước sóng phát Tx: 1550nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DrayTek VigorAP 912C

AC1200 Wave 2 MU-MIMO, tích hợp công nghệ Mesh mở rộng vùng phủ sóng Wifi cho doanh nghiệp, khách sạn, nhà hàng...

  • 1 cổng Gigabit Ethenet, RJ-45
  • 2 Anten ngầm cung cấp hai băng tần 2.4GHz và 5HGHz. 2x2 MU-MIMO.
  • Chuẩn AC1200 với băng tần 2.4GHz (300Mbps) và 5GHz (867Mbps). Chịu tải tối đa 150 user (2.4GHz: 40 user; 5GHz: 128 user; 2.4GHz + 5GHz: 150 user).
  • Công nghệ Mesh cho phép mở rộng vùng phủ sóng dễ dàng.
  • Roaming cho phép người dùng di chuyển mà không lo mất kết nối Wifi.
  • Cấp nguồn qua cáp PoE 802.3af/at việc triển khai lắp đặt sẽ đơn giản hơn.
  • Chuẩn Wifi linh hoạt 802.11a/b/g/n/ac.
  • Tạo tối đa 8 SSID (4 SSID mỗi băng tần).
  • Chuẩn bảo mật mới nhất WPA3-Personal.
  • Giới hạn băng thông cho User/SSID.
  • Tối ưu hóa băng thông với Airtime Fairness, cho phép giới hạn số client kết nối.
  • Máy chủ Radius tích hợp, giới hạn khách hàng, lưu lượng truy cập, kiểm soát thời gian kết nối, quản lý thiết bị...
  • Nhiều chế độ: Repeater, WDS...
  • Thiết kế hiện đại, sang trọng phù hợp cho không gian văng phòng, khách sạn nhà hàng….
  • Cho phép quản lý, cấu hình qua ứng dụng DrayTek Wireless.
  • Cho phép quản lý tập trung qua APM, VigorConnect, VigorACS2...
{header}
DrayTek VigorAP 1000C

AC2200, tích hợp công nghệ Mesh, thiết bị phát WiFi Cao Cấp chịu tải đến 200 user chuyên dụng cho Doanh nghiệp, Khách Sạn, Resort...

  • 2 cổng LAN Gigabit (cho phép chạy gộp 2 đường (LACP), cổng 1 cho phép kết nối lấy nguồn PoE.
  • 6 Anten ngầm, 3 băng tần: 1 băng tần 2.4GHz và 2 băng tần 5GHz (5GHz-1 và 5GHz-2).
  • Chuẩn AC2200 với băng tần 2.4GHz (400Mbps) và 2 băng tần 5GHz-1 và  5GHz-2 (867Mbps). Chịu tải tối đa 180 ~ 200 user
  • Công nghệ MESH cho phép mở rộng vùng phủ sóng dễ dàng.
  • Tạo tối đa 12 SSID (4 SSID mỗi băng tần).
  • Giới hạn băng thông cho User/SSID.
  • Công nghệ Band Steering giúp chọn băng tần tối ưu cho client.
  • Roaming cho phép người dùng di chuyển mà không lo mất kết nối Wifi.
  • Chuẩn bảo mật mới nhất WPA3-Persona.
  • Tối ưu hóa băng thông với Airtime Fairness, cho phép giới hạn số client kết nối.
  • Tích hợp Radius Server, kiếm soát lưu lượng truy cập, kiểm soát thời gian kết nối, quản lý thiết bị....
  • PoE 802.3af/at nhận nguồn qua cáp mạng, lắp đặt dễ dàng.
  • Cho phép quản lý, cấu hình qua ứng dụng DrayTek Wireless.
  • Quản lý tập trung VigorAP 1000C bằng APM (tích hợp trên Router DrayTek) / phần mềm VigorConnect (miễn phí), hoặc phần mềm VigorACS2 (phí hằng năm) hoặc Cloud DrayTek Free.
 
