Lọc kết quả
Hiển thị kết quả phân loại theo:

Danh mục

Hãng sản xuất

Price
VND
VND
{main_manufacturer_description}
{header}
Đầu mạng RJ45 DINTEK UTP Cat

Đầu mạng RJ45 DINTEK UTP Cat.5e, chuyên dụng cho ngành mạng với khả năng truyền tải internet tốc độ cao.

  • Số lượng 100 đầu/bịch.
  • Được thiết kế chuyên dụng cho cáp Cat.5e, cho phép truyền tải internet với tốc độ Gigabit.
  • Được làm bằng loại nhựa độ bền cao, chịu được môi trường khắc nghiệt.
  • Chân tiếp xúc được làm bằng hợp kim đồng mạ vàng, giúp chống oxy hóa, đảm bảo tiếp xúc tốt và truyền tín hiệu tốt nhất.
  • Ứng dụng rộng rãi trong ngành mạng, phù hợp với các tiêu chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u...
  • Thân thiện với môi trường.
{header}
APTEK CAT
Cáp mạng CAT.5e UTP 100m
  • Thiết kế với 4 cặp dây, chất liệu: CCA, kích thước: 24AWG (0.51mm).
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m.
  • Đáp ứng nhu cầu cho những ứng dụng Gigabit Ethernet, 10/100BASE-TX...
  • Cho phép cấp nguồn qua Ethernet (PoE) lên tới 80m.
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800).
  • Quy cách: 100m/thùng, vỏ bảo vệ PVC.
  • Truyền tín hiệu cực kỳ ổn định cho các dịch vụ camera, hệ thống mạng, LED,…
{header}
DrayTek VigorSwitch G1080
8 cổng Gigabit hỗ trợ chia VLAN tag 802.1q, phù hợp cho việc triển khai internet, camera cho doanh nghiệp, hộ gia đình...
  • 8 port LAN Gigabit, RJ45.
  • Hỗ trợ chia VLAN 802.1q, Port based VLAN (tối đa 8 VLAN).
  • Tính năng LACP giúp gộp băng thông đường truyền trên port 7 và 8.
  • IGMP snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video.
  • Tiết kiệm điện theo chuẩn 802.3az Energy Efficient Ethernet.
  • Tương thích với SWM trên các Router DrayTek.
  • Tính năng Storm Control.
  • Cấu hình bằng giao diện web.
  • Made in Taiwan.
{header}
DrayTek VigorSwitch P2100

Switch 10 cổng Layer 2+ Managed Gigabit PoE chuyên dụng cho doanh nghiệp, văn phòng, phòng game…

  • 8 x cổng Gigabit Ethernet PoE 802.3af/at RJ45.
  • 2 x cổng Gigabit SFP Slot.
  • Tổng công suất PoE 140W.
  • Quy định mức độ ưu tiên cấp nguồn cho từng port.
  • Theo dõi mức tiêu thụ điện năng của từng port.
  • Kiểm tra trạng thái thiết bị đầu cuối (ping detect) để khởi động lại nguồn PoE của cổng kết nối nếu thiết bị đó bị treo.
  • Lập lịch cung cấp nguồn cho từng port (tiết kiệm điện năng).
  • Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN, Protocol-based VLAN, VoIP VLAN, Q-in-Q.
  • Tích hợp các tính năng Layer 3 như định tuyến giữa các VLAN, DHCP server.
  • Tính năng LACP giúp gộp băng thông đường truyền.
  • Tính năng Spanning Tree, Loop detection giúp tăng cường độ ổn định hệ thống.
  • IGMP snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video.
  • DHCP snooping chống giả mạo DHCP server.
  • ACL, Port security, IP Source Guard, ARP Inspection, DoS, Jumbo Frame.
  • Cấu hình bằng giao diện web và dòng lệnh
{header}
APTEK APS1013-20

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 155Mbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1013-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1550nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e 0

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 0,5m.
{header}
APTEK GP-C01Z GPON

Bộ chuyển đổi quang điện GPON Converter Media

  • 01 cổng SC/APC và 01 cổng LAN 10/100/1000 
  • Hỗ trợ Brigde mode và Router mode (không cần liên hệ nhà mạng)  
  • Tương thích với VNPT/Viettel/Mobifone
  • Thiêt kế nhỏ gọn 104 x 70 x 22 (mm); Nguồn DC 12V/0.5A
  • Hỗ trợ trả hàng nếu không tương thích (7 ngày)
{header}
Đầu mạng RJ45 DINTEK STP Cat

Đầu mạng RJ45 DINTEK FTP Cat.5e, đầu mạng chống nhiễu với khả năng truyền tải internet tốc độ cao.

  • Số lượng 100 đầu/bịch.
  • Được thiết kế chuyên dụng cho cáp Cat.5e, cung cấp khả năng chống nhiễu, cho phép truyền tải internet với tốc độ Gigabit.
  • Được làm bằng loại nhựa độ bền cao với lớp bọc chống nhiễu bên ngoài, chịu được môi trường khắc nghiệt.
  • Chân tiếp xúc được làm bằng hợp kim đồng mạ vàng, giúp chống oxy hóa, đảm bảo tiếp xúc tốt và truyền tín hiệu tốt nhất.
  • Ứng dụng rộng rãi trong ngành mạng, phù hợp với các tiêu chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u...
  • Thân thiện với môi trường.
{header}
DrayTek Vigor2915ac
MỚI

Router VPN chuyên nghiệp cho Doanh Nghiệp SMB, Nhà hàng, Quán Cafe, phòng Game - Hỗ trợ WiFi Marketing.

  • 2 cổng Wan Gigabit, RJ45 (WAN 2 chuyển đổi từ port LAN 4).

  • 4 cổng Lan Gigabit, RJ45. 

  • 1 cổng USB 1 cổng cho phép kết nối 3G/4G, printer, storage…

  • 2 anten 5dBi chuẩn 802.11ac Wave 2 MU-MIMO, tốc độ 1200Mbps: 400Mbps ở băng tần 2.4GHz và 867 Mbps ở băng tần 5GHz.

  • Tạo tối đa 8 SSID (4 SSID mỗi băng tần).

  • Công nghệ Band Steering giúp chọn băng tần tối ưu cho client.

  • Wireless Station Control: Giám sát và quản lý thiết bị và thời gian kết nối.

  • Cân bằng tải (cộng gộp băng thông) hoặc dự phòng các đường truyền internet (Loadbalance/ Failover).

  • 30.000 NAT Session, Throughtput: 900Mbps, chịu tải 80-100 user.

  • VPN Server 16 kênh (8 kênh SSL VPN).

  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp giúp tối ưu đường truyền Internet.

  • Web Portal: Hiện trang quảng cáo khi khách hàng kết nối internet.

  • Tích hợp Wi-Fi Marketing từ các nhà phát triển hàng đầu như Meganet, VNWIFI, Nextify...

  • Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address, Port Service, URL/Web content filter, schedule,...).

  • DrayDDNS - tên miền động miễn phí của DrayTek.

  • Quản lý tập trung Vigor2915 bằng phần mềm DrayTek VigorACS 2 hoặc cloud DrayTek Free.

{header}
Đầu mạng RJ45 DINTEK UTP Cat

Đầu mạng RJ45 DINTEK UTP Cat.6, chuyên dụng cho Cat6 truyền tải internet tốc độ cao.

  • Số lượng 100 đầu/bịch.
  • Được thiết kế chuyên dụng cho cáp Cat.6/6A, cho phép truyền tải internet với tốc độ Gigabit.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp độ bền cao, chịu được môi trường khắc nghiệt.
  • Chân tiếp xúc được làm bằng hợp kim đồng mạ vàng, giúp chống oxy hóa, đảm bảo tiếp xúc tốt và truyền tín hiệu tốt nhất.
  • Ứng dụng rộng rãi trong ngành mạng, phù hợp với các tiêu chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u...
  • Thân thiện với môi trường.
{header}
DrayTek VigorSwitch P1280
Switch 28 cổng Web Smart Gigabit PoE cho doanh nghiệp, văn phòng, phòng game,... triển khai nhiều loại dịch vụ camera IP, VoIP,....
  • 24 cổng Gigabit Ethernet PoE+, RJ45.
  • 4 cổng combo Gigabit SFP/RJ-45.
  • Cấp nguồn tối đa mỗi cổng 30 watt, tổng công suất lên đến 340 watt PoE.
  • Theo dõi và lập lịch tắt/mở các thiết bị qua cổng PoE.
  • Port-Based & 802.1Q tag-based VLAN.
  • Hỗ trợ triển khai dịch vụ VoIP với Auto Voice VLAN.
  • QoS with 8 priority queues and rate limiting.
  • Hỗ trợ Dual-stack IPv4/IPv6.
  • Cho phép quản lý tập trung với Switch Management trên Router Vigor.
  • Khả năng chống sét lên đến 4KV.
{header}
APTEK APS1015-20

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 155Mbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1015-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1550nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
APTEK PoE48-FE - PoE Adaper 48V Fast Ethernet Port

Thiết bị cấp nguồn DC lên đến 48V đủ cho tất cả thiết bị sử dụng nguồn PoE hiện nay Camera IP, Access Point, VoIP...

