Trang web trong quá trình xây dựng và cập nhật. Quý khách cần thông tin về giá vui lòng email sales@anphat.vn, các thông tin khác liên hệ hotro@anphat.vn. Xin cảm ơn.

closed icon

Sản phẩm

Sản phẩm

An toàn - bảo mật

AMIT-IOG500
Bộ phát Wi-Fi 4G/LTE chuyên dụng
  • Hai khe SIM VPN Router hỗ trợ RS232 cho điều khiển tự động
  • Hỗ trợ đa dạng chuẩn VPN: PPTP / L2TP / IPSEC / GRE
  • Tương thích chuẩn công nghiệp
  • Tương thich với hệ thông SCADA
AMIT-IOG761

Bộ phát Wi-Fi 4G/LTE chuyên dụng

  • Hai khe SIM VPN Wireless Router hỗ trợ RS232/RS485 cho điều khiển tự động
  • Tương thích chuẩn công nghiệp
  • Tương thich với hệ thông SCADA
  • Hỗ trợ đa dạng chuẩn VPN: PPTP / L2TP / IPSEC / GRE
AMIT-VHG760

Bộ phát Wi-Fi 4G/LTE chuyên dụng

  • Hai khe SIM kết nối 2 nhà mạng dự phòng cho nhau
  • Dãy điện áp đầu vào rộng 9v~36v và cơ chế chống rung
  • Wi-Fi chuẩn N / 300Mbps hỗ trợ 20-30 kết nối
  • Thích hợp triển khai trên xe khách, công trình
APTEK  APS1013-20

155Mbps BIDI SFP Optical Transceiver

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP Laser and 1550nm PIN photodetector
  • TX1310, 20Km, DDM

 

APTEK  CAT

Cáp mạng CAT.5e FTP 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu, giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn
  • 4 cặp dây, 24AWG, 305m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…

APTEK A122e

Wi-Fi Router AC1200

  • Chuẩn AC hỗ trợ hai băng tần đồng thời
  • Băng tần 2.4GHz chuẩn N tốc độ lên đến 300Mbps và băng tần 5GHz chuẩn AC tốc độ lên đến 867Mbps (AC1200)
  • Phù hợp người dùng gia đình, văn phòng nhỏ và những nơi can nhiễu sóng nặng
  • Đáp ứng tốt nhu cầu xem phim Full HD (1080p), phim online, game 3D
APTEK A134GHU
MỚI

Gigabit Wireless Router AC1300 (Wave 2/MU-MIMO)

  • 4 anten cố định 5dBi
  • Công suất phát cao trên cả 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz
  • Hỗ trợ các chuẩn Wi-Fi IEEE 802.11a/b/g/n/ac, hỗ trợ công nghệ MU-MIMO
  • Hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz (tốc độ tối đa 400Mbps) và 5GHz (tốc độ tối đa 867Mbps)
APTEK A196GU

Wi-Fi Router AC1900, MU-MIMO

  • Chuẩn AC hỗ trợ hai băng tần đồng thời
  • Công nghệ MU-MIMO cho phép chạy nhiều luồng dữ liệu không dây đồng thời
  • Phục vụ nhu cầu sử dụng mạng không dây mật độ truy cập cao với luồng dữ liệu lớn
  • Trang bị bộ khuếch đại công suất cho cả hai băng tần giúp cải thiện đáng kể vùng phủ sóng 5GHz, chuẩn AC
  • Băng tần 2.4GHz chuẩn N tốc độ lên đến 600Mbps, băng tần 5GHz chuẩn AC tốc độ lên đến 1299Mbps (AC1900)

 

 

APTEK AP-POE 48

Adapter PoE chuẩn 802.3af/at

  • Output 48VDC, 0.5A
  • 1 port LAN 10/100Mbps dành cho truyền dữ liệu
  • 1 port PoE dùng truyền/nhận tín hiệu và cấp nguồn 48VDC cho thiết bị truy cập không dây (AP)
  • Truyền tín hiệu điện lên đến 100m với cáp DINTEK (made in Taiwan)
APTEK APS1035-20

155Mbps SFP Optical Transceiver, 20Km, DDM

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP laser and PIN photo detector
  • Up to 20Km transmission on SMF
APTEK APS1113-20

1.25Gbps BIDI SFP Optical Transceiver 20Km DDM

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP Laser and 1550nm PIN photodetector
  • Up to 20Km transmission on SMF

 

APTEK APS1135-20

1.25Gbps SFP Optical Transceiver

  • SFP package with LC connector
  • 1310nm FP laser and PIN photo detector
  • 20Km, DDM
APTEK APS1200

SFP điện tốc độ 100Mbps

  • Cổng kết nối RJ45 (100Mbps)
  • Tốc độ liên kết dữ liệu tối đa lên đến 100Mbps
  • Hỗ trợ kết nối nóng vào cổng SFP slot trên thiết bị
  • Công suất tiêu thụ thấp (0.75W)
APTEK APS1210

SFP điện tốc độ 1Gbps

  • Cổng kết nối RJ45
  • Tốc độ liên kết dữ liệu tối đa lên đến 1Gbps
  • Hỗ trợ kết nối nóng vào cổng SFP slot trên thiết bị
  • Công suất tiêu thụ thấp (0.75W)

 