{header}
DINTEK Module Jack Cat

Ổ cắm mạng âm tường DINTEK Module Jack Cat.6A

  • Sử dụng cho việc thi công mạng cho outlet âm tường hoặc patch panel.
  • Sử dụng cho dây cáp mạng Cat.6, đảm bảo dữ liệu truyền tốt, mang lại tính thẩm mỹ cho công trình.
  • Kết hợp với bộ nhấn cáp dạng dọc DINTEK E-Tool để đem lại hiệu quả cao nhất.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp, độ bền cao.
{header}
APTEK A12 - Router WiFi Dual Band AC1200 AC

AC1200 Wireless Router, hỗ trợ công nghệ MU-MIMO

  • 2 Anten (2x2 MU-MIMO).
  • 1 WAN/1 LAN, CPU tốc độ cao.
  • Chịu tải lên đến 40 thiết bị không dây kết nối cùng lúc trên 2 băng tần.
  • Phục vụ nhu cầu sử dụng mạng không dây mật độ truy cập cao với luồng dữ liệu lớn.
  • Băng tần 2.4GHz chuẩn N tốc độ lên đến 300Mbps, băng tần 5GHz chuẩn AC tốc độ lên đến 867Mbps (AC1200 Wave 2).
  • Hỗ trợ IPTV của FPT (IGMP Proxy), hỗ trợ VLAN tag cho IPTV của VNPT và Viettel.
  • Giao diện trực quan dễ dàng cấu hình.
  • 5 SSID cho mỗi băng tần. Giới hạn truy cập, băng thông mạng Wi-Fi khách.
  • Chức năng giới hạn số lượng kết nối bảo vệ router không bị treo.
  • Repeater. WISP dễ dàng thu sóng và phát lại từ bất kỳ nguồn nào.
  • Lập lịch tắt / mở WIFI.
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 3m.
{header}
DrayTek VigorAP 903
AC1300 - MESH WiFi AP chuyên dụng tích hợp RADIUS Server
  • 5 cổng Gigabit Ethenet, RJ-45. 1 cổng USB.
  • 2 Anten PR-SMA đa hướng hai băng tần 2.4GHz và 5HGHz. 2x2 MU-MIMO.
  • Băng tần 2.4GHz (400Mbps) và 5GHz (867Mbps). Chịu tải tối đa 100 user (2.4GHz: 40 user; 5GHz: 64 user; 2.4GHz + 5GHz: 100 user).
  • Roaming cho phép người dùng di chuyển mà không lo mất kết nối Wifi.
  • Cấp nguồn qua cáp PoE 802.3af/at việc triển khai lắp đặt sẽ đơn giản hơn.
  • Chuẩn Wifi linh hoạt 802.11a/b/g/n/ac.
  • Tạo tối đa 8 SSID (4 SSID mỗi băng tần).
  • Giới hạn băng thông cho User/SSID.
  • Tối ưu hóa băng thông với Airtime Fairness, cho phép giới hạn số client kết nối.
  • Máy chủ Radius tích hợp, giới hạn khách hàng, lưu lượng truy cập, kiểm soát thời gian kết nối, quản lý thiết bị...
  • Nhiều chế độ: Repeater, WDS...
  • Quản lý tập trung với APM qua Router DrayTek, DrayTek Wireless App...
  • Cho phép quản lý từ xa thông qua phần mềm DrayTek Vigor ACS 2.
 
{header}
APTEK APS1335-20

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP+ 10Gbps, 2 core, Single-Mode APTEK APS1335-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng thu Tx/Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DINTEK Patch Panel Cat

DINTEK Patch Panel Cat.5e UTP 1U 24P 19inch

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.5e theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.
  • Chuyên dùng cho Cat.5e UTP.
  • Patch panel bao gồm 24 port, với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.
  • Cho phép đánh số các ổ cắm để dễ dàng quản lý.
{header}
DrayTek VigorAP 918R

Thiết bị Access Point Outdoor hỗ trợ chuẩn IP-67 chống nước và bụi, dạng cao cấp chuyên dụng cho Doanh Nghiệp, Nhà máy, Resort, Hotel...

  • 1 cổng LAN Gigabit, RJ45, cho phép cấp nguồn qua PoE.
  • Chuẩn AC1300, MU-MIMO.
  • Phát sóng trên hai băng tần 2.4GHz (400Mbps) và 5GHz (867Mbps).
  • Được thiết kế để hoạt động ngoài trời, chịu được môi trường khắc nghiệt.
  • Chuẩn cống nước, chống bụi IP67.
  • Chịu tải tối đa lên đến 120 user (2.4GHz: 40 user; 5GHz: 80 user; 2.4GHz + 5GHz: 120 user).
  • Công nghệ Mesh cho phép mở rộng vùng phủ sóng dễ dàng.
  • Roaming cho phép người dùng di chuyển mà không lo mất kết nối Wifi.
  • Cấp nguồn qua cáp PoE 802.3af/at việc triển khai lắp đặt sẽ đơn giản hơn.
  • Nhiều chế độ hoạt động AP/Mesh/Range Extender.
  • Tạo tối đa 8 SSID (4 SSID mỗi băng tần).
  • Tối ưu hóa băng thông với Airtime Fairness, cho phép giới hạn số client kết nối.
  • Cho phép quản lý, cấu hình qua ứng dụng DrayTek Wireless.
  • Cho phép quản lý tập trung qua APM, VigorConnect...
  • Cho phép quản lý từ xa qua Cloud ACS 2.
 