  • Input: 100-240VAC, 0.75A MAX 50/60Hz.
  • Output 48VDC, 0.5A,
  • Passive PoE Injector 
  • 1 port LAN 10/100Mbps dành cho truyền dữ liệu.
  • Tương thích với các thiết bị sử dụng nguồn PoE 802.3a/at, tuyệt đối không nối vào thiết bị không hỗ trợ PoE. 
  • 1 port PoE dùng truyền/nhận tín hiệu và cấp nguồn 48VDC cho thiết bị cấp nguồn PoE như Camera IP, Access Point, VoIP...
  • Truyền tín hiệu điện lên đến 100m với cáp DINTEK (made in Taiwan).
{header}
DrayTek VigorSwitch G2100

Thiết bị chuyển mạch với Switch 10 cổng Layer 2+ Managed Gigabit chuyên dụng cho doanh nghiệp, văn phòng, phòng game, …

  • 8 x cổng Gigabit Ethernet RJ45.
  • 2 x cổng Gigabit SFP Slot.
  • Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN, Protocol-based VLAN, VoIP VLAN, Q-in-Q.
  • Tích hợp các tính năng Layer 3 như định tuyến giữa các VLAN, DHCP server.
  • Tính năng LACP giúp gộp băng thông đường truyền.
  • Tính năng Spanning Tree, Loop detection giúp tăng cường độ ổn định hệ thống.
  • IGMP snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video.
  • DHCP snooping chống giả mạo DHCP server.
  • ACL, Port security, IP Source Guard, ARP Inspection, DoS, Jumbo Frame.
  • Cấu hình bằng giao diện web và dòng lệnh.
 
{header}
DINTEK ezi-PLUG RJ45 (1501-88060)

Đầu mạng xuyên thấu ezi-PLUG

  • Bấm dây không còn sai màu.
  • Thích hợp cho truyền nguồn PoE lên đến 30W.
  • Dùng cho cáp mạng Cat.5e, Cat.6.
  • Đầu sợi cáp sát đáy, không lỏng lẻo.
  • 8 thanh tiếp xúc sợi cáp được mạ vàng.
  • Dây cáp gắn chặt vào đầu mạng không còn tình trạng "sụt xị".
  • Tốc độ bấm dây nhanh hơn 2 lần so với cách bấm dây truyền thống.
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 1m.
{header}
APTEK APS1015-20-SC

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 155Mbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1015-20-SC

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: SC
  • Bước sóng phát Tx: 1550nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DrayTek VigorSwitch P1282

Switch 28 cổng Web Smart Gigabit PoE cho doanh nghiệp, văn phòng, phòng game,... triển khai nhiều loại dịch vụ camera IP, VoIP,....

  • 04 port combo Gigabit RJ45 + SFP slot Gigabit.
  • Quy định mức độ ưu tiên cho từng port.
  • Quy định mức công suất tối đa cho từng port (W).
  • Theo dõi mức tiêu thụ của từng port (W / A).
  • Lập lịch cấp nguồn cho từng port (tiết kiệm điện năng).
  • Hỗ trợ chia VLAN 802.1q, Port based VLAN, VoIP VLAN.
  • Tính năng LACP giúp gộp băng thông các đường truyền.
  • Tính năng Spanning Tree giúp tăng cường độ ổn định hệ thống.
  • IGMP snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video.
  • Tính năng Storm Control, DoS Attack Prevention.
  • Cấu hình bằng giao diện web và dòng lệnh.
  • Tổng công suất nguồn cấp PoE: 340W
  • Quản lý tập trung bằng SWM tích hợp trên Router DrayTek / phần mềm VigorConnect (miễn phí), hoặc phần mềm VigorACS2 (phí hằng năm) hoặc cloud DrayTek Free.
{header}
APTEK APS1035-20

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 155Mbps, 2 core, Single-Mode APTEK APS1035-20

  • Bước sóng Tx/Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DrayTek Vigor2915Fac
MỚI

Router quang chuyên nghiệp cho Doanh Nghiệp SMB, Nhà hàng, Quán Cafe, phòng Game - Hỗ trợ WiFi Marketing.

  • 1 x cổng WAN cố định 100/1000Mbps slot SFP.
  • 1 x cổng có thể chuyển đổi WAN/LAN 10/100/1000Mbps Ethernet, RJ45.
  • 3 x cổng LAN cố định 10/100/1000Mbps Ethernet, RJ45.
  • WiFi AC1300 Wave 2 MU-MIMO (2.4GHz: 400Mbps, 5GHz: 867Mbps).
  • 1 x cổng USB sử dụng cho USB 3G/4G, máy in, ...
  • NAT Throughput lên đến 500Mbps, NAT sessions: 50.000, ...
  • Hỗ trợ lên đến 16 kênh VPN với 8 kênh VPN-SSL Tunnel.
  • Cân bằng tải trên nhiều đường truyền đồng thời, kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu hóa đường truyền internet.
  • Hỗ trợ IPv4 và IPv6.
  • Cho phép quản lý từ xa qua Cloud VigorACS2
{header}
DINTEK ezi-LOCK (1601-00008)

Nắp chụp và đầu gài chống thoát đầu RJ45 DINTEK ezi-LOCK

  • Làm bằng chất liệu nhựa cao cấp.
  • Giữ đầu mạng kết nối chặt.
  • Tránh tình trạng lỏng lẻo đầu mạng làm mất kết nối.
  • Thiết kế hiện đại, mang lại tính thẩm mỹ và bảo vệ tốt cho đầu mạng RJ45.
{header}
Đầu mạng RJ45 DINTEK FTP Cat

Đầu mạng RJ45 DINTEK FTP Cat.6 chống nhiễu, chuyên dụng cho Cat6 truyền tải internet tốc độ cao.

  • Số lượng 100 đầu/bịch.
  • Được thiết kế chuyên dụng cho cáp Cat.6/6A, cho phép truyền tải internet với tốc độ Gigabit.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp độ bền cao, chịu được môi trường khắc nghiệt.
  • Có lớp bọc chống nhiễu bên ngoài đảm bảo tín hiệu tốt nhất.
  • Chân tiếp xúc được làm bằng hợp kim đồng mạ vàng, giúp chống oxy hóa, đảm bảo tiếp xúc tốt và truyền tín hiệu tốt nhất.
  • Ứng dụng rộng rãi trong ngành mạng, phù hợp với các tiêu chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u...
  • Thân thiện với môi trường.
{header}
DrayTek VigorSwitch P2280x

Switch 28 cổng (4 cổng 1/10Gigabit slot SFP) Layer 2+ Managed Gigabit Switch PoE, cho doanh nghiệp, văn phòng, phòng game triển khai các dịch vụ như camera IP, VoIP...