APTEK CAT

Cáp mạng CAT.5e UTP 100m

  • 4 cặp dây, 24AWG, 100m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m
  • Màu xanh nước biển
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
  • Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801
APTEK CAT

Cáp mạng CAT.5e UTP 305m

  • 4 cặp dây, 24AWG, 305m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 80m - Màu xanh nước biển
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
  • Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801
APTEK CAT

Cáp mạng CAT.6 FTP 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn.
  • 4 cặp dây, 23AWG, 305m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…

APTEK CAT

Cáp mạng CAT.6 UTP 100m

  • 4 cặp dây, 23AWG, 100m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 120m - Màu xám
  • Cáp APTEK đạt chuẩn FLUKE NETWORKS bằng máy test cáp FLUKE NETWORKS (DTX-1800)
  • Cáp đạt chuẩn quốc tế: CE, ROHS, ANSI/TIA/EIA 568B2, ISO/IEC 11801
APTEK CAT

Cáp mạng CAT.6 UTP 305m

  • 4 cặp dây, 23AWG, 305m/thùng, truyền dẫn tín hiệu cực kỳ ổn định đối với các dịch vụ: data, camera, LED, CNC…
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 120m
APTEK E302
MỚI

Wi-Fi Range Extender

  • APTEK E302 Wi-Fi Range Extender giúp mở rộng vùng phủ sóng
  • Hoạt động ở tần số 2.4GHz, Wi-Fi chuẩn N tốc độ lên đến 300Mbps
  • Giao diện Tiếng Việt, cấu hình nhanh bằng smart phone
  • Tự động thay đổi kênh theo nguồn phát
APTEK N302

Wi-Fi Router hỗ trợ IPTV

  • Băng tần 2.4GHz cho tốc độ lên đến 300Mbps
  • Hỗ trợ VLAN tag cho các dịch vụ IPTV tại Việt Nam
  • Phù hợp người dùng gia đình và văn phòng nhỏ, thích hợp xem phim và chơi game online

APTEK N303
MỚI

Wi-Fi Router hiệu suất vượt trội

  • Tốc độ không dây băng tần 2.4GHz lên đến 300Mbps
  • Thiết bị kết nối mạng có dây, không dây được thiết kế đặc biệt cho các yêu cầu về mạng gia đình hoặc văn phòng
  • APTEK N303 hiệu suất không dây vượt trội

 

APTEK N303HU

Wi-Fi Router công suất lớn

  • Sử dụng các bộ khuếch đại công suất giúp tăng vùng phủ sóng băng tần 2.4GHz lên đáng kể
  • Thiết bị cung cấp kết nối không dây và có dây phù hợp người dùng gia đình hoặc văn phòng
  • Phủ sóng đến khu vực xa nhất với chất lượng sóng tốt nhất

 

APTEK RG59

Cáp đồng trục APTEK RG59 - 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
  • RG59/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%

 

APTEK RG59 kèm dây nguồn

Cáp đồng trục kèm đôi dây nguồn APTEK RG59

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
  • RG59/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%
  • Tích hợp 2 sợi dây nguồn (đỏ + đen 1.2mm 220V)

APTEK RG6

Cáp đồng trục APTEK RG6, 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
  • RG6/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%
APTEK RG6 kèm dây nguồn

Cáp đồng trục kèm đôi dây nguồn APTEK RG6, 305m

  • Bọc nhôm chống nhiễu (rulo gỗ), giúp triệt tiêu độ nhiễu trong khi truyền dẫn cho các dịch vụ: CCTV, Camera...
  • RG6/U 75 ohm, 128 sợi nhôm kích thước 0.12mm đan chặt chẽ với nhau tạo độ phủ trên 90%
  • Tích hợp 2 sợi dây nguồn (đỏ + đen 1.2mm 220V)

APTEK W312 (Ốp trần)

High Power Cloud Access Point (Passive PoE)

  • Wireless 802.11n/300Mbps với công suất mạnh
  • Cho phép cùng lúc 40 người kết nối
  • 2 port 10/100 chuyển đổi WAN / LAN. Passive PoE 24V
  • Quản lý và cấu hình dễ dàng với Cloud hoàn toàn miễn phí
  • Hỗ trợ Facebook Wi-FI (Khách hàng phải check in Fanpage để sử dụng internet)
DINTEK CAT

Cáp mạng treo ngoài trời CAT.5e

  • 305M, thép gia cường dùng treo móc.
DINTEK CAT.5e F/UTP 305m

Cáp mạng CAT.5e F/UTP

  • 4 cặp dây, 24AWG
  • Bọc nhôm chống nhiễu, 305m/thùng
DINTEK CAT.5e S/FTP

Cáp mạng CAT.5e S/FTP

  • 4 cặp dây, 24AWG
  • Bọc nhôm chống nhiễu 4 đôi
  • Bọc thêm lưới đồng ở ngoài
  • Cuộn 305m trên rulo nhựa.
DINTEK CAT

Cáp mạng CAT.5e UTP

  • 4 cặp dây, 24AWG, 100m/thùng
  • Khoảng cách truyền tín hiệu lên đến 100m
DINTEK CAT

Cáp mạng CAT.5e UTP

  • 4 cặp dây, 24AWG, 305m/thùng
  • Khoảng cách truyền tín hiệu lên đến 150m
  • Chạy được tốc độ thật 1G với khoảng cách 90m
  • Màu Xám
DINTEK CAT