{header}
APTEK SF1042P - Switch 4 port PoE unmanaged

Switch 6 cổng (2 cổng Uplink) PoE không quản lí, chuyên dụng cho IP camera, Wi-Fi AP, IP Phone, truyền tín hiệu và nguồn với khoảng cách 250m - Hỗ trợ Watch-dog

  • 4 cổng PoE 10/100 Mbps hỗ trợ IEEE 802.af/at.
  • 2 cổng Uplink 10/100 Mbps RJ45 trong đó 1 cổng kết nối modem hoặc switch trung tâm, 1 cổng kết nối với đầu ghi.
  • Công suất tối đa của mỗi port PoE 30W, tổng công suất tối đa 60W.
  • Hỗ trợ extended mode (CCTV mode): các cổng PoE sẽ bị cô lập với nhau, chỉ kết nối với cổng Uplink, truyền tín hiệu và nguồn PoE với khoảng cách 250m. Tốc độ truyển dữ liệu tối đa của các port PoE khi chọn mode extended là 10 Mbps.
  • MAC address table 1K.
  • Khả năng chống sét 4kV.
  • Nguồn AC 100 ~ 240V.
 
{header}
APTEK AP110-20

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP110-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 5m.
{header}
DINTEK Patch Panel Cat

DINTEK Patch Panel Cat.5e UTP 2U 48P 19inch

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.5e theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.
  • Chuyên dùng cho Cat.5e UTP.
  • Patch panel bao gồm 48 port, với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.
  • Cho phép đánh số các ổ cắm để dễ dàng quản lý.
{header}
APTEK APSM1185

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 1.25Gbps, 2 core, Multi-Mode APTEK APSM1185

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Loại tín hiệu: Multi-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx/Rx: 850nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 550m.
  • Tương thích với: RoHS, SFF-8472.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DrayTek Vigor2926
Chuyên nghiệp cho Doanh Nghiệp, Hotel, Nhà hàng, phòng Game - Hỗ trợ Wi-Fi Marketing.
  • 2 cổng WAN Gigabit (WAN 2 cho phép chuyển đổi thành LAN 5), RJ-45.
  • 4 cổng LAN Gigabit, RJ-45. 2 cổng USB cho phép kết nối USB 3G/4G, Printer,...
  • Dual-WAN Load Balance/Failover, hỗ trợ đường truyền đa dịch vụ (IPTV, Interne, VoIP...)
  • 50.000 NAT Session, Throughtput: 500Mbps, chịu tải 120 user. Hỗ trợ triển khai dịch vụ cao cấp: Static IP, PPOE, PPTP/L2TP, DHCP…
  • VPN 50 kênh (PPTP, L2TP, IPSec(IKEv1, IKEv2), SSL), VPN Trunking (LoadBalancing/Backup), VPN qua 3G/4G.
  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp giúp tối ưu đường ruyền Internet.
  • Firewall SPI dựa trên đối tượng, quản lý nội dung (CSM).
  • Tích hợp Wi-Fi Marketing từ các nhà phát triển hàng đầu như Meganet, VNWIFI, Nextify...
  • Quản lý VPN tập trung CVM (8 site Router), quản lý tập trung Access Point APM (20 Access Point), quản lý tập trung Switch SWM (10 Switch).
  • Cho phép quản lý từ xa qua Cloud VigorACS 2.
{header}
DINTEK Patch Panel Cat

DINTEK Patch Panel Cat.5e FTP 1U 24P 19inch chống nhiễu

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.5e theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.
  • Chuyên dùng cho Cat.5e.
  • Patch panel bao gồm 24 port, với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.
  • Lớp chống nhiễu giúp tín hiệu truyền tốt nhất, giúp tăng hiệu suất truyền tải.
  • Cho phép đánh số các ổ cắm để dễ dàng quản lý.
{header}
APTEK APSM1385