  • 24 port LAN Gigabit PoE 802.3af/at.
  • 4 port Gigabit/ 10Gigabit SFP+ slot. 1 port console RJ-45.
  • 1 Factory Reset Button.
  • Quy định mức độ ưu tiên cho từng port.
  • Quy định mức công suất tối đa cho từng port.
  • Theo dõi mức tiêu thụ của từng port (W / A).
  • Kiểm tra trạng thái thiết bị đầu cuối (ping detect) để reset lại nguồn của port nếu thiết bị đó bị treo.
  • Lập lịch cung cấp nguồn cho từng port (tiết kiệm điện năng).
  • Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN, Protocol-based VLAN, VoIP VLAN, Surveillance VLAN, VLAN Management Q-in-Q basic, Port Isolation.
  • Tính năng LACP giúp gộp băng thông đường truyền( 8 group, mỗi group tối đa 8 port).
  • Tính năng Spanning Tree, Loop detection giúp tăng cường độ ổn định hệ thống.
  • IGMP snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video.
  • DHCP snooping chống giả mạo DHCP server.
  • ACL, Port security, IP Source Guard, ARP Inspection, DoS, Jumbo Frame.
  • Tính năng Layer 3 như: DHCP server/ Static Route/ VLAN route.
  • Cấu hình bằng giao diện web và dòng lệnh.
  • Tổng công suất nguồn cấp PoE: 400W.
{header}
APTEK APM110

Chuyển đổi quang điện Media Converter APTEK APM110

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1Gbps.
  • Loại tín hiệu: Multi-Mode.
  • Bước sóng phát Tx/Rx: 850nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 550m.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DrayTek VigorSwitch G1282

Thiết bị chuyển mạch với Switch 24 cổng với 4 LAN Gigabit, chuyên dụng cho doanh nghiệp, văn phòng, phòng game, …

 

  • 24 port LAN Gigabit port.
  • 4 port combo LAN Gigabit + slot SFP quang Gigabit.
  • Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, VoIP VLAN.
  • Tính năng LACP giúp gộp băng thông đường truyền.
  • Tính năng Spanning Tree giúp tăng cường độ ổn định hệ thống.
  • IGMP Snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video.
  • Tính năng Storm Control, DoS Attack Prevention.
  • Cấu hình bằng giao diện web và dòng lệnh.
  • Quản lý tập trung bằng SWM tích hợp trên Router DrayTek / phần mềm VigorConnect (miễn phí), hoặc phần mềm VigorACS2 (phí hằng năm) hoặc cloud DrayTek Free.
{header}
Đầu chụp hạt mạng DINTEK RJ45 Boot đa màu (1601-XXXX)

Đầu chụp hạt mạng DINTEK RJ45 Boot đa màu

  • Dùng được cho cả Cat.5e và Cat.6.
  • Làm bằng cao su mềm, độ bền cao với nhiều màu sắc nổi bật.
  • Giúp đầu RJ45 không bị đứt gãy tăng tuổi thọ cho cáp và đầu mạng.
  • Bảo vệ lẫy khóa đầu RJ45 không bị gãy trong quá trình sử dụng.
  • Tăng tính thẩm mỹ cho công trình, dễ dàng quản lý dây mạng.
  • Đa dạng màu sắc: vàng, đỏ, xanh...
{header}
APTEK PoE48-GE - PoE Adaper 48V Gigabit Ethernet Port

Thiết bị cung cấp nguồn DC lên đến 48V đủ cho tất cả thiết bị sử dụng nguồn PoE hiện nay Camera IP, Access Point, VoIP...

  • Input: 100-240VAC, 0.75A MAX 50/60Hz.
  • Output 48VDC, 0.5A.
  • Passive PoE Injector
  • Tương thích với các thiết bị sử dụng nguồn PoE 802.3af/at, tuyệt đối không nối vào thiết bị không hổ trợ PoE. 
  • 1 port LAN 10/100/1000Mbps dành cho truyền dữ liệu.
  • 1 port PoE dùng truyền/nhận tín hiệu và cấp nguồn 48VDC cho thiết bị cấp nguồn PoE như Camera IP, Access Point, VoIP...
  • Truyền tín hiệu điện lên đến 100m với cáp DINTEK (made in Taiwan).
{header}
DINTEK Module Jack Cat

Ổ cắm mạng âm tường DINTEK Module Jack Cat.5e dạng ngang E-Jack

  • Sử dụng cho việc thi công mạng cho outlet âm tường hoặc patch panel.
  • Sử dụng cho dây cáp mạng Cat.5e, đảm bảo dữ liệu truyền tốt, mang lại tính thẩm mỹ cho công trình.
  • Kết hợp với bộ nhấn cáp dạng ngang DINTEK F-Tool để đem lại hiệu quả cao nhất.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp, độ bền cao.
{header}
APTEK APS1113-20

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 1.25Gbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1113-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1550nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
  • Hỗ trợ DDM.
{header}
DrayTek VigorSwitch P2540x

Switch 54 cổng (6 cổng 1/10Gigabit slot SFP+) Layer2+ Managed Gigabit PoE, chuyên dùng cho doanh nghiệp, phòng game...

  • 48 port LAN Gigabit PoE 802.3af/at RJ-45.
  • 6 port Gigabit/ 10Gigabit SFP+ slot.
  • Tổng công suất PoE 400W.
  • Quy định mức độ ưu tiên cấp nguồn cho từng port.
  • Theo dõi mức tiêu thụ điện năng của từng port.
  • Kiểm tra trạng thái thiết bị đầu cuối (ping detect) để khởi động lại nguồn PoE của cổng kết nối nếu thiết bị đó bị treo.
  • Lập lịch cung cấp nguồn cho từng port (tiết kiệm điện năng).
  • 1 Factory Reset Button.
  • Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN, Protocol-based VLAN, VoIP VLAN, Surveillance VLAN, VLAN Management Q-in-Q basic, Port Isolation.
  • Tính năng LACP giúp gộp băng thông đường truyền ( 8 group, mỗi group tối đa 8 port).
  • Tính năng Spanning Tree, Loop detection giúp tăng cường độ ổn định hệ thống.
  • IGMP snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video.
  • ACL, Port security, IP Source Guard, ARP Inspection, DoS, Jumbo Frame.
  • Tính năng Layer 3 như: DHCP server/ Static Route/ VLAN route.
  • Cấu hình bằng giao diện web và dòng lệnh.
  • Quản lý tập trung qua Vigorconnect, CSM, VigorACS2.
{header}
APTEK AP100-20

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP100-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DrayTek - Nextify

Dịch vụ Wi-Fi Marketing "DrayTek - Nextify"

  • Hỗ trợ đa dạng các loại trang chào, sử dụng cho nhiều mục đích marketing khác nhau.
  • Đa dạng các tính năng Wi-Fi Marketing, cho khách hàng nhiều sự lựa chọn.
  • Việc cấu hình và thay đổi trang chào đễ dàng.
  • Tính năng báo cáo cung cấp đầy đủ thông tin về số lượng khách hàng, tần suất,...
  • Tính năng thu thập thông tin khách hàng qua email, số điện thoại... cho mục đích Re-Marketing và chăm sóc khách hàng.
  • Quản lý quan hệ khách hàng(CRM) giúp doanh nghiệp tiếp cận và giao tiếp với khách hàng, quản lý các thông tin của khách hàng nhằm phục vụ khách hàng tốt hơn.
  • Số lượng truy cập không giới hạn.
{header}
DrayTek VigorSwitch P1090
Switch 8 Port Gigabit Ethernet PoE, phù hợp triển khai internet, camera... cho văn phòng, hộ gia đình, doanh nghiệp...
  • 8 cổng LAN Gigabit hỗ trợ PoE, RJ45.
  • Cổng 1 ~ 4 hỗ trợ PoE+ 802.3at (30W/port).
  • Cổng 5 ~ 8 hỗ trợ PoE 802.3af (15.4W/port).
  • Tổng công suất cấp nguồn lên đến 130 Wat.
  • Hỗ trợ cấp nguồn cho các thiết bị PoE: VoIP, camera IP, AP...
  • Hỗ trợ Loop Detection tăng cường độ ổn định hệ thống.
  • Hỗ trợ lên đến 120m với cáp DINTEK CAT.5e.
  • Made in Taiwan
{header}
APTEK APS1113-SC

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 1.25Gbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1113-SC

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: SC
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1550nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DINTEK Module Jack Cat

Ổ cắm mạng âm tường DINTEK Module Jack Cat.5e dạng dọc F-Jack

  • Sử dụng cho việc thi công mạng cho outlet âm tường hoặc patch panel.
  • Sử dụng cho dây cáp mạng Cat.5e, đảm bảo dữ liệu truyền tốt, mang lại tính thẩm mỹ cho công trình.
  • Kết hợp với bộ nhấn cáp dạng dọc DINTEK E-Tool để đem lại hiệu quả cao nhất.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp, độ bền cao.
{header}
APTEK AP100-20A

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP100-20A

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1550nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DrayTek VigorSwitch P1092
Switch 10 cổng Smart Lite PoE, hỗ trợ triển khai dịch vụ camera IP, AP,...tại văn phòng, hộ gia đình...
  • 8 cổng Gigabit Ethernet PoE+ chuẩn 802.3at/af, RJ45.
  • 2 Cổng Gigabit SFP 100/1000Mbps.
  • Cung cấp tối đa 30 watt mỗi cổng, tổng công suất lên đến 110 watt.
  • Port-based & 802.1q tag-based VLAN
  • Cải thiện hiệu suất với QoS.
  • Tính năng IGMB Snooping.
  • Tính năng cộng gộp băng thông Link Aggregation với LACP.
  • Quản lý bằng giao diện WEB (WEB UI).
{header}
DINTEK Module Jack Cat

Ổ cắm mạng âm tường DINTEK Module Jack Cat.5e chống nhiễu

  • Sử dụng cho việc thi công mạng cho outlet âm tường hoặc patch panel.
  • Sử dụng cho dây cáp mạng Cat.5e, đảm bảo dữ liệu truyền tốt, mang lại tính thẩm mỹ cho công trình.
  • Lớp bọc chống nhiễu giúp ổn định dữ liệu truyền.
  • Kết hợp với bộ nhấn cáp dạng dọc DINTEK Tool để đem lại hiệu quả cao nhất.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp, độ bền cao.
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e 1

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 1.8m.
{header}
APTEK APS1115-20

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 1.25Gbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1115-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1550nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.