Cáp mạng treo ngoài trời CAT.6

  • 305m, thép gia cường dùng treo móc.
DINTEK CAT

Cáp mạng CAT.6 FTP

  • 4 cặp dây, 23AWG
  • Bọc nhôm chống nhiễu từng đôi cáp, 305m/cuộn
DINTEK CAT

Cáp mạng CAT.6 S-FTP

  • 4 cặp dây, 23 AWG
  • Bọc nhôm chống nhiễu từng đôi
  • Bọc thêm lưới đồng ở ngoài
  • Cuộn 305m trên rulo nhựa
DINTEK CAT

Cáp mạng CAT.6 UTP

  • 4 cặp dây, 23AWG, 100m/thùng
  • Khoảng cách truyền tín hiệu lên đến 100m
DINTEK CAT

Cáp mạng CAT.6 UTP

  • 4 cặp dây, 23AWG, 305m/thùng
  • Khoảng cách truyền tín hiệu lên đến 150m
DINTEK CAT

Cáp mạng CAT.6A S-FTP

  • 4 cặp dây, ứng dụng cho các giải pháp 10GB
  • 23 AWG, 305m trên rulo nhựa
  • Bọc nhôm chống nhiễu từng đôi
  • Bọc thêm lưới đồng ở ngoài
  • Màu xám
DINTEK CAT.6A U/FTP

Cáp mạng CAT.6A U/FTP

  • 4 cặp dây, ứng dụng cho các giải pháp 10GB
  • 23 AWG, 305m trên rulo nhựa
  • Bọc nhôm chống nhiễu từng đôi
  • Màu xám
DINTEK CAT

Cáp mạng CAT.6A

  • 4 cặp dây, ứng dụng cho các giải pháp 10GB
  • 23 AWG, 305m/cuộn gỗ
DINTEK Patch Cord FTP Cat

DINTEK Patch Cord FTP Cat.5e

  • 3m, 2 đầu đúc RJ45 bọc kim loại, Gray

 

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e 0

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • 0.5m, 2 đầu đúc RJ45, màu vàng
DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e 1

Cáp mạng Patch Cord UTP Cat.5e

  • 1.8m, 2 đầu đúc RJ45, màu vàng

 

 

DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • 10m, 2 đầu đúc RJ45, yellow
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • 1m, 2 đầu đúc RJ45, màu vàng. 
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • 2m, 2 đầu đúc RJ45, xám
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • 3m, 2 đầu đúc RJ45, yellow
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.5e

  • 5m, 2 đầu đúc RJ45, blue
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.6

  • 1m, 2 đầu đúc RJ45, Gray
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.6

  • 2m, 2 đầu đúc RJ45, Gray
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.6

  • 3m, 2 đầu đúc RJ45, Blue
DINTEK Patch Cord UTP Cat

DINTEK Patch Cord UTP Cat.6

  • 5m, 2 đầu đúc RJ45, Gray.
DrayTek Vigor120

ADSL2/2+ 1 port LAN 10/100Mbps

  • DHCP Client / Server
  • Các tính năng khác như Dynamic DNS: DynDNS, No-IP, SysLog, Mail Alert
  • Hỗ trợ tường lửa: Multi NAT, DMZ Host, Port-redirect/Open Port SPI, DoS/DDoS Protection, User-configurable IP Packet Filtering, URL filter

DrayTek Vigor2912

Router chuyên nghiệp cho Game/Doanh nghiệp vừa và nhỏ

  • WAN 1: 10/100Mbps, RJ45
  • WAN 2: 10/100Mbps, RJ45 (chuyển đổi từ LAN1)
  • WAN 3: USB 2.0 gắn 3.5G/4G modem
  • VPN Server 16 kênh (PPTP, L2TP, IPSec);
  • VPN Trunking (Backup); VPN qua 3G/4G (Dial-out)
  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu hóa đường truyền internet
  • Tính năng Web Portal: Hiện trang quảng cáo khi khách hàng kết nối internet
  • Tính năng Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address, Port Service, URL/Web content filter, schedule,...)
  • Hỗ trợ Phần mềm quản lý tập trung Vigor ACS SI, quản lý tất cả các Router Vigor thông qua Internet
DrayTek Vigor2912F

Router chuyên nghiệp cho Game/Doanh nghiệp vừa và nhỏ

  • WAN 1: 10/100Mbps slot SFP
  • WAN 2: 10/100Mbps, RJ45 (chuyển đổi từ LAN1)
  • WAN 3: USB 2.0 gắn 3.5G/4G modem
  • VPN Server 16 kênh (PPTP, L2TP, IPSec); VPN Trunking (Backup); VPN qua 3G/4G (Dial-out)
  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu hóa đường truyền internet
  • Tính năng Web Portal: Hiện trang quảng cáo khi khách hàng kết nối internet
  • Tính năng Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address, Port Service, URL/Web content filter, schedule,...)
  • Hỗ trợ Phần mềm quản lý tập trung Vigor ACS SI, quản lý tất cả các Router Vigor thông qua Internet
DrayTek Vigor2912Fn