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 10Gbps, 2 core, Multi-Mode APTEK APSM1385

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps.
  • Loại tín hiệu: Multi-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx/Rx: 850nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 300m.
  • Tương thích với: RoHS, SFF-8472.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
APTEK APS1200

Module SFP APTEK APS1200 sử dụng cáp mạng đầu ra RJ45 tốc độ 100Mbps

  • Cổng kết nối: RJ45.
  • Tốc độ liên kết dữ liệu: 100Mbps.
  • Tương thích với các loại cáp ethernet: CAT.5e, CAT6, CAT6A…
  • Hỗ trợ kết nối hot-swap với các khe SFP trên thiết bị.
  • Tương thích với các khe SFP 100Mbps như: Vigor2912F, Vigor2925F, Vigor2952, Vigor2960F, các loại Switch quang. 
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 10m.
{header}
DINTEK Patch Panel Cat

DINTEK Patch Panel Cat.6 UTP 1U 24P 19inch

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.6 theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.
  • Chuyên dùng cho Cat.6 UTP.
  • Patch panel bao gồm 24 port, với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.
  • Cho phép đánh số và màu các ổ cắm để dễ dàng quản lý.
{header}
APTEK AP110-S-PoE

Bộ Chuyển đổi quang điện (Slot SFP) cấp nguồn PoE chuyên dụng cho hệ thống Camera, Access Point, ...

  • 1 Slot SFP tốc độ 1Gbps, linh hoạt chọn cự ly truyền dẫn
  • 1 cổng Lan tốc độ 1Gbps, tích hợp cấp nguồn PoE chuẩn 802.3at/af
  • Tự ngắt kết nối Lan khi mất kết nối quang, giúp người dùng nhanh chóng phát hiện sư cố cáp quang
  • Có thể tăng khoảng cách cấp nguồn PoE cho camera lên đến 250 mét (giới hạn tốc độ 10Mbps)
{header}
DrayTek Vigor2927

Router VPN Wan kép chuyên nghiệp cho Doanh Nghiệp/ Nhà Hàng / Khách Sạn chịu tải 150 user- Hỗ trợ WiFi Marketing.

  • 2 cổng Wan Gigabit RJ45 (Wan 2 chuyển đổi từ port LAN 6) 
  • 5 cổng Lan Gigabit, hỗ trợ VLAN tag 802.1q chia 16 VLAN (8 Subnet)
  • 2 cổng USB kết nối USB 3G/4G, Printer,...
  • NAT Session: 60.000 / NAT Throughput: 1.8 Gbps (Dual Wan), chịu tải 150 user
  • Cân bằng tải (cộng gộp băng thông) hoặc dự phòng các đường truyền internet (Loadbalance/ Failover
  • Hỗ trợ triển khai dịch vụ cao cấp: Static IP, PPOE, PPTP/L2TP, DHCP…
  • Hỗ trợ các dịch vụ: Leasedline, L2VPN, L3VPN, MetroNET... trên sub interface (NAT hoặc Routing)
  • Hỗ trợ đường truyền đa dịch vụ (IPTV, Internet, VoIP,...)
  • VPN Server 50 kênh (PPTP, L2TP, IPSec(IKEv1, IKEv2), SSL), Open VPN + SSL VPN: 25
  • IPsec VPN Performnace: 290Mbps / SSL VPN Performance: 120Mbps
  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu hóa đường truyền internet
  • Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address, Port Service, URL/Web content filter, schedule...), Firewall SPI dựa trên đối tượng, quản lý nội dung (CSM).
  • Web portal: Hiện trang quảng cáo khi khách hàng kết nối internet
  • Tích hợp Wi-Fi Marketing từ các nhà phát triển hàng đầu như Meganet, VNWIFI, Nextify...
  • DrayDDNS tên miền động miễn phí của DrayTek
  • Quản lý tập trung VPN cho 8 site Router Vigor khác qua Internet (CVM)
  • Quản lý tập trung cho 20 Access Point (APM), 10 Switch (SWM)
  • Quản lý tập trung Vigor2927 bằng phần mềm DrayTek VigorACS 2 hoặc cloud DrayTek Free
 
