Quý khách cần thông tin về giá vui lòng email sales@anphat.vn, các thông tin khác liên hệ hotro@anphat.vn. Xin cảm ơn.

closed icon

APTEK APS1013-20
APTEK APS1013-20
  • APTEK APS1013-20
  • APTEK APS1013-20
  • APTEK APS1013-20
  • APTEK APS1013-20
  • APTEK APS1013-20
  • APTEK APS1013-20
  • APTEK APS1013-20

APTEK APS1013-20

Bộ thu tín hiệu SFP 155Mbps Single-Mode APTEK APS1013-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1550nm.
  • Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Tương thích với: RoHS, SFF8472.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.

Thời gian bảo hành 12 tháng
332.750 vnđ

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APS1013-20

- Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Cổng kết nối quang: LC
- Bước sóng phát Tx: 1310nm.
- Bước sóng thu Rx: 1550nm.
- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
- Tương thích với: RoHS, SFF8472.
- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Hỗ trợ DDM.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.

Thông số kỹ thuật

Thông số kỹ thuật
Giao tiếp quang

155Mbps  SFP package with LC connector

Giao tiếp điện
Bước sóng truyền

Tx 1310

Khoảng cách truyền

20Km

Tính năng khác của Converter
Tính năng khác của SFP

 

LVPECL compatible data input/output interface

Low EMI and excellent ESD protection

laser safety standard IEC-60825 compliant

Compatible with RoHS

Compatible with SFF8472

Support DDM

 

Môi trường sử dụng

 

Operating Temperature:  0℃ to +70oC

storage Temperature:  -40℃ to +85℃

 

Hỗ trợ

Tải về firmware

Datasheet

Giải pháp liên quan