 

{header}
DrayTek Vigor2927Fac
MỚI

Router quang VPN Wan kép chuyên nghiệp cho Doanh Nghiệp/ Nhà Hàng / Khách Sạn chịu tải 150 user-Hỗ trợ WiFi Marketing.

  • 1 x cổng WAN cố định 100/1000Mbps slot SFP.
  • 1 x cổng có thể chuyển đổi WAN/LAN 10/100/1000Mbps Ethernet, RJ45.
  • 5 x cổng LAN cố định 10/100/1000Mbps Ethernet, RJ45.
  • WiFi AC1300 Wave 2 MU-MIMO (2.4GHz: 400Mbps, 5GHz: 867Mbps).
  • 2 x cổng USB sử dụng cho USB 3G/4G, máy in, ...
  • NAT Throughput lên đến 940Mbps (chạy 1 WAN) và 1.8Gbps (chạy 2 WAN), NAT sessions: 60.000, ...
  • Hỗ trợ lên đến 50 kênh VPN với 25 kênh VPN-SSL Tunnel.
  • Cân bằng tải trên nhiều đường truyền đồng thời, kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu hóa đường truyền internet.
  • Hỗ trợ IPv4 và IPv6.
  • Quản lý tập trung các VigorAP và các VigorSwitch.
  • Cho phép quản lý từ xa qua Cloud VigorACS2.
 
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 2m.
{header}
DrayTek VigorSwitch P2121
Switch 12 cổng Layer 2 Managed Gigabit PoE triển khai đa dịch vụ camera IP, VoIP...cho doanh nghiệp, văn phòng, phòng game...
  • 8 cổng LAN Gigabit PoE chuẩn 802.3 at/af, RJ45.
  • 4 Cổng combo SFP/RJ45 uplink.
  • Cung cấp tối đa 30 watt mỗi cổng, tổng công suất lên tới 140 watt.
  • Theo dõi mức tiêu thụ của từng port (W/A).
  • Tự động lập lịch tắt mở port PoE khi thiết bị treo.
  • Tính năng LACP giúp gộp băng thông đường truyền.
  • Tính năng Spanning Tree giúp tăng cường độ ổn định hệ thống.
  • IGMP snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video.
  • DHCP snooping chống giả mạo DHCP server.
  • ACL, Port security, IP Source Guard, ARP Inspection, DoS, Jumbo Frame.
  • Tính năng tự động phân bổ năng lượng (Dynamic Power Budget Distribution).
  • Kiểm tra trạng thái thiết bị đầu cuối (Ping Detect) để reset lại nguồn của port nếu thiết bị đó bị treo.
  • Cấu hình bằng giao diện web và dòng lệnhHỗ trợ chia VLAN 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN(dynamic), Protocol-based VLAN, VoIP VLAN, Q-in-Q.
{header}
APTEK RG59

Cáp đồng trục APTEK RG59 - 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
  • RG59/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%

 

{header}
DrayTek VigorSwitch G2280x

Switch 28 cổng (4 cổng 1/10Gigabit slot SFP+) Layer2+ Managed Gigabit chuyên dùng cho doanh nghiệp, văn phòng, phòng game...

  • 24 port LAN Gigabit RJ-45.
  • 4 port Gigabit/ 10Gigabit SFP+ slot.
  • 1 port console RJ-45.
  • 1 Factory Reset Button.
  • Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN, Protocol-based VLAN, VoIP VLAN, Surveillance VLAN, VLAN Management Q-in-Q basic, Port Isolation.
  • Tính năng LACP giúp gộp băng thông đường truyền ( 8 group, mỗi group tối đa 8 port).
  • Tính năng Spanning Tree, Loop detection giúp tăng cường độ ổn định hệ thống.
  • IGMP snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video.
  • ACL, Port security, IP Source Guard, ARP Inspection, DoS, Jumbo Frame.
  • Tính năng Layer 3 như: DHCP server/ Static Route/ VLAN route.
  • Cấu hình bằng giao diện web và dòng lệnh.
  • Quản lý tập trung qua Vigorconnect, CSM, VigorACS2.
{header}
APTEK APS1135-20

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 1.25Gbps, 2 core, Single-Mode APTEK APS1135-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DINTEK Module Jack Cat

Ổ cắm mạng âm tường DINTEK Module Jack Cat.6 dạng ngang E-Jack

  • Sử dụng cho việc thi công mạng cho outlet âm tường hoặc patch panel.
  • Sử dụng cho dây cáp mạng Cat.6, đảm bảo dữ liệu truyền tốt, mang lại tính thẩm mỹ cho công trình.
  • Kết hợp với bộ nhấn cáp dạng ngang DINTEK F-Tool để đem lại hiệu quả cao nhất.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp, độ bền cao.
{header}
DrayTek VigorSwitch G2540x

Switch 54 cổng (6 cổng 1/10Gigabit slot SFP+) Layer2+ Managed Gigabit, chuyên dùng cho doanh nghiệp, tòa nhà, phòng game...

  • 48 port LAN Gigabit RJ-45.
  • 6 port Gigabit/ 10Gigabit SFP+ slot.
  • 1 Factory Reset Button.
  • Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN, Protocol-based VLAN, VoIP VLAN, Surveillance VLAN, VLAN Management Q-in-Q basic, Port Isolation.
  • Tính năng LACP giúp gộp băng thông đường truyền ( 8 group, mỗi group tối đa 8 port).
  • Tính năng Spanning Tree, Loop detection giúp tăng cường độ ổn định hệ thống.
  • IGMP snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video.
  • ACL, Port security, IP Source Guard, ARP Inspection, DoS, Jumbo Frame.
  • Tính năng Layer 3 như: DHCP server/ Static Route/ VLAN route.
  • Cấu hình bằng giao diện web và dòng lệnh.
  • Quản lý tập trung qua Vigorconnect, CSM, VigorACS2.
{header}
APTEK PoE48-GE30 - PoE Adaper 48V Gigabit Ethernet Port

Thiết bị cho phép các bạn cấp nguồn PoE chỉ cho các thiết bị mình cần và tận dụng lại hệ thống cáp mạng, không cần phải đổi hoặc trang bị thiết bị mới

  • Input: 100-240VAC 50/60Hz.
  • Output: 48VDC 30W.
  • Tương thích với các thiết bị sử dụng nguồn PoE 802.3af/at, tuyệt đối không nối vào thiết bị không hổ trợ PoE.
  • 1 port LAN 10/100/1000Mbps dành cho truyền dữ liệu.
  • 1 port PoE dùng truyền/nhận tín hiệu và cấp nguồn 48VDC cho thiết bị cấp nguồn PoE như Camera IP, Access Point, VoIP...
  • Truyền tín hiệu điện lên đến 100m với cáp DINTEK (made in Taiwan).
{header}
DINTEK Module Jack Cat

Ổ cắm mạng âm tường DINTEK Module Jack Cat.6 dạng dọc F-Jack

  • Sử dụng cho việc thi công mạng cho outlet âm tường hoặc patch panel.
  • Sử dụng cho dây cáp mạng Cat.6, đảm bảo dữ liệu truyền tốt, mang lại tính thẩm mỹ cho công trình.
  • Kết hợp với bộ nhấn cáp dạng dọc DINTEK E-Tool để đem lại hiệu quả cao nhất.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp, độ bền cao.
{header}
APTEK AP100-20B