 
{header}
APTEK APS1210

Module SFP APTEK ASP1210 sử dụng cáp mạng đầu ra RJ45 tốc độ 1000Mbps

  • Cổng kết nối: RJ45.
  • Tốc độ liên kết dữ liệu: lên đến 1Gbps.
  • Tương thích với các loại cáp ethernet: CAT.5e, CAT6, CAT6A…
  • Hỗ trợ kết nối hot-swap với các khe SFP trên thiết bị.
  • Tương thích với các khe SPF 1Gbps như: Vigor2925F, Vigor2952, Vigor2960F, Vigor3900, các loại Switch quang.
{header}
DINTEK Patch Panel Cat

DINTEK Patch Panel Cat.6 UTP 2U 48P 19inch

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.6 theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.
  • Chuyên dùng cho Cat.6 UTP.
  • Patch panel bao gồm 48 port, với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.
  • Cho phép đánh số và màu các ổ cắm để dễ dàng quản lý.
{header}
APTEK CAT
Cáp mạng CAT.6 UTP 100m
  • Thiết kế với 4 cặp dây, chất liệu: CCA, kích thước: 23AWG (0.56mm).
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 100m.
  • Đáp ứng nhu cầu cho những ứng dụng Gigabit Ethernet, 10/100BASE-TX...
  • Cho phép cấp nguồn qua Ethernet (PoE) lên tới 100m.
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
  • Quy cách: 100m/thùng, vỏ bảo vệ PVC màu xám.
  • Thích hợp sử dụng cho việc triển khai camera HD, hệ thống mạng tốc độ cao,…
{header}
DINTEK Patch Panel CAT

DINTEK Patch Panel Cat.6 FTP 1U 24P 19inch chống nhiễu

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.6 theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.
  • Chuyên dùng cho Cat.5e.
  • Patch panel bao gồm 24 port, với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.
  • Lớp chống nhiễu giúp tín hiệu truyền tốt nhất, giúp tăng hiệu suất truyền tải.
  • Cho phép đánh số các ổ cắm để dễ dàng quản lý.
{header}
DINTEK Patch Panel Cat

DINTEK Patch Panel Cat.6A UTP 1U 24P 19inch

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.6A theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.
  • Chuyên dùng cho Cat.6A UTP.
  • Patch panel bao gồm 24 port, với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.
  • Cho phép đánh số và màu các ổ cắm để dễ dàng quản lý.
{header}
DrayTek Vigor3220
 Router cân bằng tải 4 Wan chuyên nghiệp cho Doanh Nghiệp / Hotel / phòng Game - Hỗ trợ Wi-Fi Marketing
  •  4 cổng Gigabit Ethenet WAN, RJ-45.
  • 1 cổng Gigabit Ethenet LAN RJ-45, 1 cổng DMZ RJ-45 , 2 cổng USB cho phép kết nối USB 3G/4G (cổng 1), Printer...
  • Multi-WAN Load Balance and Failover.
  • 80.000 NAT Session. Throught put: 900Mbps (Static), 500Mbps (PPPoE), chịu tải lên đến 200 user.
  •  Hỗ trợ các dịch vụ cao cấp như Leasedline, L2VPN, L3VPN, MegaNET…
  • VPN 200 kênh (OpenVPN, IPSec(Ikev1,IKEv2, XAuth), SSL, PPTP, L2TP...), VPN Trunking (LoadBalance/Backup), VPN qua 3G/4G (Dial-out).
  • Tích hợp chuẩn IPv6, chức năng QoS tăng hiệu năng.
  • Web Portal, Firewall, quản lý theo Username/Password, Content Security Management (CSM).
  • Tích hợp Wi-Fi Marketing từ các nhà phát triển hàng đầu như Meganet, VNWIFI, Nextify...
  • Quản lý VPN tập trung CVM (8 site Router), quản lý tập trung Access Point APM(tối đa 30 Access Point), quản lý tập trung Switch SWM (tối đa 10Switch).
  • Cho phép quản lý từ xa qua Cloud DrayTek VigorACS 2. 
 