Router chuyên nghiệp cho Game/Doanh nghiệp vừa và nhỏ

  • WAN 1: 10/100Mbps slot SFP
  • WAN 2: 10/100Mbps, RJ45 (chuyển đổi từ LAN1)
  • WAN 3: USB 2.0 gắn 3.5G/4G modem
  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu hóa đường truyền internet
  • Tính năng Web Portal: Hiện trang quảng cáo khi khách hàng kết nối internet
  • Tính năng Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address, Port Service, URL/Web content filter, schedule,...)
  • Hỗ trợ Phần mềm quản lý tập trung Vigor ACS SI, quản lý tất cả các Router Vigor thông qua Internet
  • VPN Server 16 kênh (PPTP, L2TP, IPSec); VPN Trunking (Backup); VPN qua 3G/4G (Dial-out)
  • Tích hợp 802.11n Wi-Fi
DrayTek Vigor2912n

Router chuyên nghiệp cho Game/Doanh nghiệp vừa và nhỏ

  • WAN 1: 10/100Mbps, RJ45
  • WAN 2: 10/100Mbps, RJ45 (chuyển đổi từ LAN1)
  • WAN 3: USB 2.0 gắn 3.5G/4G modem
  • Kiểm soát và quản lý băng thông giúp tối ưu hóa đường truyền internet
  • Tính năng Web Portal: Hiện trang quảng cáo khi khách hàng kết nối internet
  • Tính năng Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address, Port Service, URL/Web content filter, schedule,...)
  • Hỗ trợ Phần mềm quản lý tập trung Vigor ACS SI, quản lý tất cả các Router Vigor thông qua Internet
    VPN Server 16 kênh (PPTP, L2TP, IPSec); VPN Trunking (Backup); VPN qua 3G/4G (Dial-out)
  • Tích hợp 802.11n Wi-Fi
DrayTek Vigor2925

Dual-WAN VPN Firewall Router

  • WAN 1&2: Gigabit RJ45
  • WAN 3&4: 2 x USB 2.0 gắn modem 3.5G/4G
  • LAN: 5 port, 5 lớp mạng (801.2q VLAN tag) giúp tăng bảo mật và khả năng quản lý hệ thống
  • Tính năng Web Portal: Hiện trang quảng cáo khi khách hàng kết nối internet
  • Tính năng Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address, Port Service, URL/Web content filter, schedule,...)
  • Tích hợp sẳn tính năng quản lý VPN tập trung cho 8 site Router Vigor khác qua Internet (CVM)
  • Hỗ trợ Phần mềm quản lý tập trung Vigor ACS SI, quản lý tất cả các Router Vigor chi nhánh thông qua Internet
  • VPN server 50 kênh (PPTP, L2TP, IPSec, SSL); VPN Trunking (LoadBalance / Backup); VPN qua 3G/4G (Dial-out)
DrayTek Vigor2925Fn

Dual-WAN VPN Firewall Router

  • Cổng quang SFP trực tiếp, 1 hoặc 2 sợi quang
  • Wi-Fi 802.11N tốc độ 300Mbps, 4 SSID độc lập
  • Các tính năng tương tự Vigor2925

 

DrayTek Vigor2925n

Dual-WAN VPN Firewall Router

  • WAN 1&2: Gigabit RJ45
  • WAN 3&4: 2 x USB 2.0 gắn modem 3.5G/4G
  • LAN: 5 port, 5 lớp mạng (801.2q VLAN tag) giúp tăng bảo mật và khả năng quản lý hệ thống
  • VPN server 50 kênh (PPTP, L2TP, IPSec, SSL); VPN Trunking (LoadBalance / Backup); VPN qua 3G/4G (Dial-out)
  • Tính năng Web Portal: Hiện trang quảng cáo khi khách hàng kết nối internet
  • Tính năng Firewall mạnh mẽ, linh hoạt, quản trị phân quyền truy cập Internet (IP/MAC Address, Port Service, URL/Web content filter, schedule,...)
  • Tích hợp sẵn tính năng quản lý VPN tập trung cho 8 site Router Vigor khác qua Internet (CVM)
  • Hỗ trợ Phần mềm quản lý tập trung Vigor ACS SI, quản lý tất cả các Router Vigor chi nhánh thông qua Internet
  • Tích hợp 802.11n Wi-Fi
DrayTek Vigor2926

Dual-WAN Firewall VPN Router

  • 2 Gigabit Ethernet WAN for Load Balancing or Failover
  • 2 USB ports for 3G/4G modem or extra storage
  • 50 Simultaneous VPN Tunnels
  • SPI Firewall with Content Filtering by URL Keyword, Category, and Apps
  • Central Management for VigorAP & Vigor Switch
  • Support DrayDDNS

 

DrayTek Vigor2926AC

Dual-WAN Firewall VPN Router

  • 2 Gigabit Ethernet WAN for Load Balancing or Failover
  • 2 USB ports for 3G/4G modem or extra storage
  • Built-in 802.11ac Wave 2 dual-band Wi-Fi, delivers speed up to 1.7Gbps
  • 50 Simultaneous VPN Tunnels
  • SPI Firewall with Content Filtering by URL Keyword, Category, and Apps
  • Central Management for VigorAP & Vigor Switch
  • Support DrayDDNS

 

DrayTek Vigor2952

Dual-WAN High-Performance Firewall VPN Router

  • WAN 1: Combo quang + điện 100/1000Mbps
  • WAN 2: 10/100/1000Mbps, RJ45
  • WAN 3: 1 x USB 3.0 hỗ trợ 3.5G/4G modem
  • WAN 4: 1 x USB 2.0 hỗ trợ 3.5G/4G modem
  • LAN: 4 x 10/100/1000Mbps;
  • Hỗ trợ chia 8 lớp mạng khác nhau (801.2q vlan tag) giúp tăng bảo mật và khả năng quản lý hệ thống
  • NAT Session: 60.000
  • NAT Throughput: 900Mbps