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP100-20B

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Bước sóng phát Tx: 1550nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DrayTek VigorSwitch P2280
Switch 28 cổng Layer 2 Managed Gigabit Switch PoE, cho doanh nghiệp, văn phòng, phòng game triển khai các dịch vụ như camera IP, VoIP...
  • 24 cổng Gigabit Ethernet PoE+ chuẩn 802.3at/af, RJ45.
  • 4 cổng combo Gigabit SFP/RJ-45.
  • Công suất mỗi cổng 30 wat, tổng công suất lên đến 385 watt PoE.
  • Lập lịch tắt/mở nguồn qua PoE, điều chỉnh dòng điện câp nguồn.
  • Port-based & 802.1Q tag-based VLAN.
  • Triển khai dịch vụ VoIP dễ dàng và tăng tính ổn định với Auto Voice VLAN.
  • Cải thiện hiệu năng với QoS.
  • Hỗ trợ Dual-stack IPv4/IPv6.
  • Quản lý Switch với Switch Management của Vigor Router.
  • Khả năng chống sét lên đến 4KV.
{header}
DINTEK Module Jack Cat

Ổ cắm mạng âm tường DINTEK Module Jack Cat.6 chống nhiễu

  • Sử dụng cho việc thi công mạng cho outlet âm tường hoặc patch panel.
  • Sử dụng cho dây cáp mạng Cat.6, đảm bảo dữ liệu truyền tốt, mang lại tính thẩm mỹ cho công trình.
  • Lớp bọc chống nhiễu giúp ổn định dữ liệu truyền.
  • Kết hợp với bộ nhấn cáp dạng dọc DINTEK Tool để đem lại hiệu quả cao nhất.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp, độ bền cao.
{header}
APTEK A12 - Router WiFi Dual Band AC1200 AC

AC1200 Wireless Router, hỗ trợ công nghệ MU-MIMO

  • 2 Anten (2x2 MU-MIMO).
  • 1 WAN/1 LAN, CPU tốc độ cao.
  • Chịu tải lên đến 40 thiết bị không dây kết nối cùng lúc trên 2 băng tần.
  • Phục vụ nhu cầu sử dụng mạng không dây mật độ truy cập cao với luồng dữ liệu lớn.
  • Băng tần 2.4GHz chuẩn N tốc độ lên đến 300Mbps, băng tần 5GHz chuẩn AC tốc độ lên đến 867Mbps (AC1200 Wave 2).
  • Hỗ trợ IPTV của FPT (IGMP Proxy), hỗ trợ VLAN tag cho IPTV của VNPT và Viettel.
  • Giao diện trực quan dễ dàng cấu hình.
  • 5 SSID cho mỗi băng tần. Giới hạn truy cập, băng thông mạng Wi-Fi khách.
  • Chức năng giới hạn số lượng kết nối bảo vệ router không bị treo.
  • Repeater. WISP dễ dàng thu sóng và phát lại từ bất kỳ nguồn nào.
  • Lập lịch tắt / mở WIFI.
{header}
DrayTek VigorSwitch G1280
Switch 28 Cổng Web Smart Gigabit triển khai đa dịch vụ tại văn phòng, doanh nghiệp, phòng game...
  • 24 cổng LAN Gigabit, RJ45.
  • 4 cổng combo LAN SFP/RJ45.
  • VLAN: Tag base 802.1q, Port based, MAC base, VoIP...
  • STP/RSTP, LACP, IGMP Snooping, QoS.
  • Bảo mật: Port Security, IP Source Guard, Loop protection, DoS, Storm control, ACL.
  • Chống giả mạo địa chỉ IP, DHCP server (IP Conflict Prevention) bảo vệ các thiết bị quan trong.
  • Giao diện dòng lệnh (CLI) giống Cisco.
  • Sử dụng giao diện quản lý DrayOS thân thiện.
  • Quản lý tập trung Switch Management với Router Vigor.
{header}
DINTEK Module Jack Cat

Ổ cắm mạng âm tường DINTEK Module Jack Cat.6A

  • Sử dụng cho việc thi công mạng cho outlet âm tường hoặc patch panel.
  • Sử dụng cho dây cáp mạng Cat.6, đảm bảo dữ liệu truyền tốt, mang lại tính thẩm mỹ cho công trình.
  • Kết hợp với bộ nhấn cáp dạng dọc DINTEK E-Tool để đem lại hiệu quả cao nhất.
  • Được làm bằng loại nhựa cao cấp, độ bền cao.
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 3m.
{header}
APTEK APS1335-20

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP+ 10Gbps, 2 core, Single-Mode APTEK APS1335-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng thu Tx/Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DrayTek Vigor2927Lac

Router 3G/4G/LTE CAT.6 WiFi chuẩn 802.11ac Wave 2 MU-MIMO

  • 1 x cổng WAN cố định 10/100/1000Mbps Ethernet, RJ45.
  • 1 x cổng có thể chuyển đổi WAN/LAN 10/100/1000Mbps Ethernet, RJ45.
  • 5 x cổng LAN cố định 10/100/1000Mbps Ethernet, RJ45.
  • 3G/4G/LTE CAT.6 tốc độ cao (Download 300Mbps, Upload 50Mbps).
  • WiFi AC1300 Wave 2 MU-MIMO (2.4GHz: 400Mbps, 5GHz: 867Mbps).
  • 1 x cổng USB sử dụng cho USB 3G/4G, máy in, ...
  • NAT Throughput lên đến 940Mbps (chạy 1 WAN) và 1.8Gbps (chạy 2 WAN), NAT sessions: 60.000, ...
  • Hỗ trợ lên đến 50 kênh VPN với 25 kênh VPN-SSL Tunnel.
  • Cân bằng tải trên nhiều đường truyền đồng thời, kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu hóa đường truyền internet.
  • Hỗ trợ IPv4 và IPv6.
  • Quản lý tập trung các VigorAP và các VigorSwitch.
  • Cho phép quản lý từ xa qua Cloud VigorACS2
{header}
APTEK SF1042P - Switch 4 port PoE unmanaged

Switch 6 cổng (2 cổng Uplink) PoE không quản lí, chuyên dụng cho IP camera, Wi-Fi AP, IP Phone, truyền tín hiệu và nguồn với khoảng cách 250m - Hỗ trợ Watch-dog

  • 4 cổng PoE 10/100 Mbps hỗ trợ IEEE 802.af/at.
  • 2 cổng Uplink 10/100 Mbps RJ45 trong đó 1 cổng kết nối modem hoặc switch trung tâm, 1 cổng kết nối với đầu ghi.
  • Công suất tối đa của mỗi port PoE 30W, tổng công suất tối đa 60W.
  • Hỗ trợ extended mode (CCTV mode): các cổng PoE sẽ bị cô lập với nhau, chỉ kết nối với cổng Uplink, truyền tín hiệu và nguồn PoE với khoảng cách 250m. Tốc độ truyển dữ liệu tối đa của các port PoE khi chọn mode extended là 10 Mbps.
  • MAC address table 1K.
  • Khả năng chống sét 4kV.
  • Nguồn AC 100 ~ 240V.
 
{header}
DrayTek Vigor2133n

Hight Throughtput LoadBalancing Router kết hợp Wifi chuẩn N - chuyên nghiệp cho doanh nghiệp, phòng game, quán cafe - hỗ trợ Wifi Marketing

  • 2 cổng Gigabit Ethernet WAN (WAN 2 chuyển đổi từ port LAN 4), RJ45. 
  • 4 cổng Gigabit Ethernet LAN, RJ45. 2 cổng USB 1 cổng cho phép kết nối 3G/4G, printer, storage…
  • 2 Anten băng tần 2.4GHz chuẩn 802.11n tốc độ 300Mbps. Tạo tối đa 4 SSID.
  • Dua-WAN Load Balance/Failover cho cổng các cổng WAN và cổng USB 3G/4G.
  • 30.000 NAT Session, Throughtput: 500Mbps (Static). Hỗ trợ triển khai các dịch vụ cao cấp: Static IP, PPPOE, PPTP, L2TP…
  • Tối đa 2 kết nối VPN bao gồm 2 SSL-VPN tunnels.
  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp giúp tối ưu đường ruyền Internet.
  • Firewall SPI dựa trên đối tượng, quản lý nội dung (CSM).
  • Hỗ trợ tính năng Wifi Marketing từ các nhà phát triển Meganet, VNWIFI, Nextify... hiệu quả.
  • Quản lý tập trung Access Point APM: 2 Access Point.
  • Cho phép quản lý từ xa bằng Cloud DrayTek VigorACS 2.
{header}
DINTEK Patch Panel Cat

DINTEK Patch Panel Cat.5e UTP 1U 24P 19inch

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.5e theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.
  • Chuyên dùng cho Cat.5e UTP.
  • Patch panel bao gồm 24 port, với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.
  • Cho phép đánh số các ổ cắm để dễ dàng quản lý.
{header}
APTEK AP110-20