{header}
APTEK APS1220

Module SFP+ APTEK APS1220 sử dụng cáp mạng đầu ra RJ45 tốc độ 10Gbps

  • Cổng kết nối: RJ45.
  • Tốc độ liên kết dữ liệu: lên đến 10Gbps (dùng với cáp CAT6A và khoảng cách 30m).
  • Tương thích với các loại cáp ethernet: CAT.5e, CAT6, CAT6A…
  • Hỗ trợ kết nối hot-swap với các khe SFP+ trên thiết bị.
  • Tương thích với các khe SPF+ 10Gbps như: Vigor3910, các loại Switch quang.
{header}
APTEK AP110-20-PoE - Gigabit PoE Media Converter

Bộ Chuyển đổi quang điện cấp nguồn PoE chuyên dụng cho hệ thống Camera, Access Point, ...

  • Loại tín hiệu quang: Single-Mode
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm
  • 1 cổng Lan tốc độ 1Gbps, tích hợp cấp nguồn PoE chuẩn 802.3at/af
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km (liên hệ đặt hàng các cự ly khác)
  • Tự ngắt kết nối Lan khi mất kết nối quang, giúp người dùng nhanh chóng phát hiện sư cố cáp quang"
  • Có thể tăng khoảng cách cấp nguồn PoE cho camera lên đến 250 mét (giới hạn tốc độ 10Mbps)
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.6

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 1m.
{header}
DrayTek Vigor2962

Router VPN hiệu năng cao dành cho Doanh nghiệp, Hotel, Resort ... Hỗ trợ WiFi Marketing

4 cổng WAN/LAN Switchable (chuyển đổi WAN/LAN linh hoạt và cho phép chạy đối đa 2 WAN đồng thời):

  • 1 port 2.5 Gigabit WAN, RJ-45
  • 1 port Gigabit WAN RJ45 / SFP Combo
  • 2 port Gigabit WAN / LAN RJ45 thay đổi linh hoạt 
  • 2 port LAN Gigabit RJ-45
  • 2 port USB dùng kết nối thiết bị lưu trữ 
  • Multi-WAN Load Balancing & Failover, hỗ trợ đường truyền đa dịch vụ (IPTV, Internet, VoIP...).
  • NAT Session: 300.000, NAT Throughtput: 2.2Gb/s với khả năng chịu tải lên đến 300 user
  • Hỗ trợ triển khai nhiều dịch vụ cao cấp: Leased line, L2VPN, L3VPN, MetroNET, Static IP, PPOE, PPTP/L2TP, DHCP
  • VLAN Tag 802.1q Hỗ trợ chia 20 lớp mạng khác nhau, DMZ LAN, IP routed LAN.
  • VPN server 200 kênh đồng thời, IPSec (IKEv1, IKEv2, XAuth), trong đó có 50 kênh OpenVPN, SSL VPN...., VPN Trunking (Load balancing/Backup).
  • Tích hợp Wi-Fi Marketing từ các nhà phát triển hàng đầu như Meganet, VNWIFI, Nextify...
  • Kiểm soát và quản lý băng thông tối ưu đường truyền Internet, chế độ Hight-Availability.
  • Firewall mạnh mẽ, linh hoạt (IP/MAC Address, Port Service, URL/Web Content Filter...), Firewall SPI dựa trên đối tượng, quản lý nội dung (CSM).
  • DrayDDNS tên miền động miễn phí của DrayTek
  • Quản lý tập trung cho 50 Access Point (APM), 30 Switch (SWM)
  • Quản lý tập trung Vigor2962 bằng phần mềm DrayTek VigorACS 2 hoặc Cloud DrayTek Free
 
{header}
APTEK SF1052P - Switch 5 port PoE unmanaged

Switch 7 cổng (2 cổng Uplink) PoE không quản lí,  chuyên dụng cho IP camera, Wi-Fi Access Point, IP Phone với khoảng cách lên đến 250m, Hỗ trợ Watch-dog.

  • 5 cổng PoE 10/100Mbps hỗ trợ IEEE 802.3af/at.
  • 2 cổng Uplink 10/100Mbps RJ45
  • Công suất tối đa của mỗi port PoE 30W, tổng công suất tối đa 78W.
  • Hỗ trợ extended mode (CCTV mode): các cổng PoE sẽ bị cô lập với nhau, chỉ kết nối với cổng Uplink, truyền tín hiệu và nguồn PoE với khoảng cách 250m.
  • Tính năng Watchdog: tự động phát hiện port PoE bị treo và khởi động lại port.
  • MAC address table 1K.
  • Khả năng chống sét 4kV.
  • Nguồn AC 100 ~ 240V.
{header}
DrayTek Vigor1000B

Router cân bằng tải hiệu năng cao dành cho Doanh nghiệp lớn, Hotel, Resort ... Hỗ trợ WiFi Marketing.

