Quý khách cần thông tin về giá vui lòng email sales@anphat.vn, các thông tin khác liên hệ hotro@anphat.vn. Xin cảm ơn.

closed icon

APTEK AP110-20
APTEK AP110-20
  • APTEK AP110-20
  • APTEK AP110-20
  • APTEK AP110-20
  • APTEK AP110-20
  • APTEK AP110-20
  • APTEK AP110-20
  • APTEK AP110-20
  • APTEK AP110-20
  • APTEK AP110-20
  • APTEK AP110-20

APTEK AP110-20

Media Converter Gigabit

  • Tx/Rx 1310, SM
  • 20km

Thời gian bảo hành 12 tháng
565.000 vnđ

APTEK  Media Converter Gigabit Tx/Rx 1310, SM, 20km

 

 

 

Thông số kỹ thuật

Thông số kỹ thuật
Giao tiếp quang

 SC: 1000Mbit/s

Giao tiếp điện

10/100/1000Mbit/s RJ45 port

Bước sóng truyền

Single-Mode: 1310/1550nm

Khoảng cách truyền

20Km

Tính năng khác của Converter
  • Data Channel: IEEE802.3x and collision base backpressure supported Working Mode:  Full/half duplex supported Transmission Rate: 1000Mbit/s with error rate of zero
  • Operating Voltage : AC 220V or DC +5V
  • Overall Power: <3W
Tính năng khác của SFP
Môi trường sử dụng

 

  •  
  • Operating Voltage : AC 100-220V or DC +5V
  •  
  •  
  • Overall Power: <3W
  • Operating Temperature:  0℃ to +50℃

  • Storage Temperature:  -20℃ to +70℃

  • Humidity: 5% to 90%

 

Hỗ trợ

Tải về firmware

Datasheet

Giải pháp liên quan