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP110-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1Gbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
{header}
DrayTek VigorSwitch G2260
Switch 26 cổng Layer 2 Managed Gigabit, phù hợp cho doanh nghiệp, văn phòng, phòng game....
  • 20 cổng LAN Gigabit, RJ45.
  • 4 cổng combo SFP/RJ45.
  • 2 slot SFP quang 1.25G.
  • Tính năng LACP giúp gộp băng thông nhiều đường truyền.
  • MVR, IGMP snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video.
  • ACL, Port security, IP Source Guard, ARP Inspection, DoS, Jumbo Frame.
  • Tính năng Spanning tree, Loop detection giúp tăng cường độ ổn định hệ thống.
  • Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN, Protocol-based VLAN, VoIP VLAN, Q-in-Q.
  • VSM (Virtual Stacking Management) điều khiển 16 switches thông qua 1 địa chỉ IP.
  • Hỗ trợ cấu hình bằng giao diện web và dòng lệnh.
  • DHCP snooping chống giả mạo DHCP server.
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 5m.
{header}
APTEK APSM1185

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 1.25Gbps, 2 core, Multi-Mode APTEK APSM1185

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Loại tín hiệu: Multi-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx/Rx: 850nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 550m.
  • Tương thích với: RoHS, SFF-8472.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DrayTek VigorSwitch G2280
Switch 28 cổng (4 cổng combo SFP/RJ45) Layer2 Managed Gigabit chuyên dùng cho doanh nghiệp, văn phòng, phòng game...
  • 24 cổng LAN Gigabit, RJ45.
  • 4 cổng combo LAN SFP/RJ45.
  • Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN, Protocol-based VLAN, VoIP VLAN, Q-in-Q.
  • Tính năng LACP giúp gộp băng thông đường truyền.
  • Tính năng Spanning Tree, Loop detection giúp tăng cường độ ổn định hệ thống.
  • IGMP snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video.
  • DHCP snooping chống giả mạo DHCP server.
  • ACL, Port security, IP Source Guard, ARP Inspection, DoS, Jumbo Frame.
  • Cấu hình bằng giao diện web và dòng lệnh.
    NGƯNG SẢN XUẤT
{header}
DINTEK Patch Panel Cat

DINTEK Patch Panel Cat.5e UTP 2U 48P 19inch

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.5e theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.
  • Chuyên dùng cho Cat.5e UTP.
  • Patch panel bao gồm 48 port, với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.
  • Cho phép đánh số các ổ cắm để dễ dàng quản lý.
{header}
DrayTek VigorSwitch G2500

Switch 48 cổng (4 cổng combo SFP/RJ45) Layer2 Managed Gigabit chuyên dùng cho doanh nghiệp, văn phòng, phòng game...

  • 44 cổng LAN Gigabit, RJ45.
  • 4 cổng combo LAN SFP/RJ45.
  •  2 slot SFP.
  • 1 Port Console, RJ-45/ 1x Factory Reset Button.
  • Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q Tag-based, Port based VLAN, MAC based VLAN, Protocol-based VLAN, VoIP VLAN, Q-in-Q, Port Isolate.
  • Tính năng LACP giúp gộp băng thông đường truyền tối đa 16 Group (8 port/Group).
  • Tính năng Spanning Tree, Loop detection giúp tăng cường độ ổn định hệ thống.
  • IGMP snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video.
  • DHCP snooping chống giả mạo DHCP server.
  • ACL, Port security, IP Source Guard, ARP Inspection, DoS, Jumbo Frame, IP Conflict Prevention.
  • Cấu hình bằng giao diện web và dòng lệnh.
  • Cho phép quản lý tập trung qua CSM, VigorConnect hoặc VigorACS2.
  • 19-inch Rack Mountable.

NGƯNG SẢN XUẤT

{header}
DINTEK Patch Panel Cat

DINTEK Patch Panel Cat.5e FTP 1U 24P 19inch chống nhiễu

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.5e theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.
  • Chuyên dùng cho Cat.5e.
  • Patch panel bao gồm 24 port, với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.
  • Lớp chống nhiễu giúp tín hiệu truyền tốt nhất, giúp tăng hiệu suất truyền tải.
  • Cho phép đánh số các ổ cắm để dễ dàng quản lý.
{header}
APTEK APSM1385

Bộ chuyển đổi quang điện module SFP 10Gbps, 2 core, Multi-Mode APTEK APSM1385

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps.
  • Loại tín hiệu: Multi-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx/Rx: 850nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 300m.
  • Tương thích với: RoHS, SFF-8472.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 10m.
{header}
DrayTek Vigor2912Fn

Router-Wifi chuyên nghiệp cho doanh nghiệp, gia đình, cửa hàng với cổng quang SFP.

  • 2 cổng WAN 10/100Mbps (WAN 1: cổng quang trực tiếp SFP, WAN 2 chuyển đổi từ LAN 1, RJ45).
  • 4 cổng LAN 10/100Mbps, RJ45. 1 cổng USB kết nối 3G/4G.
  • 2 Anten băng tần 2.4GHz, tốc độ 300Mbps với chuẩn 802.11n.
  • Dual-WAN Load Balance/Failover. Hỗ trợ đường truyền đa dịch vụ: IPTV, Internet, VoIP,..
  • 30.000 NAT Session, Throughput: 93Mbps (Static). Khả năng chịu tải lên đến 50 user. Hỗ trợ triển khai các dịch vụ cao cấp: Static IP, PPPOE, PPTP,L2TP, DHCP…
  • VPN 16 kênh (GRE, IKEv2, 8 kênh VPN SSL...), VPN Trunking (Backup).VPN qua 3G/4G (Dial-out).
  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu hóa đường truyền internet.
  • Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị viên phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address…)
  • Hỗ trợ Wi-Fi Marketing từ nhà phát triển thứ 3(Meganet, Nextify, VNWIFI).
  • Khả năng xử lý được nâng cao, cân bằng tải linh hoạt và mạnh mẽ hơn.
  • User-Based quản lý người dùng theo tài khoản.
  • Cho phép quản lý từ xa với cloud VigorACS 2.
{header}
APTEK APS1200

Module SFP APTEK APS1200 sử dụng cáp mạng đầu ra RJ45 tốc độ 100Mbps

  • Cổng kết nối: RJ45.
  • Tốc độ liên kết dữ liệu: 100Mbps.
  • Tương thích với các loại cáp ethernet: CAT.5e, CAT6, CAT6A…
  • Hỗ trợ kết nối hot-swap với các khe SFP trên thiết bị.
  • Tương thích với các khe SFP 100Mbps như: Vigor2912F, Vigor2925F, Vigor2952, Vigor2960F, các loại Switch quang. 
{header}
DINTEK Patch Panel Cat

DINTEK Patch Panel Cat.6 UTP 1U 24P 19inch

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.6 theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.
  • Chuyên dùng cho Cat.6 UTP.
  • Patch panel bao gồm 24 port, với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.
  • Cho phép đánh số và màu các ổ cắm để dễ dàng quản lý.
{header}
APTEK AP110-S-PoE

Bộ Chuyển đổi quang điện (Slot SFP) cấp nguồn PoE chuyên dụng cho hệ thống Camera, Access Point, ...

  • 1 Slot SFP tốc độ 1Gbps, linh hoạt chọn cự ly truyền dẫn
  • 1 cổng Lan tốc độ 1Gbps, tích hợp cấp nguồn PoE chuẩn 802.3at/af
  • Tự ngắt kết nối Lan khi mất kết nối quang, giúp người dùng nhanh chóng phát hiện sư cố cáp quang
  • Có thể tăng khoảng cách cấp nguồn PoE cho camera lên đến 250 mét (giới hạn tốc độ 10Mbps)
{header}
DrayTek Vigor2925n

Router-Wifi Dual-WAN Load Balance và VPN đa kênh cho doanh nghiệp.