  • 2 port 10 Gigabit WAN / LAN slot SFP+ (cho phép chuyển đổi WAN/LAN linh hoạt).
  • 4 port Gigabit WAN / LAN, RJ45 (cho phép chuyển đổi WAN/LAN linh hoạt).
  • 4 port Gigabit LAN (Ethernet 10/100/1000Mbps).
  • 2 port USB.
  • 1 port console.
  • Multi-WAN Load Balancing and Failover, hỗ trợ đường truyền đa dịch vụ (IPTV, Internet, VoIP...).
  • NAT Session: 1.000.000, NAT Throughtput: 9.4Gb/s với khả năng chịu tải lên đến 500 user.
  • Hỗ trợ triển khai nhiều dịch vụ: Leased line, L2VPN, L3VPN, MetroNET….
  • Hỗ trợ chia 100 lớp mạng khác nhau (801.2q VLAN Tag), DMZ LAN, IP routed LAN.
  • VPN server 2 kênh (OpenVPN, IPSec (IKEv2, XAuth), 2 kênh VPN SSL....), VPN Trunking (Load balancing/Backup).
  • Web Portal: Hiện trang quảng cáo khi khách hàng kết nối internet.
  • Tích hợp Wi-Fi Marketing từ các nhà phát triển hàng đầu như Meganet, VNWIFI, Nextify....
  • Kiểm soát và quản lý băng thông tối ưu đường truyền Internet, chế độ Hight-Availability.
  • Firewall mạnh mẽ, linh hoạt (IP/MAC Address, Port Service,URL/Web Content Filter...).
  • DrayDDNS tên miền động miễn phí của DrayTek.
  • Quản lý tập trung cho 50 Access Point DrayTek (APM), 30 Switch (SWM).
  • Quản lý tập trung Vigor1000B bằng phần mềm DrayTek VigorACS 2 hoặc Cloud DrayTek Free.
 
 
{header}
DINTEK Patch Panel Cat

DINTEK Patch Panel Cat.6A UTP 1U 24P 19inch Snap-In

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.6A theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.
  • Chuyên dùng cho Cat.6A UTP, cho phép truyền dữ liệu tốc độ cao khi kết hợp với mudule jack Cat.6A.
  • Được thiết kế phù hợp với các module jack Cat.6A.
  • Bố trí cổng cắm mạng so le với nhau giúp tăng diện tích và dễ dàng thao tác.
  • Patch panel bao gồm 24 port, với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.
  • Cho phép đánh số và màu các ổ cắm để dễ dàng quản lý.
{header}
APTEK AP110-20S - SFP Slot Gigabit Media Converter

Bộ chuyển đổi quang điện dùng cổng SFP

  • 1 slot SFP Gigabit gắn module quang SFP 1 hoặc 2 sợi, Single mode hoặc Multi mode.
  • 1 port Ethernet RJ45 10/100/1000Mbps.
  • Tùy thuộc vào dùng kèm với module quang SFP nào mà bạn sẽ có thể kết nối nhiều loại cáp quang và khoảng cách truyền khác nhau.
  • Truyền tín hiệu điện lên đến 100m với cáp DINTEK, APTEK Copper.
  • Nguồn Adaptor đi kèm Input AC100 ~ 240V, Output DC 5VDC.
 

 

 
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.6

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 2m.
{header}
APTEK CAT
Cáp mạng CCA Cat 5e UTP, sử dụng vỏ bọc nhựa PVC, 24AWG...  
  • Thiết kế với 4 cặp dây, chất liệu: CCA, kích thước: 24AWG (0.51mm).
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m.
  • Đáp ứng nhu cầu cho những ứng dụng Gigabit Ethernet, 10/100BASE-TX...
  • Cho phép cấp nguồn qua Ethernet (PoE) lên tới 80m.
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800).
  • Quy cách: 305m/thùng, vỏ bảo vệ PVC, màu xám
  • Truyền tín hiệu cực kỳ ổn định cho các dịch vụ camera, hệ thống mạng, LED,…
{header}
DrayTek Vigor3910

Router VPN cân bằng tải hiệu năng cao dành cho Doanh nghiệp lớn, Hotel, Resort ... Hỗ trợ WiFi Marketing.