DrayTek Vigor2960

Dual-WAN Firewall Router & VPN Gateway

  • 200 VPN & 50 SSL VPN tunnels for the secure remote access
  • Manage ultra fast high-speed Internet
  • High Availability
  • Support IPv6 network for the next generation Internet
  • Business Continuity by Dual WAN Load-balancing/failover
  • PPPoE quota setting and MAC address filter
  • Support inbound load balance
  • Central VPN & AP & Switch Management
  • Support VPN Trunk failover mode
  • Up-to 400Mbps site-to-site VPN throughput (IPsec)
  • Advanced firewall for the network security
  • SMS, Email Alert and Notification object profiles for WAN/VPN connection
  • USB port supports USB temperature sensor
  • Working with TR-069 based VigorACS SI for the central management

 

DrayTek Vigor2960F

Dual-WAN Firewall Router & VPN Gateway

  • WAN 1: cổng quang SFP 155M/1.25G (1 hoặc 2 sợi quang)
  • WAN 2: cổng Gigabit  RJ45
  • WAN 3: 2 x USB 2.0 gắn modem 3.5G/4G
  • Tính năng tương tự như Vigor2960
  • Manage ultra fast high-speed Internet
  • High Availability
  • Support IPv6 network for the next generation Internet
  • Business Continuity by Dual WAN Load-balancing/failover
  • PPPoE quota setting and MAC address filter
  • Support inbound load balance
  • 200 VPN & 50 SSL VPN tunnels for the secure remote access
  • Central VPN & AP & Switch Management
  • Support VPN Trunk failover mode
  • Up-to 400Mbps site-to-site VPN throughput (IPsec)
  • Advanced firewall for the network security
  • SMS, Email Alert and Notification object profiles for WAN/VPN connection
  • USB port supports USB temperature sensor
  • Working with TR-069 based VigorACS SI for the central management

 

DrayTek Vigor300B

Quad-WAN Load Balancer Firewall Router

  • 2 port LAN Gigabit
  • Chạy đồng thời tối đa 4 đường truyền internet và cộng gộp băng thông các đường truyền (Loadbalance / Failover)
  • Hỗ trợ chia 4 lớp mạng khác nhau (801.2q VLAN tag) giúp tăng bảo mật và khả năng quản lý hệ thống mạng nhiều máy tính.
  • Tường lửa mạnh mẽ với Content Security Management (CSM)
  • Quản lý băng thông với 4-level priority Inbound/Outbound QoS

 

DrayTek Vigor3220

4 Gigabit WAN Load Balancing VPN Router

  • WAN: 4 x 10/100/1000Mbps, RJ45
  • LAN: 1 x 10/100/1000Mbps
  • DMZ: 1 x 10/100/1000Mbps
  • 1 x USB 3.0 hỗ trợ 3.5G/4G modem
  • 1 x USB 2.0 hỗ trợ kết nối ổ cứng lưu trữ
  • NAT Session: 80.000
  • NAT Throughput: 900Mbps (WAN mode Static)
  • Hỗ trợ chia 8 lớp mạng khác nhau (801.2q vlan tag) giúp tăng bảo mật và khả năng quản lý hệ thống
  • Router chuyên nghiệp Công ty vừa và nhỏ, phòng Internet, Game

 

DrayTek Vigor3900

Quad-WAN Firewall Router & VPN Gateway

  • 4 cổng 100/1000Mbps RJ45 WAN  + 1 slot SFP Fiber WAN
  • 2 cổng 100/1000Mbps RJ45 LAN + 1 slot SFP Fiber LAN
  • 2 cổng USB kết nối 3G/4G Backup (or Load Balancing), ổ cứng lưu trữ
  • Hỗ trợ 500 kênh VPN (PPTP, L2TP, IPSec, SSL)
  • VPN Trunking (LoadBalance / Backup)
  • VPN qua 3G/4G (Dial-out)
  • Outbound & Inbound Load Balancing
  • Hỗ trợ High Availability (dự phòng phần cứng)
  • Hỗ trợ PPPoE server với quota policy và MAC address filter
  • Tính năng tường lửa linh hoạit, Content Filtering, và chính sách quản lý băng thông
  • Hỗ trợ tính năng Central Management kết hợp Vigor Router, VigorAP, and Vigor Switch
  • Tương thích phần mềm quản lý tập trung Vigor ACS SI qua TR-069
DrayTek VigorAP 810

Access point PoE chuyên dụng tích hợp RADIUS server của DrayTek

  • Hỗ trợ chuẩn cấp nguồn qua cáp mạng PoE 802.3af giúp cho việc triển khai trở lên dễ dàng hơn
  • 5 port LAN 10/100Mbps (4 cho LAN A và 1 cho LAN B)
  • 4 SSID, hỗ trợ VLAN 802.1q (Vlan tag)
  • Hỗ trợ phân tải sử dụng với AirTime Fairness
  • SSID Khách cách ly hoàn toàn mạng wifi nội bộ
  • Chống giả mạo DHCP cho mạng wifi (DHCP Snooping)
  • Roaming giúp người dùng di chuyển thoải mái mà không lo mất kết nối
DrayTek VigorAP 902