  • 2 cổng Gigabit Ethernet WAN, RJ45.
  • 5 cổng Gigabit Ethernet LAN, RJ45. 2 cổng USB cho phép kết nối USB 3G/4G, Printer...
  • 2 Anten băng tần 2.4GHz, tốc độ 300Mbps với chuẩn 201.11n. Tạo tối đa 4 SSID.
  • Dual-WAN Load Balance/Failover, hỗ trợ đường truyền đa dịch vụ: IPTV, Internet, VoIP...
  • 50.000 NAT Session, Throughput: 500Mbps, Chịu tải 100 user. Hỗ trợ nhiều dịch vụ cao cấp: Static IP, PPPoE, , PPTP/L2TP, DHCP…
  • VPN 50 kênh (OpenVPN, GRE, IKEv2, SSL, PPTP, L2TP, IPSec...), VPN Trunking (LoadBalance/Backup), VPN qua 3G/4G (Dial-out).
  • Quản lý theo Username/Password: hỗ trợ chứng thực qua máy chủ Radius/LDAP.
  • Tích hợp chuẩn IPv4/IPv6.
  • Chức năng QoS 802.11p, IP Address, Port, TOS, DSCP, Application.
  • Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị viên phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address…).
  • Quản lý VPN tập trung các CVM, quản lý tập trung Access Point APM (30 Access Point), quản lý tập trung Switch SWM (10 Switch).
  • Cho phép quản lý từ xa với Cloud VigorACS 2.
{header}
DINTEK Patch Panel Cat

DINTEK Patch Panel Cat.6 UTP 2U 48P 19inch

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.6 theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.
  • Chuyên dùng cho Cat.6 UTP.
  • Patch panel bao gồm 48 port, với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.
  • Cho phép đánh số và màu các ổ cắm để dễ dàng quản lý.
{header}
DrayTek Vigor2925Fn

Router-Wifi Dual-WAN Load Balance và VPN đa kênh cho doanh nghiệp.

  • 2 cổng Gigabit Ethernet WAN, WAN 1: slot SFP, WAN 2 RJ45.
  • 4 cổng Gigabit Ethernet LAN, RJ45. 2 cổng USB cho phép kết nối USB 3G/4G, Printer...
  • 2 Anten băng tần 2.4GHz, tốc độ 300Mbps với chuẩn 802.11n. Tạo tối đa 4 SSID.
  • Dual-WAN Load Balance/Failover, hỗ trợ đường truyền đa dịch vụ: IPTV, Internet, VoIP...
  • 50.000 NAT Session. NAT Throughput: 500Mbps (Static). Chịu tải 100 user. Hỗ trợ nhiều dịch vụ cao cấp: Static IP, PPPoE, , PPTP/L2TP, DHCP…
  • VPN 50 kênh (OpenVPN, GRE, IKEv2, SSL, PPTP, L2TP, IPSec...), VPN Trunking (LoadBalance/Backup), VPN qua 3G/4G (Dial-out).
  • Quản lý theo username/password: hỗ trợ chứng thực qua máy chủ Radius/LDAP.
  • Tích hợp chuẩn IPv4/IPv6.
  • Chức năng QoS 802.3p, IP Address, Port, TOS, DSCP, Application.
  • Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị viên phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address…).
  • Tích hợp Wi-Fi Marketing từ các nhà phát triển hàng đầu như Meganet, VNWIFI, Nextify...
  • Quản lý VPN tập trung CVM, quản lý tập trung Access Point APM (20 Access Point), quản lý tập trung Switch SWM (10 Switch).
  • Cho phép quản lý từ xa với Cloud VigorACS 2.
{header}
APTEK APS1210

Module SFP APTEK ASP1210 sử dụng cáp mạng đầu ra RJ45 tốc độ 1000Mbps

  • Cổng kết nối: RJ45.
  • Tốc độ liên kết dữ liệu: lên đến 1Gbps.
  • Tương thích với các loại cáp ethernet: CAT.5e, CAT6, CAT6A…
  • Hỗ trợ kết nối hot-swap với các khe SFP trên thiết bị.
  • Tương thích với các khe SPF 1Gbps như: Vigor2925F, Vigor2952, Vigor2960F, Vigor3900, các loại Switch quang.
{header}
DrayTek Vigor2926ac

Router Wi-Fi Dual-Wan, chuẩn 802.11ac Wave 2 MU-MIMO băng thông rộng thích hợp cho văn phòng, doanh nghiệp, gia đình...

  • 2 cổng Gigabit WAN (Ethernet WAN 10/100/1000Mbps), RJ45.
  • 4 cổng Gigabit LAN (Ethernet LAN 10/100/1000Mbps), RJ45. 2 cổng USB 2.0 cho phép kết nối USB 3G/4G, Printer...
  • 4 Anten với 2 băng tần sóng là 2.4GHz (802.11n 2x2 MIMO 300Mbps (wireless model) và 5GHz (802.11ac Wave 2 3x3 MU-MIMO 1.3Gbps (dual-band model).
  • Cho phép tạo 4 SSID trên mỗi băng tần.
  • Hỗ trợ tính năng Mesh với VigorAP 903 và VigorAP 802.
  • Dual-WAN Load Balance/Failover. Hỗ trợ đường truyền đa dịch vụ Internet, VoIP, IPTV,...
  • 50.000 NAT Session, Throughtput: 500Mbps (PPPOE) chịu tải 120 user, hỗ trợ triển khai dịch vụ cao cấp: Static IP, PPPOE, PPTP/L2TP, DHCP…
  • VPN 50 kênh (PPTP, L2TP, IPSec, SSL), VPN Trunking (LoadBalancing/Backup), VPN qua 3G/4G.
  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu đường truyền Internet.
  • Firewall SPI dựa trên đối tượng, quản lý nội dung (CSM),
  • Chế độ Hight-Availalibity
  • Quản lý VPN tập trung CVM (8 site Router), quản lý tập trung Access Point APM (20 Access Point), quản lý tập trung Switch SWM (10 Switch).
  • Cho phép quản lý từ xa bằng phần mềm DrayTek Vigor ACS 2 qua TR-069.

NGƯNG SẢN XUẤT

{header}
DINTEK Patch Panel CAT

DINTEK Patch Panel Cat.6 FTP 1U 24P 19inch chống nhiễu

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.6 theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.
  • Chuyên dùng cho Cat.5e.
  • Patch panel bao gồm 24 port, với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.
  • Lớp chống nhiễu giúp tín hiệu truyền tốt nhất, giúp tăng hiệu suất truyền tải.
  • Cho phép đánh số các ổ cắm để dễ dàng quản lý.
{header}
APTEK CAT
Cáp mạng CAT.6 UTP 100m
  • Thiết kế với 4 cặp dây, chất liệu: CCA, kích thước: 23AWG (0.56mm).
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 100m.
  • Đáp ứng nhu cầu cho những ứng dụng Gigabit Ethernet, 10/100BASE-TX...
  • Cho phép cấp nguồn qua Ethernet (PoE) lên tới 100m.
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
  • Quy cách: 100m/thùng, vỏ bảo vệ PVC màu xám.
  • Thích hợp sử dụng cho việc triển khai camera HD, hệ thống mạng tốc độ cao,…
{header}
DINTEK Patch Panel Cat

DINTEK Patch Panel Cat.6A UTP 1U 24P 19inch

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.6A theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.
  • Chuyên dùng cho Cat.6A UTP.
  • Patch panel bao gồm 24 port, với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.
  • Cho phép đánh số và màu các ổ cắm để dễ dàng quản lý.
{header}
APTEK APS1220

Module SFP+ APTEK APS1220 sử dụng cáp mạng đầu ra RJ45 tốc độ 10Gbps

  • Cổng kết nối: RJ45.
  • Tốc độ liên kết dữ liệu: lên đến 10Gbps (dùng với cáp CAT6A và khoảng cách 30m).
  • Tương thích với các loại cáp ethernet: CAT.5e, CAT6, CAT6A…
  • Hỗ trợ kết nối hot-swap với các khe SFP+ trên thiết bị.
  • Tương thích với các khe SPF+ 10Gbps như: Vigor3910, các loại Switch quang.
{header}
DrayTek VigorConnect

Phần mềm quản lý tập trung Vigor Access Point

  • Hỗ trợ chuẩn TR-069 quản lý các Vigor Access Point.
  • Giám sát trạng thái theo thời gian thực.
  • Quản lý nâng cấp Firmware.
  • Quản lý tập trung Vigor Access Point và VigorSwitch.
  • Giao diện quản trị thân thiện với người dùng.
{header}
APTEK AP110-20-PoE - Gigabit PoE Media Converter

Bộ Chuyển đổi quang điện cấp nguồn PoE chuyên dụng cho hệ thống Camera, Access Point, ...