  • 2 port 10 Gigabit WAN / LAN slot SFP+ (cho phép chuyển đổi WAN/LAN linh hoạt).
  • 2 port 2.5 Gigabit WAN / LAN, RJ45 (cho phép chuyển đổi WAN/LAN linh hoạt).
  • 4 port Gigabit LAN/WAN, RJ45 (P5-P8).
  • 4 port Gigabit LAN (Ethernet 10/100/1000Mbps), RJ-45 (P9-P12). 
  • 2 port USB
  • Multi-WAN Load Balancing and Failover, hỗ trợ đường truyền đa dịch vụ (IPTV, Internet, VoIP...).
  • NAT Session: 1.000.000, NAT Throughtput: 8.5Gb/s với khả năng chịu tải lên đến 500+ user
  • Hỗ trợ triển khai nhiều dịch vụ: Leased line, L2VPN, L3VPN, MetroNET…
  • Hỗ trợ chia 50 lớp mạng khác nhau (801.2q VLAN Tag), DMZ LAN, IP routed LAN.
  • VPN server 500 kênh (OpenVPN, IPSec(IKEv1, IKEv2, XAuth), 200 kênh VPN SSL....), VPN Trunking (Load balancing/Backup)
  • Web Portal: Hiện trang quảng cáo khi khách hàng kết nối internet
  • Tích hợp Wi-Fi Marketing từ các nhà phát triển hàng đầu như Meganet, VNWIFI, Nextify...
  • Kiểm soát và quản lý băng thông tối ưu đường truyền Internet, chế độ Hight-Availability
  • Firewall mạnh mẽ, linh hoạt (IP/MAC Address, Port Service,URL/Web Content Filter...).
  • DrayDDNS tên miền động miễn phí của DrayTek
  • Quản lý tập trung cho 50 Access Point DrayTek (APM), 30 Switch (SWM)
  • Quản lý tập trung Vigor3910 bằng phần mềm DrayTek VigorACS 2 hoặc Cloud DrayTek Free
 
 
{header}
DINTEK Patch Panel Cat

DINTEK Patch Panel Cat.3 Telephone 1 U 25P 19inch 

  • Sử dụng chủ yếu trong các ứng dụng telephone hoặc internet tốc độ thấp.
  • Chuyên dùng cho Cat.3, 25 port, kích thước tiêu chuẩn 19 inch.
  • Dễ dàng.thi công và lắp đặt, phù hợp với đa số tủ rack hiện nay.
  • Độ bền cao, chịu được môi trường khắc nghiệt.
  • Sản xuất tại Đài Loan.
{header}
DrayTek Vigor2912

High Throughput Load Balancing Router
Router chuyên nghiệp cho doanh nghiệp, văn phòng, hộ gia đình...

  • 2 cổng Fast Ethernet WAN (WAN 2 chuyển đổi từ LAN 1), RJ45.
  • 4 cổng Fast Ethernet LAN, RJ45. 1 cổng USB cho phép kết nối USB 3G/4G, Printer...
  • Dual-WAN Load Balance/Failover. Hỗ trợ đường truyền đa dịch vụ: IPTV, Internet, VoIP...
  • 30.000 NAT Session, Throughput: 93Mbps (Static). Khả năng chịu tải lên đến 50 user. Hỗ trợ triển khai các dịch vụ cao cấp: Static IP, PPPOE, PPTP,L2TP, DHCP…
  • VPN 16 kênh (GRE, IKEv2, 8 kênh VPN SSL...), VPN qua 3G/4G (Dial-out).
  • Hỗ trợ Wi-Fi Marketing từ nhà phát triển thứ 3(Meganet, VNWIFI, Nextify...).
  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu hóa đường truyền internet.
  • Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị viên phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address…).
  • Khả năng xử lý được nâng cao, cân bằng tải linh hoạt và mạnh mẽ hơn.
  • User-based quản lý người dùng theo tài khoản.
  • Cho phép quản lý qua từ xa với Cloud VigorACS 2.
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.6

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 3m.
{header}
APTEK AP1113-20A

Chuyển đổi quang điện Media Converter Gigabit 

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Bước sóng phát Tx: 1310 nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1550 nm.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.
{header}
APTEK AP1113-40A

Chuyển đổi quang điện Media Converter Gigabit (A) APTEK AP1113-40A 

  • Bước sóng phát Tx: 1310 nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1550 nm.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu, đầu SC.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 40 km.
{load_more}