802.11ac Dual-Band Wireless Access Point

  • 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, tăng số lượng Client kết nối
  • Dual Band Gigabit AC Access Point PoE chuyên dụng tích hợp RADIUS Server của DrayTek
  • Công nghệ Band Steering giúp chọn băng tầng tối ưu cho client
  • Hổ trợ phân tải sử dụng với AirTime Fairness
  • Hổ trợ Fast roaming và chuyển vùng AP
  • Chống giả mạo DHCP cho mạng wifi (DHCP Snooping)
  • Cấp nguồn qua cáp mạng PoE 802.3af/at giúp cho việc lắp đặt dễ dàng hơn

DrayTek VigorAP 910C

802.11ac Dual Band Ceiling-Mount Wireless Access Point

  • 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, tăng số lượng Client kết nối
  • Gigabit AC Access Point PoE chuyên dụng tích hợp RADIUS Server của DrayTek
  • Công nghệ Band Steering giúp chọn băng tầng tối ưu cho client
  • Hổ trợ phân tải sử dụng với AirTime Fairness
  • Hổ trợ Fast roaming và chuyển vùng AP
  • Chống giả mạo DHCP cho mạng wifi (DHCP Snooping)
  • Cấp nguồn qua cáp mạng PoE 802.3af/at giúp cho việc lắp đặt dễ dàng hơn
DrayTek VigorSwitch G1241

24 port Gigabit Web Smart Switch

  • 24 port Gigabit24 port Gigabit
  • Hỗ trợ IPv4 / IPv6
  • Tính năng LACP giúp gộp băng thông nhiều đường truyền
  • Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, VoIP VLAN, Jumbo Frame
  • Tính năng Spanning tree, Loop detection giúp tăng cường độ ổn định hệ thống
  • Cho phép gán địa chỉ MAC cho từng port, tự học địa chỉ MAC
  • IGMP snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video
  • Hỗ trợ cấu hình bằng giao diện web và dòng lệnh
  • Power: 100 ~ 240VAC
  • Made in Taiwan
DrayTek VigorSwitch G1280

24-Port Web Smart Gigabit Switch

  • 24 Gigabit capable ports
  • 4 combo Gigabit SFP/RJ-45 ports
  • Port-based & 802.1Q tag-based VLAN
  • Auto Voice VLAN for easy VoIP deployment and best call quality
  • QoS with 8 priority queues and rate limiting
  • Dual-stack IPv4/IPv6 support
  • Compliant with Switch Management of Vigor Router

DrayTek VigorSwitch G2260

24+2 Port L2 Managed Gigabit Switch

  • 2 slot SFP quang 1.25G
  • 20 port Gigabit + 4 port combo Gigabit/slot SFP quang 1.25G
  • Tính năng LACP giúp gộp băng thông nhiều đường truyền
  • MVR, IGMP snooping, QoS tối ưu cho dịch vụ âm thanh và video
  • ACL, Port security, IP Source Guard, ARP Inspection, DoS, Jumbo Frame
  • Tính năng Spanning tree, Loop detection giúp tăng cường độ ổn định hệ thống
  • Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN, Protocol-based VLAN, VoIP VLAN, Q-in-Q
  • VSM (Virtual Stacking Management) điều khiển 16 switches thông qua 1 địa chỉ IP
  • Hỗ trợ cấu hình bằng giao diện web và dòng lệnh
  • DHCP snooping chống giả mạo DHCP server
  • Power: 100 ~ 240VAC, 50~60Hz
  • Made in Taiwan
DrayTek VigorSwitch P1090

8-Port Gigabit PoE unmanaged switch

  • 8 port PoE Gigabit 802.3af
  • Port 1~4 hỗ trợ PoE+ 802.3at (30W/port)
  • Port 5 ~ 8 hỗ trợ PoE 802.3af (15.4W/port)
  • Hỗ trợ Loop detection tăng cường độ ổn định hệ thống
  • Hỗ trợ lên đến 120m với cáp DinTek CAT.5e
  • Công suất tổng 130 Watts
  • Made in Taiwan
DrayTek VigorSwitch P1092

8-Port Smart Lite PoE Switch

  • 8 Gigabit PoE+ capable ports
  • 2 Gigabit SFP ports
  • 110-watt PoE power budget
  • Port-based & 802.1Q tag-based VLAN
  • QoS with 4 priority queues and rate limiting
  • Up to 2 Link Aggregation groups

DrayTek VigorSwitch P1280

24-Port Web Smart Gigabit PoE Switch

  • 24 Gigabit PoE+ capable ports
  • 4 combo Gigabit SFP/RJ-45 ports
  • 340-watt PoE power budget
  • PoE Scheduling & Ping watchdog power cycle
  • Port-based & 802.1Q tag-based VLAN
  • Auto Voice VLAN for easy VoIP deployment and best call quality
  • QoS with 8 priority queues and rate limiting
  • Dual-stack IPv4/IPv6 support
  • Compliant with Switch Management of Vigor Router