  • Loại tín hiệu quang: Single-Mode
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm
  • 1 cổng Lan tốc độ 1Gbps, tích hợp cấp nguồn PoE chuẩn 802.3at/af
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km (liên hệ đặt hàng các cự ly khác)
  • Tự ngắt kết nối Lan khi mất kết nối quang, giúp người dùng nhanh chóng phát hiện sư cố cáp quang"
  • Có thể tăng khoảng cách cấp nguồn PoE cho camera lên đến 250 mét (giới hạn tốc độ 10Mbps)
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.6

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 1m.
{header}
DINTEK Patch Panel Cat

DINTEK Patch Panel Cat.6A UTP 1U 24P 19inch Snap-In

  • Đáp ứng các yêu cầu về hiệu suất phần cứng khi kết nối với Cat.6A theo tiêu chuẩn TIA/EIA-568-B.2.
  • Chuyên dùng cho Cat.6A UTP, cho phép truyền dữ liệu tốc độ cao khi kết hợp với mudule jack Cat.6A.
  • Được thiết kế phù hợp với các module jack Cat.6A.
  • Bố trí cổng cắm mạng so le với nhau giúp tăng diện tích và dễ dàng thao tác.
  • Patch panel bao gồm 24 port, với kích thước 19inch phù hợp với các tủ rack, ODF hiện nay.
  • Cho phép đánh số và màu các ổ cắm để dễ dàng quản lý.
{header}
DrayTek - VNWIFI

Dịch vụ Wi-Fi Marketing "DrayTek - WNWIFI"

  • Hỗ trợ đa dạng các loại trang chào, thích hợp cho nhiều mục đích quảng cáo khác nhau.
  • Dễ dàng cấu hình, tích hợp với thiết bị DrayTek đơn giản, hiệu quả cao.
  • Tính năng báo cáo cung cấp đầy đủ thông tin về số lượng khách hàng, tần suất,...
  • Tính năng thu thập thông tin khách hàng qua email, số điện thoại... cho mục đích Re-Marketing và chăm sóc khách hàng.
  • Số lượng truy cập không giới hạn.
{header}
APTEK SF1052P - Switch 5 port PoE unmanaged

Switch 7 cổng (2 cổng Uplink) PoE không quản lí,  chuyên dụng cho IP camera, Wi-Fi Access Point, IP Phone với khoảng cách lên đến 250m, Hỗ trợ Watch-dog.

  • 5 cổng PoE 10/100Mbps hỗ trợ IEEE 802.3af/at.
  • 2 cổng Uplink 10/100Mbps RJ45
  • Công suất tối đa của mỗi port PoE 30W, tổng công suất tối đa 78W.
  • Hỗ trợ extended mode (CCTV mode): các cổng PoE sẽ bị cô lập với nhau, chỉ kết nối với cổng Uplink, truyền tín hiệu và nguồn PoE với khoảng cách 250m.
  • Tính năng Watchdog: tự động phát hiện port PoE bị treo và khởi động lại port.
  • MAC address table 1K.
  • Khả năng chống sét 4kV.
  • Nguồn AC 100 ~ 240V.
{header}
APTEK AP110-20S - SFP Slot Gigabit Media Converter

Bộ chuyển đổi quang điện dùng cổng SFP

  • 1 slot SFP Gigabit gắn module quang SFP 1 hoặc 2 sợi, Single mode hoặc Multi mode.
  • 1 port Ethernet RJ45 10/100/1000Mbps.
  • Tùy thuộc vào dùng kèm với module quang SFP nào mà bạn sẽ có thể kết nối nhiều loại cáp quang và khoảng cách truyền khác nhau.
  • Truyền tín hiệu điện lên đến 100m với cáp DINTEK, APTEK Copper.
  • Nguồn Adaptor đi kèm Input AC100 ~ 240V, Output DC 5VDC.
 

 

 
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.6

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 2m.
{header}
DrayTek - Meganet

Dịch vụ Wi-Fi Marketing "DrayTek - Meganet"

  • Hỗ trợ đa dạng các loại trang chào, thích hợp cho nhiều mục đích quảng cáo khác nhau.
  • Dễ dàng cấu hình, tích hợp với thiết bị DrayTek đơn giản, hiệu quả cao.
  • Tính năng báo cáo cung cấp đầy đủ thông tin về số lượng khách hàng, tần suất,...
  • Tính năng thu thập thông tin khách hàng qua email, số điện thoại... cho mục đích Re-Marketing và chăm sóc khách hàng.
  • Số lượng truy cập không giới hạn.
{header}
Web Content Filter (WCF)

Web Content Filter - Bộ lọc nội dung web

  • Cho phép dùng thử trong 30 ngày.
  • Tổng cộng 64 danh mục được chia thành các nhóm như bảo vệ trẻ em, giải trí, kinh doanh, trò chuyện...
  • Cơ sở dữ liệu dựa trên Cyren lên tới 140.000.000 URL được cập nhật thường xuyên và phủ sóng toàn cầu.
  • Cơ sở dữ liệu cập nhật theo thời gian thực.
  • Độ chính xác cao về thuật toán phân loại cho cơ sở dữ liệu.
  • Phân loại theo trang - Globalview sẽ phân tích toàn bộ URL để phân loại các phần khác nhau trong một trang web.
{header}
DINTEK Patch Panel Cat

DINTEK Patch Panel Cat.3 Telephone 1 U 25P 19inch 

  • Sử dụng chủ yếu trong các ứng dụng telephone hoặc internet tốc độ thấp.
  • Chuyên dùng cho Cat.3, 25 port, kích thước tiêu chuẩn 19 inch.
  • Dễ dàng.thi công và lắp đặt, phù hợp với đa số tủ rack hiện nay.
  • Độ bền cao, chịu được môi trường khắc nghiệt.
  • Sản xuất tại Đài Loan.
{header}
APTEK CAT
Cáp mạng CCA Cat 5e UTP, sử dụng vỏ bọc nhựa PVC, 24AWG...  
  • Thiết kế với 4 cặp dây, chất liệu: CCA, kích thước: 24AWG (0.51mm).
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m.
  • Đáp ứng nhu cầu cho những ứng dụng Gigabit Ethernet, 10/100BASE-TX...
  • Cho phép cấp nguồn qua Ethernet (PoE) lên tới 80m.
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800).
  • Quy cách: 305m/thùng, vỏ bảo vệ PVC, màu xám
  • Truyền tín hiệu cực kỳ ổn định cho các dịch vụ camera, hệ thống mạng, LED,…
{header}
DrayTek VigorAP 912C
MỚI

AC1200 Wave 2 MU-MIMO, tích hợp công nghệ Mesh mở rộng vùng phủ sóng Wifi cho doanh nghiệp, khách sạn, nhà hàng...

  • 1 cổng Gigabit Ethenet, RJ-45
  • 2 Anten ngầm cung cấp hai băng tần 2.4GHz và 5HGHz. 2x2 MU-MIMO.
  • Chuẩn AC1200 với băng tần 2.4GHz (300Mbps) và 5GHz (867Mbps). Chịu tải tối đa 150 user (2.4GHz: 40 user; 5GHz: 128 user; 2.4GHz + 5GHz: 150 user).
  • Công nghệ Mesh cho phép mở rộng vùng phủ sóng dễ dàng.
  • Roaming cho phép người dùng di chuyển mà không lo mất kết nối Wifi.
  • Cấp nguồn qua cáp PoE 802.3af/at việc triển khai lắp đặt sẽ đơn giản hơn.
  • Chuẩn Wifi linh hoạt 802.11a/b/g/n/ac.
  • Tạo tối đa 8 SSID (4 SSID mỗi băng tần).
  • Chuẩn bảo mật mới nhất WPA3-Personal.
  • Giới hạn băng thông cho User/SSID.
  • Tối ưu hóa băng thông với Airtime Fairness, cho phép giới hạn số client kết nối.
  • Máy chủ Radius tích hợp, giới hạn khách hàng, lưu lượng truy cập, kiểm soát thời gian kết nối, quản lý thiết bị...
  • Nhiều chế độ: Repeater, WDS...
  • Thiết kế hiện đại, sang trọng phù hợp cho không gian văng phòng, khách sạn nhà hàng….
  • Cho phép quản lý, cấu hình qua ứng dụng DrayTek Wireless.
  • Cho phép quản lý tập trung qua APM, VigorConnect, VigorACS2...
{header}
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.6

  • Patch Cord UTP chuyên dùng cho việc kết nối các thiết bị mạng với nhau như phòng sever, bootroom.
  • Với thiết kế đầu RJ45 đúc đặc, giúp đảm bảo kết nối, độ bền cao, khả năng truyền tín hiệu tốt.
  • Màu sắc sặc sỡ giúp việc quản lý dây dễ dàng.
  • Chiều dài tiêu chuẩn: 3m.
{header}
APTEK AP1113-20A

Chuyển đổi quang điện Media Converter Gigabit 

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
  • Bước sóng phát Tx: 1310 nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1550 nm.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20 km.
{load_more}