DrayTek VigorSwitch P2261

24 Port Gigabit PoE Managed Switch

  • 20 port PoE Gigabit + 4 port combo PoE Gigabit/slot SFP quang 1.25G, chuẩn 802.3af/at
  • Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN, Protocol-based VLAN, VoIP VLAN, Q-in-Q
  • Cấp nguồn cho 24 camera full HD + hồng ngoại hoạt động ổn định (Mỗi camera nối với 100 mét cáp Dintek CAT.5e)
  • Kiểm tra trạng thái thiết bị đầu cuối (ping detect) để reset lại nguồn của port nếu thiết bị đó bị treo
  • VSM (Virtual Stacking Management) điều khiển 16 switches thông qua 1 địa chỉ IP
  • Tính năng chuyển mạch (Full Layer2)
  • Made in Taiwan
DrayTek VigorSwitch P2280

24-Port PoE L2 Managed Gigabit Switch

  • 24 Gigabit PoE+ capable ports
  • 4 combo Gigabit SFP/RJ-45 ports
  • 340-watt PoE power budget
  • PoE Scheduling
  • Port-based & 802.1Q tag-based VLAN
  • Auto Voice VLAN for easy VoIP deployment and best call quality
  • QoS with 8 priority queues and rate limiting
  • Dual-stack IPv4/IPv6 support
  • Compliant with Switch Management of Vigor Router

TAMIO S16
MỚI

16 cổng RJ45 Gigabit Switch. Made in Taiwan

  • Vỏ kim loại 1U dễ dàng lắp đặt vào tủ rack
  • Hỗ trợ 8k địa chỉ MAC, Jumbo 9K
  • Tính năng tự động nhận cáp thẳng/chéo
  • Công nghệ Green Ethernet tiết kiệm điện
  • Hỗ trợ cắm và chạy, không cần cấu hình

 

 

TAMIO S24
MỚI

24 cổng RJ45 Gigabit Switch. Made in Taiwan

  • Hỗ trợ 8k địa chỉ MAC, 4Mb buffer, Jumbo 9K
  • Vỏ kim loại 1U dễ dàng lắp đặt vào tủ rack
  • Tính năng tự động nhận cáp thẳng/chéo
  • Công nghệ Green Ethernet tiết kiệm điện
  • Hỗ trợ cắm và chạy, không cần cấu hình

 

 

TAMIO S5
MỚI

5 cổng RJ45 Gigabit Switch. Made in Taiwan

  • CPU Qualcomm độ ổn định cao
  • Hỗ trợ 1000 địa chỉ MAC
  • Adapter nguồn là cục sạc USB 2 port (1A / 2.4A)
  • Tính năng tự động nhận cáp thẳng/chéo
  • Công nghệ Green Ethernet tiết kiệm điện
  • Hỗ trợ cắm và chạy, không cần cấu hình
TAMIO S8
MỚI

8 cổng RJ45 Gigabit Switch. Made in Taiwan

  • CPU Qualcomm độ ổn định cao
  • Adapter nguồn là cục sạc USB 2 port (1A / 2.4A)
  • Hỗ trợ 1000 địa chỉ MAC
  • Tính năng tự động nhận cáp thẳng/chéo
  • Công nghệ Green Ethernet tiết kiệm điện
  • Hỗ trợ cắm và chạy, không cần cấu hình

 

 

TOTOLINK F1

Router Wi-Fi quang chuẩn N 150Mbps

  • Trải nghiệm tốc độ cáp quang
  • Kiểm soát băng thông với QoS
  • Xem IPTV với tính năng VLAN
  • Sử dụng như một switch điện có uplink quang
  • Sử dụng như một bộ phát Wi-Fi chuẩn N
  • Sử dụng như một thiết bị lặp sóng, repeater

 

TOTOLINK F2

Router Wi-Fi quang chuẩn N 300Mbps

  • Cáp quang tốc độ cao
  • Kiểm soát băng thông
  • Xem IPTV với VLAN
  • Multiple APs
TOTOLINK GH4202

300Mbps Wireless VoIP GPON Router

  • Tương thích ITU-T G.984.1, ITU-T G.984.2, ITU-T G.984.3 và ITU-T G.984.4.
  • 1 cổng SC/UPC GPON, 3 cổng LAN Gigabit, 1 cổng Gigabit cho IPTV, 1 cổng FXS cho VoIP.
  • Tốc độ Wi-Fi lên đến 300Mbps.
  • Tương thích với các hệ thống OLT: Huawei, ZTE, Alcatel, Dasan (VNPT, Viettel, VTC, VTVCab,...).

VOLKTEK MEN-3406

Layer 2 Managed Access Gigabit Switch

  • 4x10/100/1000BASE-T + 2-Slot Gigabit SFP
VOLKTEK MEN-3410

Layer 2 Managed Access Gigabit Switch

  • 8x10/100/1000BASE-T + 2-Slot Gigabit SFP

 

VOLKTEK MEN-5314

Fiber Switch 12-SFP 155Mb + 2-SFP 1.25G Layer 2 switch

  • 12 slot SFP 155Mbps + 2 slot SFP Gigabit 1.25G
  • Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
  • SNMP V1/V2C
  • 802.1p Priority Queues per port
  • 1 Port console
  • Power: AC 100~240VAC (backup 12~25V)
  • Port security: LACP trunking, STP/RSTP, Port base VLAN, storm control (Broadcast/Multicast), DHCP snooping/relay, limiting bandwidth, MVR, IGMP snooping (V1/V2/V3)
VOLKTEK MEN-5410

8-Port Gigabit + 2 SFP slot/Gigabit Lan Managed CORE Switch

  • 8 Gigabit Lan ports + 2 port Fiber SFP/LAN Gigabit Combo
  • Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
  • Port security: LACP trunking, STP/RSTP, Port base VLAN, storm control (Broadcast/Multicast), DHCP snooping/relay, limiting bandwidth, MVR, IGMP snooping (V1/V2/V3)
  • 1 Port console
  • 1U, Power: AC 100~240VAC (optional 12~25V)
VOLKTEK MEN-5428

24-Port Gigabit + 4 SFP slot/Gigabit Lan Managed METRO Switch

  • 24 Gigabit Lan port + 4 slot Fiber SFP/LAN Gigabit Combo
  • Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
  • 1U, Power: AC 100~240VAC (optional 48VDC)
  • Port security, STP/RSTP/MSTP, LACP trunking, storm control (Broadcast/Multicast) limiting bandwidth, ACL (L2/L3/L4), IGMP snooping, Port Isolate, MVR, DHCP relay
  • 1 Port console
VOLKTEK MEN-6328

Fiber Switch 24-SFP 155Mb + 4 SFP 1.25Gb Layer 2 Switch

  • 24 slots SFP 155Mbps +4 slots SFP Gigabit 1.25G
  • Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
  • Support VLAN translate (MyTV VNPT)
  • Support PPPoE IA (chứng thực 7 thông số)
  • Support MVR and PPPoE (7 requirement functions for VNPT)
  • RING protection: Xpress RING, ERPS (G8032v2)
  • Support Loop Detection/Auto recovery timer
  • Support SNMP v1, v2c
  • 1 Port console
  • 802.1p Priority queues per port
  • Full control via web UI/CLI
  • 1U, Power: AC 100~240VAC (optional 48VDC)
  • Port security: LACP trunking, STP/RSTP, Port base VLAN, Storm control, DHCP Snooping/DHCP relay, limiting bandwidth, MVR, IGMP snooping (v1/v2/v3)

 

VOLKTEK MEN-6412

12 Port Gigabit Managed Fiber Switch (Full Layer2) - IPv6

  • 4-port 100/1000 combo + 4-slot 100/1000 SFP + 4-slot Gigabit SFP
  • ACL, Port security, IP Source Guard, ARP Inspection, DoS, Jumbo Frame
  • Chức năng bảo vệ vòng RING: Xpress RING, ERPS G.8032, RTSP, Dual Home
  • Tính năng Layer3: Inter-Vlan Route, Static Route
  • Thích hợp làm switch Core cho các tòa nhà, chung cư, khách sạn để triển khai internet và IPTV
  • Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN, Protocol-based VLAN, VoIP VLAN, Q-in-Q
VOLKTEK MEN-6532

24 slots 100/1000Base-FX SFP + 4 slots SFP/LAN Gigabit Combo

  • Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
  • Support MVR and PPPoE (7 requirement functions for VNPT)
  • Support Loop Detection/Auto recovery timer
  • 802.1p Priority queues per port
  • Support SNMP v1, v2c
  • Full control via web UI/CLI
  • 1U, Power: AC 100~240VAC (optional 48VDC)
  • 1 Port console
  • Port security: LACP trunking, STP/RSTP, Port base VLAN, Storm control, DHCP Snooping/DHCP relay, limiting bandwidth, MVR, IGMP snooping (v1/v2/v3)
VOLKTEK NSH-1408P

High-performance Gigabit Ethernet switch

  • 8 port POE Gigabit 802.3af
  • Port 1~4 hỗ trợ PoE+ 802.3at (30W/port)
  • Port 5 ~ 8 hỗ trợ PoE 802.3af (15.4W/port)
  • Công suất tổng: 130 Watts
  • Hỗ trợ lên đến 120m với cáp DinTek CAT.5e
  • Hỗ trợ Loop detection tăng cường độ ổn định hệ thống
VOLKTEK NSH-1424

24-Port Gigabit Network Switch

  • 24 ports Gigabit, Auto negotiation (MDI/MDIX)
  • IEEE 802.3,u,ab,3x, IEEE 802.3az
  • Wire-speed performance: 48Gbps
  • Store and forward
  • 1U, Power: AC 100~240V/20W
  • Support flow control, Nway auto-negotiation for any port
  • MAC address auto-leading and auto AGING. Upto 16K MAC address
VOLKTEK NSH-1424A

24-Port 10/100/1000Base-T Gigabit Network Switch

  • 24 ports 10/100/1000Mbps, Auto negotiation (MDI/MDIX).
  • Support flow control, Nway auto-negotiation for any port
  • MAC address auto-leading and auto AGING. Upto 16K MAC address
  • IEEE 802.3,u,ab,3x, IEEE 802.3az
  • Wire-speed performance: 48Gbps
  • Store and forward
  • Rack mout, 1U
  • Made in Taiwan
VOLKTEK NSH-2410P

Managed 8xGiga + 2-Slot 100/1000 SFP PoE+ Smart Switch

  • 8 RJ-45 ports for PoE+ 10/100/1000Mbps connectivity
  • 2 SFP ports for 100/1000Mbps Fiber connectivity
  • Supports VLAN : Static, Port Based, Tag Based
  • Supports STP & RSTP
  • Supports QoS
  • Total PoE power budget 130W
  • Supports port based Ingress/Egress rate limit 
  • Supports per port PoE+ Power Budget Management
  • Supports 8 Link Aggregation Groups with Static & LACP types
{load_more}